Giải Captcha

hackprogamecf

Newbie
Reactions
7
MR
0.002
Em cần tìm dịch vụ giải Hcaptcha khoảng 3k-5k/1 ngày theo gói ạ e thấy trang captchas.io có gói 25$/ 1 tháng nhưng họ không hỗ trợ extension giải hcaptcha. Ai biết chỗ nào hỗ trợ giải qua extension chỉ giúp e với ạ

2captcha , anticaptcha
2 thằng này chỉ có extension giải recaptcha. Còn hcaptcha phải chạy js để giải.
Ae nào biết extension giải hcaptcha giới thiệu mình với nhé. Thanks all!

thằng captchas.io ổn hông a e vừa mua gói 20$ của nó nó cho test các kiểu thấy ok quá mà sao nhiều trang đánh giá nó là scam nhĩ
thử một thời gian đi rồi biết mình dùng anticaptcha 10 năm nay rồi vẫn là best

extension cho trình duyệt à bác? cả 2 thằng này đều có hcaptcha bác nhé

2captcha , anticaptcha
extension cho trình duyệt à bác? cả 2 thằng này đều có hcaptcha bác nhé
uh, mà mình dùng thì nó giải ko được mới đau:popo_ah:

thằng captchas.io ổn hông a e vừa mua gói 20$ của nó nó cho test các kiểu thấy ok quá mà sao nhiều trang đánh giá nó là scam nhĩ
mình chưa dùng thằng này bao giờ, nhưng nhớ không lầm là trước mình có thấy nó PR trong 4rum xong bị anh em vào chửi sml :(( , mình đánh giá cao 2captcha và anticaptcha, nếu bạn không ngại vấn đề chi phí thì dùng 2captcha, mình đang dùng và thấy extension rất xịn, còn anticapcha thì bạn có thể tùy chỉnh số tiền sẽ trả cho 1000 lượt, từ đó tối ưu được chi phí, nhưng lưu ý là set tiền càng thấp thì thời gian giải càng lâu bác nhé. Sau cùng cho câu hỏi ở đầu post mình vote 2captcha, bác có thể tham khảo thêm từ các bác khác

uh, mà mình dùng thì nó giải ko được mới đau:popo_ah:
thế thì bác phải xem lại tùy chỉnh ở extension rồi, chứ mình khẳng định là ok nhé.

mình chưa dùng thằng này bao giờ, nhưng nhớ không lầm là trước mình có thấy nó PR trong 4rum xong bị anh em vào chửi sml :(( , mình đánh giá cao 2captcha và anticaptcha, nếu bạn không ngại vấn đề chi phí thì dùng 2captcha, mình đang dùng và thấy extension rất xịn, còn anticapcha thì bạn có thể tùy chỉnh số tiền sẽ trả cho 1000 lượt, từ đó tối ưu được chi phí, nhưng lưu ý là set tiền càng thấp thì thời gian giải càng lâu bác nhé. Sau cùng cho câu hỏi ở đầu post mình vote 2captcha, bác có thể tham khảo thêm từ các bác khác
ok bác cám ơn bác nha

cái này em nghĩ do dùng extension của nó nên hơi chuối ấy lâu cực kì. Còn e dùng api của nó rồi tích hợp thêm một vài thứ đẩy lên extension của riêng mình (em decode của ông anh chia sẽ extension giải captcha) thì thấy giải khá lẹ

Được mà bác nạp tiền dô tài khỏa 2captcha rồi lấy api key dán dô extension là vượt đc mà tự động ă bác
mình dán api vào extension rồi gặp recaptcha nó tự động giải à bác. có cần thao tác gì nữa k bác

azcaptcha và 2captcha có con nào giải được captcha dạng này không bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back