GIẢI BIDA AO LÀNG tại ĐÀ LẠT ngày 05/07/2020

Haha, từ hôm oánh giải xong giờ em mới mò về tới nhà :popo_too_sad:

Nếu gặp em D chắc chỉ tốn tầm 400 tr thôi, tự nhiên ko gặp lại gặp mối khác some làm bay hơn 1 tỏi :popo_burn_joss_stick:

Đang giải trình với SẾP, xong sẽ úp vài hình ảnh cho bà con :popo_canny:
ko sợ trời, ko sợ đất chỉ sợ đại phu nhân :popo_boss:

Giờ mới rảnh chốt hạ giải bida lần này :

Kết quả GIẢI BIDA AO LÀNG tại ĐÀ LẠT ngày 05/07/2020

bida lỗ : @mmohexi vô địch, đã trao giải 50 $ (kết quả đã được dự báo ngay từ đầu)

bida 1 băng : @vansutuyduyen vô địch, đã tự trao giải 100$ (cảm ơn anh em đã nhường ? )

Sau đây là 1 số hình ảnh từ hôm đó, bà con ăn chơi ghê quá, giờ mềnh mới mò về tới nhà nên mới up đc 1 số hình ảnh tiện tay chụp, đợt này ko có 2 phó nháy @WebService@namtt007 phụ nên đã lỡ mất khá nhiều hình ảnh nóng.

Hơn nữa từ hôm oánh giải xong ngẫu hứng mấy anh em đi thẳng Nha Trang và mình đánh lẻ Quy Nhơn nữa mà mình ko mang theo cục sạc của cái sờ mát phôn nên ko thể chụp tiếp những cảnh ăn chơi khi ở Quy Nhơn đc. Thôi thì có bao nhiêu hình mọi người xem tạm vậy :)

Hình ảnh ăn trưa gần tàn tại quán Tuyên

Sơ bộ 2 hạng mục

kara tăng 1 tại sắc màu

Xong lại nhậu

Lại kara tiếp tại sky

Rồi ăn khuya tại ốc Hạnh

Quá trình ăn ở ốc Hạnh, anh em ngẫu hứng set kèo đi luôn Nha Trang và gần 3h sáng đã có mặt nhận phòng tại Nha Trang

Chịch choạc 1 hiêp xong nghỉ ngơi này nọ hơn 8h sáng dậy đi ăn sáng

Đi chơi tự do xong lại đi ăn trưa

Quá trình di chuyển đc tập thể dục trên xe, sau tấm hình này ĐT mềnh hết pin nên ko thể tường thuật bằng hình ảnh tiếp đc, mong bà con thông cảm =))

Tính ra tháng 7 cũng gần thư tháng 6. Tháng 6 thì từ ngày 5 đến ngày 9, tháng 7 thì 3 ngày 5, 6, 7. Hẹn tháng 8 :D

Tính ra tháng 7 cũng gần thư tháng 6. Tháng 6 thì từ ngày 5 đến ngày 9, tháng 7 thì 3 ngày 5, 6, 7. Hẹn tháng 8 :D
haha, hồi tháng 5 thì 3 ngày ở Hà Nội xong vào lại ĐL 5 ngày nữa =))

Mà nói chung tháng nào cũng có ngấu hứng thì toàn tầm 3 ngày đổ lên :popo_bye:

Quá trình ăn ở ốc Hạnh, anh em ngẫu hứng set kèo đi luôn Nha Trang và gần 3h sáng đã có mặt nhận phòng tại Nha Trang

View attachment 153078

Chịch choạc 1 hiêp xong nghỉ ngơi này nọ hơn 8h sáng dậy đi ăn sáng

View attachment 153079

View attachment 153080

Đi chơi tự do xong lại đi ăn trưa

View attachment 153081

View attachment 153082

Quá trình di chuyển đc tập thể dục trên xe, sau tấm hình này ĐT mềnh hết pin nên ko thể tường thuật bằng hình ảnh tiếp đc, mong bà con thông cảm =))

View attachment 153083
cái tay kìa kaka

kết quả chung cuộc, đại gia bitcoin #dalat đã ôm hết các giải băng và lỗ bao gồm 1 băng và băng cá nhân, nhiều lỗ và 1 lỗ :popo_ah:
Lần sau đừng rủ ai dưới BL lên thêm nữa nha ba, mỗi lần lên là lại set kèo ngẫu hứng đi xa :popo_beat_brick:
Mấy lần đi khác tỉnh rồi, sợ lên nữa lại set kèo đi khác nước mệt lắm :popo_beated:

Giờ mới rảnh chốt hạ giải bida lần này :

Kết quả GIẢI BIDA AO LÀNG tại ĐÀ LẠT ngày 05/07/2020

bida lỗ : @mmohexi vô địch, đã trao giải 50 $ (kết quả đã được dự báo ngay từ đầu)

bida 1 băng : @vansutuyduyen vô địch, đã tự trao giải 100$ (cảm ơn anh em đã nhường ? )

chúc mừng anh Thanh với anh Huy vô địch @@

khi nào mới tổ chức giải ở HN ?

HN nhiều cơ thủ mà, chắc tuần nào cũng có giải :popo_big_smile:
Còn Miền Trung dự kiến 24 - 25 / 8 có giải ở Quẩn Nơm - Đè Nữn :popo_bye:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag