Help Giá kênh youtube 4000 giờ + 1000 sub là bao nhiêu

Đang có 1k subscribe. bán 650k (rẻ hơn web khác khoảng 200k) Yên tâm là nguồn subscribe tốt và tin cậy.
Mình hướng dẫn tự cày view và subscribe luôn. ^_^
Chú ý là video không công khai nhé (sau đó các bạn bật chế độ kiếm tiền sau)

Last edited:
nói vuông góc một câu cho anh em hiểu, mua sub, bơm sub, kể cả họ có đảm bảo tự nhiên nhất đi nữa cũng không bao giờ bật được kiếm tiền đâu nhé, mình đã từng tin, từng mua gói tốt nhất, tự nhiên nhất với giá cao nhất, nội dung vlog, đến giờ phút này vài tháng đã qua, youtube không bật kiếm tiền cho, cứ để treo trạng thái.

nói vuông góc một câu cho anh em hiểu, mua sub, bơm sub, kể cả họ có đảm bảo tự nhiên nhất đi nữa cũng không bao giờ bật được kiếm tiền đâu nhé, mình đã từng tin, từng mua gói tốt nhất, tự nhiên nhất với giá cao nhất, nội dung vlog, đến giờ phút này vài tháng đã qua, youtube không bật kiếm tiền cho, cứ để treo trạng thái.
Chào bạn !
Vài tháng là chuyện bình thường nha, đừng mất lòng tin .
Mình có vài kênh từ hơn 1 năm nay mới bật nên là chuyện bình thường thôi nha.
Thân !

Nó là do nội dung bạn đăng là gì nữa.
Tốc độ tăng trưởng kênh ra sao
Bạn chờ 1 tháng vẫn còn sớm. Có kênh chờ 8-9 tháng nhé

Kênh bạn có được xem nhiều hay không, có hot ko? chứ kênh quảng cáo nó cũng muốn quảng cáo trên những kênh được xem liên tục chứ. hãy kiên nhẫn và có chút gì đột phá ở kênh bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,363
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom