Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Alt coin top đã có tín hiệu ngóc đầu, tháng 9 tháng 10 đầy hy vọng nến xanh sau 2 tháng sml :)

máu chúng ta nhiều nên cần phải cho bớt. cho rồi thì lại thấy mình còn ít quá, làm gì để cho nhiều lên?
Có ai trả lời hộ tui ko nhỉ?

,,,1 true love:popo_sexy_girl:
1 Pha sml k thể đỡ nổi, Ae tắm máu
máu chúng ta nhiều nên cần phải cho bớt. cho rồi thì lại thấy mình còn ít quá, làm gì để cho nhiều lên?
Có ai trả lời hộ tui ko nhỉ?
BTC đã về với giá thực của nó, đỉnh của năm nay là 14k nếu về 7k eth sẽ về duói 100 anh em chúng ta cùng chờ xem có về nổi ko ?

BTC đã về với giá thực của nó, đỉnh của năm nay là 14k nếu về 7k eth sẽ về duói 100 anh em chúng ta cùng chờ xem có về nổi ko ?
thực cái lìn, nghe cả tỉ lần mấy ae lành vs thiện rao giảg về "giá trị thực" suốt r,,,

thực cái lìn, nghe cả tỉ lần mấy ae lành vs thiện rao giảg về "giá trị thực" suốt r,,,
Chuẩn! Thực cái nồn. Đến cái tầm này sau bao nhiêu bài học thấm đời rồi mà vẫn còn nhiều cụ đi nghe mấy cái tin vịt, mấy thằng giảng đạo, mấy thằng hô hào tiềm năng này nọ. Lúc về 3k thì không ôm, lại kêu sắp về giá thị thực 1k =)). Khi nào mà vẫn còn cái tâm lý FOMO, FUD...nghe tin tức mua theo thằng khác *phân tích*=> REKT thì mãi là kẻ Loser thôi. Ai mà lỡ trót đu rồi coi như tiền đó gửi tiết kiệm dài hạn cho nhàn thân, thời gian để làm việc khác. Mới có hơn 1 năm thôi chứ mấy.

vãi nồi, kiểu này là 2 cái tết liên tiếp k có bánh chưng r :popo_cry:

Thực cái bờ lực tực tực. "Thực" nghĩa là "ăn" hả? Ảo ăn thế méo nào đc mà thực hoài vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom