Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Sàn tốt 1 bây giờ có Binance của Tàu, thứ 2 là Huobi. Nhưng khuyên nên xài Binance.
Trade hàng VN thì có Remitano, Aliniex :D
Bây giờ sàn lớn thì toàn là sàn của Khựa bác nhể:D Trừ mấy cái tên lâu đời như coinbase bittrex cơ mà bọn nó đứa thì cấm VN, đứa thì bắt xách minh 100%:D

Bây giờ sàn lớn thì toàn là sàn của Khựa bác nhể:D Trừ mấy cái tên lâu đời như coinbase bittrex cơ mà bọn nó đứa thì cấm VN, đứa thì bắt xách minh 100%:D
Coinbase thì uy tín rồi, nhưng thấy người ta dùng để lưu trữ coin lâu dài là nhiều, còn trade chỉ cho một số nước (VN chỉ trữ coin chứ không trade được).
Trước thì các sàn bên Mỹ là an toàn và lâu đời nhất, nhưng gần đây nó không hỗ trợ người dùng từ VN nữa. Đặc biệt né thằng Bittrex ra, nó có trò hay khóa tài khoản người dùng không lý do. Nó không support VN, bị nó khóa thì không biết kêu ai đâu :D
Trong khi đó các sàn bên Tàu lại rất chú trọng thị trường VN, mở chiến dịch marketing, support riêng hẳn cho thị trường VN. Anh em chuyển sang rất nhiều, đặc biệt nổi bật là thằng Binance, chắc giờ nó chiếm thị phần lớn nhất rồi. Đứng sau thì là thằng Huobi. :D
Còn ai thích chơi VNĐ thì một là Remitano (thằng này hàng nước ngoài quá nổi tiếng và lâu đời rồi), hai thì mình khuyên là Aliniex có thể tham khảo thêm. Thằng Aliniex là hàng "cây nhà lá vườn", trụ sở ở Hà Nội, mở ra để cạnh tranh Remitano, support nhanh chóng, nó có giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh, mã số thuế đàng hoàng nên khá yên tâm: https://thongtindoanhnghiep.co/0107964310-cong-ty-co-phan-alini
Còn những thằng khác mình chưa thử với không có nhiều thông tin nên không có ý kiến :D

Last edited:
Bitcoin đang giảm, Xin ý kiến các cao nhân giá mấy thì có thể mua được ạ
dễ mà. Mua hỗ trợ, bán kháng cự. Còn kháng cự nào thầy em chưa nói :D.
Nói chứ vẫn còn down lắm, chưa có tín hiệu gì hồi lên cả, H phán thì em cho là phán bừa.

dễ mà. Mua hỗ trợ, bán kháng cự. Còn kháng cự nào thầy em chưa nói :D.
Nói chứ vẫn còn down lắm, chưa có tín hiệu gì hồi lên cả, H phán thì em cho là phán bừa.
Mình lại tưởng bất kỳ lúc nào mà phán giá bitcoin thì cũng vẫn là phán bừa :p:p

Mình lại tưởng bất kỳ lúc nào mà phán giá bitcoin thì cũng vẫn là phán bừa :p:p
em nghĩ hướng đi thì phán còn chuẩn dc. chứ đoán giá nào, tgian nào thì ko khả thi. Có thể có trúng nhưng đa số là trượt :D

Mình bán btc từ binance qua remitano được ko các bạn , hay phải rút về ví rồi bán chịu phí 2 lần

Mình bán btc từ binance qua remitano được ko các bạn , hay phải rút về ví rồi bán chịu phí 2 lần
Rút từ sàn về ví remitano bán luôn.

múc Bitcoin - altcoin đi nào các bác
KuPfIOrN

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,484
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week