Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Topic nhộn nhịp mới có $ vào chứ! Thế này thì toàn gà củ chơi với nhau à!

Trade trầy trật cuối cùng cũng lên đc vip1 :D

Hôm nay rảnh rỗi nên chạy qua đường Thoại Ngọc Hầu thăm trại trâu có tiếng ở thành phố. Mà ai ngờ chủ trại đã xẻ thịt trâu bán quán bún bò huế mịa rồi. Chắc là lỗ sml nên chạy mất dép.

Hôm nay rảnh rỗi nên chạy qua đường Thoại Ngọc Hầu thăm trại trâu có tiếng ở thành phố. Mà ai ngờ chủ trại đã xẻ thịt trâu bán quán bún bò huế mịa rồi. Chắc là lỗ sml nên chạy mất dép.
xẻ bán giá rẻ vậy mà nhiều lúc khách còn không mua :p

bác mua btc đi cho nó giảm em nhờ :D
mịa hết tiền rồi bác ợ:popo_sad: Bọn altcoin làm em thốn quá:popo_ah: dư mấy chiếc xe SH hồi đầu năm giờ còn lại vài triệu và 2 bàn tay trắng:popo_ah:

Sàn binace nhiều em rác bay ghê hồn!

========================cho e hỏi================================

nghe 1 sinh viên xuất xắc of 1 đh danh tiếng vn khẳng định nói: "có 1 tỷ là đại gia, 2 tỷ là coi như đổi đời mới"

vậy có phải ko ae?? trong đây toàn đại gia nên chắc chắn hiểu rõ cảm xúc đó nhất...:popo_surrender:

Con vibe bay dữ quá có ae nào ăn được ko?

nghe 1 sinh viên xuất xắc of 1 đh danh tiếng vn khẳng định nói: "có 1 tỷ là đại gia, 2 tỷ là coi như đổi đời mới"

vậy có phải ko ae?? trong đây toàn đại gia nên chắc chắn hiểu rõ cảm xúc đó nhất...:popo_surrender:

1 tỷ đô thì đúng bác ah; chứ 1 tỷ vnd mà bảo đại gia ra đường chúng nó vả vỡ mồm

Sv nghèo thấy 1-2 tỷ thì to thôi. khi nào cậu ấy làm mmo, youtube, facebook, adsense, trade btc kiếm 1-2 tỷ lúc ấy mới thấy tỉ vnd nhỏ bé lắm :)

Con vibe bay dữ quá có ae nào ăn được ko?

1 tỷ đô thì đúng bác ah; chứ 1 tỷ vnd mà bảo đại gia ra đường chúng nó vả vỡ mồm

đúng, thôi để đời vả cho mấy e xuất sắc siêu sao tỉnh ra... kk:popo_sure:

Ps: ko ăn dc vibe, nhưng vớt đc crown

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom