Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Vậy là tôi sẽ thực hiện ngay
Cái này nói cho vui thôi mà bạn
Tóc bạc có gì mà lo , nhuộm tóc vàng đi tiền sẽ vô liền
Tự diễn biến tự chuyển hóa chi tới 3 nick ghê vậy má, có dụng ý gì đây :popo_canny:

Last edited:
Bitcoin (BTC)

$6.412,58 USD (1,14%)
1,00000000 BTC (0,00%)
BuyTradeGet Wallet

Cập nhật ngày mới. có vẻ như đang quay lại mức 6500 sau vài ngày biến động . nhiều anh em bảo rằng bitcoin hạ xuống để có đà tăng mạnh trở lại . :D:D:D 10k chăng....

sml thật rồi có nên chốt lỗ không ae:popo_beat_shot:
Tới giờ này rồi thì gồng đc thì cố mà gồng thôi

dca btc dần dần $800-1200

thị trường ảm đạm quá. Đã lâu rồi ko thấy các câu hỏi "" Em mới vào nên mua con nào"

thị trường như mứt ấy, hôm kia ôm bch ở 512 tưởng đáy giờ ai ngờ lại đu đỉnh :p

vãi nhọ
Niềm tin đã mất quá nhiều rồi. Khó mà lên. Mà có lên thì người trade cũng khôn rồi. chốt lời sớm. ko ai đu đỉnh nữa

Niềm tin đã mất quá nhiều rồi. Khó mà lên. Mà có lên thì người trade cũng khôn rồi. chốt lời sớm. ko ai đu đỉnh nữa
thị trường như mứt ấy, hôm kia ôm bch ở 512 tưởng đáy giờ ai ngờ lại đu đỉnh :p

vãi nhọ
Chào các anh em, BCH cái máng của nó là 300 bác ạh, tháng này năm ngoái đang khóc ròng từ 900 nó rớt 296 mình còn nhớ nè, nhìn BTC h đang ngồi ngẫm nghĩ về suy nghĩ của bọn cá mập chắc tụi nó cũng nghĩ năm nay có nên bơm vào hay xả ra nhỉ, nhiều khả năng rớt không phanh về 3k cũng không chừng nhỉ anh em :D:D:D:D:D

vỡ mồm ồi ^^

sau khi bò lên được vượt mức mong đợi là 7k4, em nó liền cắm về 6k4 và có thể sẽ có cá hồi lên lại vùng 6k8

còn mốc 6666 thì khả năng cao sẽ chạm tới vào tối nay hoặc ngày mai ^^

https://gyazo.com/8cf2cb138a2c62552fa2dea59a929821
theo bác phân tích thử xem về lâu dài cuối năm nay nó có khả năng cắm đầu xuống 3k hông? số % về 3k là bao nhiêu % ạh, nếu về đến đó thì chắc thằng ETH dưới 100 quá !:D:D

Giờ có nên ôm Dogecoin hay Dash không

Đang lên kha khá, nhảy vào có sợ đú đỉnh?
Tổ sư coin chó lên ác nhỉ hôm qua kia mới thấy 0.052 h trên coinmaket cap lên 0.063 rồi ăn hơn 15% có 1 ngày

Giờ có nên ôm Dogecoin hay Dash không

Đang lên kha khá, nhảy vào có sợ đú đỉnh?
mịa, sml thằng coin chó này ít cũng 3 hay 4 lần rồi, cứ thấy tăng là vào vào xong thì nó giảm sml luôn

dash thì lúc nào ôm cũng được, hồi về 13x mà còn tiền để quất thì giờ ngon rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back