Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

liệu có lên tiếp 9k7 không đêy ?

haha may cách đây mấy ngày vừa chuyển hết btc từ san binace về coinbaise ...:D:D . sàn binace dạo nay bất ổn lắm lúc mất veryy là ta lo chuyển liền
coinbase chưa chắc đã an toàn 100% đâu. mà binance mất ver thì up id ver lại. 10 phút là đc lên lv2 .

Binance rất tốt, lâu lâu nó bị 500 do quá tải chút xíu thôi.

Coinbase mới kinh dị, như đăng ký KYC upload document lên nó tự động báo không phải, và chờ Support bên Coinbase rất lâu.

Oày, mình bị mất Ver, làm mãi chẳng được. Bác up kiểu gì thế.
mình up passport. lúc đầu để nguyên 2 mặt có chữ ký con dấu thì nó cũng từ chối. lúc sau thì mình cắt bỏ cái phần con dấu chữ ký đi, lấy mỗi mặt thông tin hình ảnh của mình thôi. 10 phút nó approved luôn.

có ai chơi litecoin cash ;););)

STR và EOS và 1 số coin ko hold đều x lần so với giờ này năm ngoái, còn mấy coin hold đều tụt về ngang bằng, đume, có 1 thế lực pumd and dumb theo dõi chi tiết số lượng coin mà mấy con gà đang nắm giữ hay sao ấy,mấy con gấu ko phải dạng vừa mà là dạng rất rộng:confused::confused::confused:

ETH mãi không ngóc đầu dậy nổi nhỉ? Không biết cá mập nào dìm nó?

STR và EOS và 1 số coin ko hold đều x lần so với giờ này năm ngoái, còn mấy coin hold đều tụt về ngang bằng, đume, có 1 thế lực pumd and dumb theo dõi chi tiết số lượng coin mà mấy con gà đang nắm giữ hay sao ấy,mấy con gấu ko phải dạng vừa mà là dạng rất rộng:confused::confused::confused:
:mad::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom