Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Rất có thể BTC lên 7k5 xong lại cắm về 5k7

Mà cũng có thể quanh quẩn 6k5 xong ùi lại cắm xuống 5k6

hự

không loại trừ khả nặng , nếu dòng tiền mạnh, tích cực phi vào để bợ đít cho BTC bay thì có khi BTC lại phi lên 9k5 /1 btc để vẽ lên hình chữ W tuyệt đẹp vào tháng 10 hoặc tháng 11 tới ^^

Người cầm bê nói chung cũng đau đầu phết vì khả năng nào cũng có thể xẩy ra ---> đưa ra quyết định nên ôm số lượng lớn bê chờ lên , hay nên bán ra hết sang usdt để chờ cú tụt lớn về tầm 4k5 thậm chí là 3k5 hề ^^

Last edited:
cũng có thể vọt lên 50k
vọt lên 50k khó, trong các khả năng có thể xẩy ra được trong thời gian tầm 2-3 tháng tới thì là chỉ có những khả năng trên mà thôi :)

theo mình thì cụ nào hodl cryptos hiện h khóc 1, nhưng ku nào cao chạy xa bay khỏi cryptos sau nầy sẽ khóc 10 (nói giảm nói tránh chứ thực ra là tự sát lun cũng nên), riêng mình hodl 1/2 còn 1/2 trữ bằng silver, godl,... cash tiu, cho nên sau nầy mình khóc 5 thôi :p

theo mình thì cụ nào hodl cryptos hiện h khóc 1, nhưng ku nào cao chạy xa bay khỏi cryptos sau nầy sẽ khóc 10 (nói giảm nói tránh chứ thực ra là tự sát lun cũng nên), riêng mình hodl 1/2 còn 1/2 trữ bằng silver, godl,... cash tiu, cho nên sau nầy mình khóc 5 thôi :p
Hold thì hên xui lắm, cứ theo sóng kiếm cơm đều đều :D

lên đây học, mà không biết khi nào mới được tốt nghiệp, tiếp tục học các bác nữa vậy.

cho mình học hỏi với:p
Nếu có dịp thì giao lưu thôi bác, luôn sẵn sàng chia sẻ, chứ chia sẻ trên đây nhiều bác chẳng hiểu gì mà nhảy vào ném đá ghê quá.
PS: Thuận theo qui luật thì luôn thu được kết quả, ví dụ chơi với $$ thì theo dõi dòng chảy của $$.

Nếu có dịp thì giao lưu thôi bác, luôn sẵn sàng chia sẻ, chứ chia sẻ trên đây nhiều bác chẳng hiểu gì mà nhảy vào ném đá ghê quá.
PS: Thuận theo qui luật thì luôn thu được kết quả, ví dụ chơi với $$ thì theo dõi dòng chảy của $$.
bác ở đâu vậy . mình ở bình tân hcm có gì cafe ta giao lưu :D

wex nó list thêm XMR, anh đây vẫn chưa chết sao

BTC/USDT bên wex có 2k3 bác nào liều sang ôm bom chờ sàn cân bằng k =]]

em có bán thuốc trợ tim chính hãng đó mấy bác, ai trade coin mà đau tim quá thì mua về uống nha. ae xem link bên dưới nha. haha

lừng khừng dập dìu chờ xu hướng

Mốc 7k vẫn đang mời gọi cho 1 cú sóng hồi sau cú tụt từ 8k4 -> 5k8 -> 7k chăng ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,430
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom