Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

tiền e nó bay qua túi bác rồi, e không chơi nữa đâu, bác trả lại tiền cho e đi :(:(
Bác làm thế là không được nhé, có chơi phải có chịu chứ bác, nói chứ em nhận bác trên làm a2 r` :oops:

Bác làm thế là không được nhé, có chơi phải có chịu chứ bác, nói chứ em nhận bác trên làm a2 r` :oops:
tiền e nó bay qua túi bác rồi, e không chơi nữa đâu, bác trả lại tiền cho e đi :(:(
cầu trời cho BTC nhanh chóng xuống 3k rồi bật lên 20k cho các anh em đỡ khổ, xuống nhanh đi BTC ơi ! :(:(:(

Last edited:
cầu trồi cho BTC nhanh chóng xuống 3k rồi bật lên 20k cho các anh em đỡ khổ, xuống nhanh đi BTC ơi ! :(:(:(
Em lại suy nghĩ khác đó bác, em nghĩ BTC bây giờ là ổn r`, BTC mà xuống 3k em nghĩ sẽ có hiện tượng bán tháo và mất niềm tin, em nghĩ lúc đó nguy hơn nữa :(

e còn mining nữa bác, btc về 3k, xác định eth về <300, trâu đem đi nấu cốt hết sao. :eek::eek:
sao các bác cứ mong bit tụt thế,khấn cho nó lên đi để cả làng cùng vui

e còn mining nữa bác, btc về 3k, xác định eth về <300, trâu đem đi nấu cốt hết sao. :eek::eek:

Vẫn có khả năng ETH về dưới 300. Ngày trước nói BTC về 6k đếch ai tin, nói chung chả có tin bố con thằng nào, chỉ tin mỗi thị trường thôi

có thể, nhưng về 300 trâu bò sập hết, vẫn mong nó ở mức 600 cho có lời xíu.
sập thì chắc là ko đâu bác ạ, phải về 1 thời gian dài cỡ khoảng trên 1 năm thì mới may ra sập được chứ còn mà về 300 chừng 1-2 tháng rồi bật lên lại thì không ăn thua

sập thì chắc là ko đâu bác ạ, phải về 1 thời gian dài cỡ khoảng trên 1 năm thì mới may ra sập được chứ còn mà về 300 chừng 1-2 tháng rồi bật lên lại thì không ăn thua

về 300 điện đóm ăn hết, lổ cả điện nếu xài điẹn kinh doanh đấy. Không pải đùa đâu.

giờ 1 trâu được 0.01 ETH/ ngày, giá 300 là 3$ ngày, xài điện 3000 vnd kí là hết 60000 tiền điện 1 ngày rồi.

về 300 điện đóm ăn hết, lổ cả điện nếu xài điẹn kinh doanh đấy. Không pải đùa đâu.

giờ 1 trâu được 0.01 ETH/ ngày, giá 300 là 3$ ngày, xài điện 3000 vnd kí là hết 60000 tiền điện 1 ngày rồi.
bác có kinh nghiệm trong chuyện cày bừa ghê, chắc bác cũng là dân cày trâu hả bác

đúng rồi bác, đang cày mà. Nên ko mong nó rớt đâu.
bác có tất cả bao nhiêu trâu thế bác. hóng xin được chỉ dẫn để mở rộng tầm mắt bác ạ

có 5 con thôi bác ơi, loay hoay tiền điện mệt mỏi, thôi ngủ bác ơi. haha
Bác ko xem WC ak, vậy chúc bác ngủ ngon nhé !!

hết đáy này đến đáy khác, tình hình cái máng lợn 2k chắc ko còn xa nữa :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom