Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Cắm nhanh và mạnh ghê

Nó đã bị Thọc lủng 6k về 5k9 bác phân tích xem về dc 3k ko ạh:D:D

Nàm thao giờ. Ôm Eth ở 3 nấc. 1400 vs 720 vs 540. Giờ mà nó xuống 300 thì xác định là lên cầu. :mad:

hội những người yêu NEO đâu hết rồi nhỉ :confused:

tính ra nhiều bác ôm cao ghê số em còn hên chỉ giảm 20% TK thôi mà từ mức lãi x10 từ đợt cuối năm vừa rồi hiện tại em đang nằm ở Zec với ETC :D

Về máng lợn 75xx ko bác,:D:D
Với tình hình này BTC sớm lủng rate 6k chờ hoài mà e nó vẫn chưa chịu lủng cứng nhỉ, về máng lợn coi nào !

theo bác con DASH máng của nó tầm 15x ôm vào ổn áp ko bác tính theo bác con này với rate đó nhưng chờ hoài mà sung chưa thấy rụng !:D:D:mad:
Dsh nó ổn áp rồi, theo mình nếu con này xuống dưới 190 thì ít nhất btc sẽ về 3k mà giá này thì vào ngay và luôn khỏi suy nghĩ, hôm qua về 240 mà ko còn $ để ôm, đc thì hnay cũng ngon rồi

em này cầm lâu dài thì không sợ

ôm btg và neo hãi quá :p

Nó cứ down từ từ nên làm chúng ta cảm thấy chán nản. Chứ nói về lao sốc thì phải kể tới cái thời gian từ 18k cắm ngược đầu trong 1 tuần về 11,5k mới dữ

Nó cứ down từ từ nên làm chúng ta cảm thấy chán nản. Chứ nói về lao sốc thì phải kể tới cái thời gian từ 18k cắm ngược đầu trong 1 tuần về 11,5k mới dữ

A đây rồi người anh em thất lạc của tôi, anh đi đâu tu trên núi trên rừng trên rú, sao mà e tìm anh mãi bây h mới xuất hiện, lúc bão lũ thế này anh lại có mặt thi quả là ơn giời !!!!!!!:D:D:D:D:D

Dsh nó ổn áp rồi, theo mình nếu con này xuống dưới 190 thì ít nhất btc sẽ về 3k mà giá này thì vào ngay và luôn khỏi suy nghĩ, hôm qua về 240 mà ko còn $ để ôm, đc thì hnay cũng ngon rồi

em này cầm lâu dài thì không sợ

ôm btg và neo hãi quá :p
vậy thì quyết không mua để BTC nó về máng 3k cho DASH về 190 như bác nói thì vào !!!:D:D:D:D:p:p

Last edited:
Càng ngày càng nản. Có khi nào khi mình không chịu được nữa bán hết đi thì nó lại bay không anh em.
Cố giữ đi bạn mình cũng đang bị chia 2 đây nhưng nhất quyết không bán. giờ bán đi một ngày đẹp trời nó tăng vụt thì ngất luôn:rolleyes:

A đây rồi người anh em thất lạc của tôi, anh đi đâu tu trên núi trên rừng trên rú, sao mà e tìm anh mãi bây h mới xuất hiện, lúc bão lũ thế này anh lại có mặt thi quả là ơn giời !!!!!!!:D:D:D:D:D

vậy thì quyết không mua để BTC nó về máng 3k cho DASH về 190 như bác nói thì vào !!!:D:D:D:D:p:p
Chắc phải dao bán thân trên cộng đồng mạng từ bây giờ để dsh nó lao về 15x còn đủ tiền làm hẳn 1 node cho nó máu :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom