Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

lần này ko phải bão nữa mà lũ lụt thiên tai luôn rồi, ko biết đâu là đáy, mình bay gần 40% so mấy ngày trước.

Vững tin nào ae :D:D:D

Mình đã cắm đủ 5 năm tuổi trẻ của mình vô đây rồi ,mất thì làm lại thôi :cool::cool::cool:

Last edited:
bão lũ vậy có khi lại vớt đáy ngon lành, mà giá tăng thì cố gắng kiếm $, giá giảm thì cố gắng trade kiếm coin

Mình đã cắm đủ 5 năm tuổi trẻ của mình vô đây rồi ,mất thì làm lại thôi :cool::cool::cool:
Nhiều tiền quá

mình cũng muốn mất 5 năm tuổi trẻ như PRO thì phải làm sao :(

mình cũng muốn mất 5 năm tuổi trẻ như PRO thì phải làm sao :(
ơ xóa ảnh rồi mà sao bác vẫn thấy à :eek::eek::eek:

ơ xóa ảnh rồi mà sao bác vẫn thấy à :eek::eek::eek:
chắc vào đúng thời điểm PRO ơi , cầm tay và dắt e theo với :(:(

chắc vào đúng thời điểm PRO ơi , cầm tay và dắt e theo với :(:(
kinh nghiệm của mình là trong top con nào giảm nhiều nhất thì chia vốn ra ôm,ôm đến đáy lần này chắc có thể 8k2 btc nhé :D:D:D

còn ôm btc khả năng xx khó lắm nhé :cool::cool::cool:

cơ hội x2x3 đang rất lớn nhé anh em quan trọng bão dừng lúc nào và nhắm coin nào ngon thôi.
anh em nhắm coin nào share đi càng mua nhiều giá càng tăng ko nên giữ ăn 1 mình, Mình tính vô XML.

cơ hội x2x3 đang rất lớn nhé anh em quan trọng bão dừng lúc nào và nhắm coin nào ngon thôi.
anh em nhắm coin nào share đi càng mua nhiều giá càng tăng ko nên giữ ăn 1 mình, Mình tính vô XML.
BTG,BCD,BCC ... đại khái con của btc sắp có sự kiện nên quẩy họ hàng nhà BTC

Âm mưu của bọn cá mập thật kinh khủng. Gần 300 tỉ đô ra đi, chúng tạo đáy để đổ vô hơn 300 tỉ đô nữa.
Dự là sau bão này bay mạnh đây.

thôi nằm in hưởng thụ là tốt nhất chia ra btc, eth rồi altcoin tính qua tính lại bay 40% rồi, thấy đầu tư web tin tức bitcoin là ngon nhất ,ai vốn dày thuê 1 team nó làm xong seo lên top thì cứ ăn dài dài trường tồn cùng crypto

đợt này chắc ăn mì gói 2 năm giống LTC quá anh em ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back