Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Số nhọ vl, hôm qua mới dep hết vào thằng ZEC lúc 698, giờ nó còn có 640 :(

Có bác nào nghĩ giống em ko? Btc đang bị ép trong vùng 13k 14k để hút máu dần các altcoin, từ giờ đến hết tết âm chắc ko mấy sáng sủa khi nhiều nhà đầu tư mới lao vào đu đỉnh các altcoin thì cá mập sẽ gom về và chờ thời để đẩy bitcoin lên, trước khi lên chắc sẽ dump nhẹ về vùng 11k :p

chưa đến -10% đã ăn thua gì

tự tin lên :p
Đặt lệnh 715 giờ vào thấy bán rồi bác à, rớt xuống lại 688 rồi, ko biết có nên vào tiếp ko

mẹ con BTC cứ vậy thì ai cũng rét; lướt 1 vòng các group thì 99% là hodl vậy thì thị trường cứ tà tà đi xuống mất

mấy bác tư vấn coin nào holđ to die coai thị trường tràng ngập coin làm em hoang mang quá:D

thị trường giờ quá trời coin làm loãng mất rồi các bác ạ

=)) xem XRP nó xuống giá mới thấy đúng là có cái tụt nhanh hơn cờ vờ tụt quần. Tối qua rỗi rãi ngồi ngâm thấy cứ lẹt đẹt 1.8 (poloniex) e mạnh dạn đặt mua 1.539. Sáng ra mơ màng thấy đã khớp. Đến cơ quan thấy lên 1.67, kệ, đặt lệnh 1.7 bố mới bán =)). Sếp gọi đi có việc, xong về đã thấy xuống 1.6. Không sao, các pro mờ mờ o 4 me vẫn ôm mềnh sợ éo gì. Đi ăn lẩu với bạn đã... Và giờ khi đang gõ bài này thì nó đang ở 1.35. Liệu đến tối có xuống đến 1 không đây ;))

=)) xem XRP nó xuống giá mới thấy đúng là có cái tụt nhanh hơn cờ vờ tụt quần. Tối qua rỗi rãi ngồi ngâm thấy cứ lẹt đẹt 1.8 (poloniex) e mạnh dạn đặt mua 1.539. Sáng ra mơ màng thấy đã khớp. Đến cơ quan thấy lên 1.67, kệ, đặt lệnh 1.7 bố mới bán =)). Sếp gọi đi có việc, xong về đã thấy xuống 1.6. Không sao, các pro mờ mờ o 4 me vẫn ôm mềnh sợ éo gì. Đi ăn lẩu với bạn đã... Và giờ khi đang gõ bài này thì nó đang ở 1.35. Liệu đến tối có xuống đến 1 không đây ;))

tối btc nó về 8k là sml cả sàn luôn

v~L tắt máy đi ngủ, ôm hơn 1k lúc đang nằm ở 1.97.
Đm, khả năng là xuống nữa

sàn toàn thấy -20%.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom