Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Em đã tống cổ XRP nó rồi, từ đầu tháng đến giờ nó x10, cơ bản chẳng mấy ai dùng vì XRP nó cần 20 XRP để activate mỗi cái address, nếu 2 addresses để test send qua send lại mất 40 XRP rồi và phải để yên đó chẳng rút ra đc.

XRP cũng là đồng Centralized, giả sử trong tương lai nó bỏ cái phí trên thì càng chứng tỏ nó Centralized. Phí nó quá rẻ thì mạng nó ngập tràn SPAM transactions, nhiều khi mạng Validator của XRP nghẽn rất nghiêm trọng.

XRP nó ko có tương lai như các thím nghĩ đâu

giá nó chỉ ở tầm 1$ là cùng, mấy hôm nay do sốt nên nó tăng vậy thôi

Bác nào cho em xin nhận định về con XVG với ạ. 2 hôm nay nó cắm sâu quá k thấy ngóc lên :(

Bác chơi lướt sóng thì rất khó đưa ra lời khuyên.

Nếu đầu tư ăn chắc mặc bền thì phải các đồng mạnh, đưa ý tưởng mới đầu tiên, như Bitcoin và Ethereum chẳng hạn.

XVG chung nhóm với Monero tuy nhiên Monero (XMR) là đồng mạnh ăn chắc mặc bền, XVG chỉ cạnh tranh về giá siêu rẻ thôi. (site như theprivatebay nó chấp nhận donate bằng XMR) chứ mình nghĩ kiểu như nó chắc sẽ không chấp nhận XVG đâu.

Vừa mua vào 830 giờ rớt xg còn 825 đang nhói lòng đây bác :(

Nó đã vượt qua 900 rồi đó bác, BTC và ETH là đồng mạnh, các sàn dùng nó để trao đổi sang Altcoin mà. Về căn bản lâu dài thì nó vượt 1000 thôi, bác chịu khó chờ.

Các đồng mạnh có khuynh hướng tăng thì không lo.

Đồng rác mới đáng lo, mua chẳng để làm gì cả chơi lướt sóng 1) bắt cá mập, 2) ăn tàn dư của cá mập (hoặc 3) bị cá mập thịt) là chủ yếu thôi hi hi :D

Mà người ta chơi đồng rác xong, có tiền đập lại vào đồng mạnh thôi.

Last edited:
um, mình có để trên sàn bittrex, mà k biết có phải chụp hình gửi cho no hay gi k nữa, nếu no kêu chụp hinh ví NXT bên bittrex thì chưa chụp lun rồi ~~!
nó tự động cộng khi con đó được niêm yết

XRP nó ko có tương lai như các thím nghĩ đâu

giá nó chỉ ở tầm 1$ là cùng, mấy hôm nay do sốt nên nó tăng vậy thôi
bác đừng có làm hoang mang các nhà đầu tư chứ, trước khi nó tăng giá cũng có bác nào nói vậy, làm mình tiễn đi một ít

Em đã tống cổ XRP nó rồi, từ đầu tháng đến giờ nó x10, cơ bản chẳng mấy ai dùng vì XRP nó cần 20 XRP để activate mỗi cái address, nếu 2 addresses để test send qua send lại mất 40 XRP rồi và phải để yên đó chẳng rút ra đc.

XRP cũng là đồng Centralized, giả sử trong tương lai nó bỏ cái phí trên thì càng chứng tỏ nó Centralized. Phí nó quá rẻ thì mạng nó ngập tràn SPAM transactions, nhiều khi mạng Validator của XRP nghẽn rất nghiêm trọng.

XRP nó có tác dụng của nó thì nó mới tồn tại đến bây giờ, lúc mới chơi đã thấy hệ thông của nó hoạt động ngon lành rồi, nếu nói như bác thì bitcoin cũng có nhược điểm của nó như confirm lâu, phí cao, có vẽ như các coin đang hổ trợ cho nhau chứ ko có cái nào hoàn hảo 100% cả

XRP nó có tác dụng của nó thì nó mới tồn tại đến bây giờ, lúc mới chơi đã thấy hệ thông của nó hoạt động ngon lành rồi, nếu nói như bác thì bitcoin cũng có nhược điểm của nó như confirm lâu, phí cao, có vẽ như các coin đang hổ trợ cho nhau chứ ko có cái nào hoàn hảo 100% cả

XRP sao so sánh đc, XRP nó mập mờ ở chỗ là nó tự nhận nó open source nhưng chẳng thấy ai build thành công và clone đc của nó cả.

Giờ bác download nguyên database về như Bitcoin Core Wallet đc không?

Bác đặt niềm tin vào XRP nhưng 1 lúc nào đó công ty nó bị FBI điều tra tội rửa tiền như với LibertyReserve thì sao?

Bitcoin thì Satoshi Nakamoto biến mất nhưng nó vẫn cứ hoạt động.

Giờ mình mua XRP ở sàn binance thì nên mua btc,eth hay usdt ở remitano để nạp vào binance xong mua XRP vậy?
Mình lính mới đang tập toẹ vào. có gì gà ae bỏ qua nhé

Giờ mình mua XRP ở sàn binance thì nên mua btc,eth hay usdt ở remitano để nạp vào binance xong mua XRP vậy?
Mình lính mới đang tập toẹ vào. có gì gà ae bỏ qua nhé
Vào mục money exchange rồi mua usdt nạp vào sàn binance mua cho rẻ

xrp chẳng mấy chốc sẽ bắt kịp btc và điều gì đến cũng sẽ đến xrp sẽ là đồng tiền số quyền lực nhất quả đất nhỉ:D

xrp chẳng mấy chốc sẽ bắt kịp btc và điều gì đến cũng sẽ đến xrp sẽ là đồng tiền số quyền lực nhất quả đất nhỉ:D
BTC mất bao năm mới được như nay... ngày đó sẽ rất xa xôi và BTC .... :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,642
Latest member
DREAMM
Back
Top Bottom