Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Các bác có ai được thằng coinbase tặng cho ít coin BCH không, mình còn 40k satoshi BTC ở trong coinbase nên lâu rồi ko vào, tự nhiên hôm nay vào thấy 800k satoshi BCH, biết thế trữ nhiều nhiều có khi nó lại tặng cho nhiều =)))

Đu đỉnh NXT 1.6-1.4-1-0.8-0.71 đang sml :confused:
[Đu đỉnh mát máy luôn rồi ? h vào ít xem mai giá nó thế nào ! NXT bị tụi tàu nó bơm lên kinh quá h thả xuống sml, chờ thời cơ thôi bác, còn coin còn tiền mất coin mất tiền ! :):):):)
bây h lại nhớ lại thời DGB đu từ 2000 xuống còn 100 mà DCA riết 6 tháng ssau nó mới phục hồi lại đc !

định ăn coin free nhưng k thành đây mà :D
mấy thánh sao mà biết lúc nào nó phọt vậy:D em ôm đâu tháng sáu tháng 7 gì đấy toàn cắm xuống mãi sau này nó ngoc đầu tí là em bán mất dép phải đê nó lên gần 2$ bán llờ đậm rồi:(

có ai được bittrex +Ignis chưa? dc có vài xu mà bị ăn chặn thì khổ lắm, ak mà nếu giá ignis lên sàn như giá trên hitbtc thì ngon nhề

Các bác có ai được thằng coinbase tặng cho ít coin BCH không, mình còn 40k satoshi BTC ở trong coinbase nên lâu rồi ko vào, tự nhiên hôm nay vào thấy 800k satoshi BCH, biết thế trữ nhiều nhiều có khi nó lại tặng cho nhiều =)))
mình có 400k sha mua k? lấy rẻ 1tr:p

Sàn tốt nhất hiện nay là hitbtc. fee có 0.01%, giao dịch trực quan, nhiều cặp cho USDT. Chỉ có khối lượng giao dịch hơi thấp ai tiền nhiều giao dịch hơi lâu

BCC lập đỉnh 2899, ai kịp với đáy 2k3 là lời 600/bcc ez :D

ripple tụi hàn quốc bơm tung nóc nhà:D bác nào hăng máu ôm vài trăm triệu năm sau thành tỷ phú giàu nhất vn:p

Thực ra Bitcoin chẳng chết đc, nó nâng cấp phần mềm đc nhưng thằng Bitcoin Core không chịu nâng 2 / 4 / 8 MB Block mà cố giữ 1 MB Block chờ Lightning.

Chính cái này nó tạo điều kiện cho BCH.

8MB Block nó giúp giảm tắc nghẽn trong ngắn hạn nhưng dài hạn thì cần công nghệ tiên tiến hơn xây dựng ở lớp trên (2nd layer)

Lightning cho Bitcoin sẽ như thế này: thanh toán ngay lập tức, phí = 0 (lúc đóng channel thì mới tính phí nhưng cũng quá rẻ) và phải xài địa chỉ Swegit bc1...

Thực ra Bitcoin chẳng chết đc, nó nâng cấp phần mềm đc nhưng thằng Bitcoin Core không chịu nâng 2 / 4 / 8 MB Block mà cố giữ 1 MB Block chờ Lightning.

Chính cái này nó tạo điều kiện cho BCH.

8MB Block nó giúp giảm tắc nghẽn trong ngắn hạn nhưng dài hạn thì cần công nghệ tiên tiến hơn xây dựng ở lớp trên (2nd layer)

Lightning cho Bitcoin sẽ như thế này: thanh toán ngay lập tức, phí = 0 (lúc đóng channel thì mới tính phí nhưng cũng quá rẻ) và phải xài địa chỉ Swegit bc1...

không hiểu cái chi hết:p

Xvg có vẻ đang thành "tàu ngầm" hì, dc pair với usdt lun r, có lẽ ko còn như rác lúc có vài sat nữa nhề. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom