Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Bitcoin Cash (BCH)
$2,005.29 USD (29.06%)
0.12253700 BTC (33.19%)

Em nào cũng như đang cắn thuốc ấy @@
Các em thì nhảy còn anh cả BTC thì down. BCH mình để ý thấy là nếu tụt là xuất hiện order khối lượng lên chặn lại liền.Xong lên nó lại biến mất.

Các em thì nhảy còn anh cả BTC thì down. BCH mình để ý thấy là nếu tụt là xuất hiện order khối lượng lên chặn lại liền.Xong lên nó lại biến mất.
sóng gió kiểu gì ấy, lên thuyền có khi chìm

lại down rồi, ảo lắm :D

sóng gió kiểu gì ấy, lên thuyền có khi chìm

lại down rồi, ảo lắm :D
mốc 2k nhiều người đu đỉnh đợt trước ấy mà :))) chắc sợ quá té thuyền chốt lỗ thôi, ổn định tí ai muốn xả hết, xong rồi tối lại vọt :D

mốc 2k nhiều người đu đỉnh đợt trước ấy mà :))) chắc sợ quá té thuyền chốt lỗ thôi, ổn định tí ai muốn xả hết, xong rồi tối lại vọt :D
GIờ bên châu âu là sáng , còn HQ là quá trưa, chắc là giờ mới tỉnh sau khi đập cần :D

GIờ bên châu âu là sáng , còn HQ là quá trưa, chắc là giờ mới tỉnh sau khi đập cần :D
thằng em khuyến mãi mà cũng đạt mốc 2k thì thật là bá đạo

sắp có thêm em SBTC nữa, công nhận nó đẻ như vịt ý

Dear traders, Supper Bitcoin hard fork took place recently.
Very soon our traders, who had been holding BTC at the block #498888, will receive the corresponding amount of SBTC.

Very soon our traders, who had been holding BTC at the block #498888, will receive the corresponding amount of SBTC.

năm nay chỉ cần ôm btc và ngủ khoẻ thôi là đủ giàu r, chả cần phải trade gì cho mệt :D

Hôm nay các coins xanh lè. Có bác nào cầm con XRP với FTC không ạ? Em hôm qua vào 1 ít XRP giá 0.000026 BTC, FTC giá 0.0000232 thì nó điều chỉnh, tưởng chết, giờ lại bay phấp phới gần 0.000035 với 0.0000264rồi.

năm nay chỉ cần ôm btc và ngủ khoẻ thôi là đủ giàu r, chả cần phải trade gì cho mệt :D

Xu hướng giá thế này thì có khi vẫn cứ tiếp tục đến cuối 2018 bác ạ.

Nghi vấn là nâng khối lượng mấy thằng em lên để lấy số lượng đập cầu cho thằng anh bay vút lên cao.

trò chơi của cá mập thôi, có một thằng/nhóm có lượng BTC rất lớn nó mua altcoin theo pair BTC/alt để đẩy alt lên, khi ấy giá alt sẽ tăng, pair BTC/alt cũng tự động tăng theo, sau đó thằng/nhóm đó xả về BTC, giá alt giảm, và hiện tại là BTC tăng.
Nhìn mấy hôm BTC tụt dần còn alt tăng và giờ thì ngược lại là có thể đoán được.

Nên chốt altcoin đi ae
Tối nay đẫm máu đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week