Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

má éo ổn rồi anh em ơi. tin hot thế mà éo có động tỉnh gì.

Có cụ nào lên thuyền ADA với mình hem :)

Thấy cái nền được đẩy lên k chư vị ae! Lời phán nửa năm trc h mới linh nghiệm chăng? So với hồi tháng 3-4 nền toàn thị trường tăng lên k chỉ riêng mình btc. Mong là các coins bị dump sấp do btc rally sẽ lên lại giá cũ, như cún-coin lên lại 100sat thì cũng bù lỗ dc r:p

10/12 bitcoin sẽ lên sàn phái sinh và 0% phí trade thì chắc pump ác liệt, chắc ít tay to nào bỏ btc để mua bch lắm, altcoins có khả năng sml

Iem chuyển sang chơi mấy coin nhỏ tầm 1-200sats ae à

BCH lại dựng 1 cột
BTG chuẩn bị nào

Thấy cái nền được đẩy lên k chư vị ae! Lời phán nửa năm trc h mới linh nghiệm chăng? So với hồi tháng 3-4 nền toàn thị trường tăng lên k chỉ riêng mình btc. Mong là các coins bị dump sấp do btc rally sẽ lên lại giá cũ, như cún-coin lên lại 100sat thì cũng bù lỗ dc r:p
https://www.bitstamp.net/article/bitcoin-cash-trading/

BCH chuẩn bị lên sàn bitstamp . Gom nhanh còn kịp
nó cứ như đợi tôi nhảy để pump vậy! huhu
anh em có ai rút ETH từ sàn WEX về ví cá nhân mà chưa thấy về không ? Mình rút từ sáng đến h vẫn chưa thấy ! Sàn khác như bitrex vs polo thì vẫn ok.
ai biết cách xem số TX vs HASH của ETH ở sàn wex thì chỉ mình vs trong history chỉ hiện mỗi cái địa chỉ mà nó không hiện TX,Thanks anh em rất nhiều.

anh em có ai rút ETH từ sàn WEX về ví cá nhân mà chưa thấy về không ? Mình rút từ sáng đến h vẫn chưa thấy ! Sàn khác như bitrex vs polo thì vẫn ok.
ai biết cách xem số TX vs HASH của ETH ở sàn wex thì chỉ mình vs trong history chỉ hiện mỗi cái địa chỉ mà nó không hiện TX,Thanks anh em rất nhiều.
WEX cũng có txid nhé, nếu chưa có thì chắc wex nó thực hiện được lệnh rút tiền thôi

Dear traders! Ethereum network is experiencing extremely high load at the moment.
ETH withdrawals may take significantly longer to proceed.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom