Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hiểu biết như vậy chắc tài khoản cũng mấy tỏi rùi bác nhỉ :oops:
Tâm lí nhiều người bây giờ là Nếu nó đã tăng đến mức này thì nó sẽ tăng tiếp nhưng theo mình nghĩ thời điểm này nếu ai đang đi vay đầu tư thì nên tạm chốt lời đã rồi tính tiếp.

Tâm lí nhiều người bây giờ là Nếu nó đã tăng đến mức này thì nó sẽ tăng tiếp nhưng theo mình nghĩ thời điểm này nếu ai đang đi vay đầu tư thì nên tạm chốt lời đã rồi tính tiếp.
Bao nhiêu lần bit tăng kiểu này rồi nên jo họ kiên định ôm hơn. :D nhìn chung ko biết ntn mà lần.

Bao nhiêu lần bit tăng kiểu này rồi nên jo họ kiên định ôm hơn. :D nhìn chung ko biết ntn mà lần.
Thì đó, với những người có bit như mình thì cứ để nó trong ví nó lên hay xuống cũng không sao. Lên thì có thêm tiền hạ thì bớt đi vì mình chưa phải dùng đến nó. Chỉ sợ mấy bác theo tâm lí đám đông đi vay chơi Bit như chơi chứng khoán sau 2007 thì khổ

Triều Tiên nó ném bom BTC tăng và gần tết các con zời nâng bi các coin lên để xả hàng ăn tết tây, qua tết đâu lại đóng đó, các cụ cứ yên tâm đi.

Giờ còn tiền thì cứ mua thêm để hold đi, thời điểm tốt để gom được giá tốt các bro nhỉ :)

Hold đi, thời điểm sóng to gió lớn như thế này thì phải bình tĩnh ;)

Triều Tiên nó ném bom BTC tăng và gần tết các con zời nâng bi các coin lên để xả hàng ăn tết tây, qua tết đâu lại đóng đó, các cụ cứ yên tâm đi.

Giờ còn tiền thì cứ mua thêm để hold đi, thời điểm tốt để gom được giá tốt các bro nhỉ :)
bác định gom coin nào báo em xúc cùng với

cuối năm 2018 LTC sẽ lên 1000USD đó. Liệu mà hold đi
Đa nhân cách vãi. Sáng mới lo sml ôm coin giá cao mà chiều tươi tỉnh he:oops:

trong khi tất cả các coin giảm sml thì mỗi em DASH vẫn tằng 10%

quá nhọ @@
bán hết r hả bác, lúc trước thấy bác toàn comment về dash :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,783