Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

nằm thằng LTC lâu lắm roài.. hy vọng sang tháng lên lại 4$ :cool::cool::cool:

"Technical maintenance in data center on October 2, 2016, from 00:00 till 12:00 (MSK time). Our services may be temporary unavailable" Nó thông báo cách đây 1 tuần rồi

sau khi btc-e nó bắt đổi password, mình không thể đổi pass 1 lần nữa nhỉ?
vào https://btc-e.com/profile#edit/pass, bấm vào nút Change password thì nó báo invalid self parameter.
Có ai bị như mình không?

Thứ nhất đừng đổi pass làm gì mất công vì từ giờ btc-e ko cho phép dùng pass tự đặt đâu. Nó bắt phải dùng pass random bởi hệ thống nên đổi lần nữa lại bị hold tiền 48h thôi.

Về vụ ko bấm đc change pass em cũng bị tương tự. Ko bấm đc trên laptop nhưng dùng đt thì bấm được. Nhưng đã nói ở trên. Đừng mất công đổi pass làm gì

đẹp hỉ ....sắp tới nếu có pump mạnh thì có khi btc lại vọt từ 600 -> 650 hỉ

Bác có thông tin gì về XMR ko bác . Thấy giá rớt thảm quá :(

Bác có thông tin gì về XMR ko bác . Thấy giá rớt thảm quá :(
mấy thằng tay to xả ra kiếm lợi thôi
nó tăng ảo do người đầu cơ, chứ không phải do nhu cầu sử dụng đồng tiền.

BTC-E: At the moment, the fee for transactions is 0.2% là phí bán hay mua mọi người? Giá mua và bán chênh lệch bao nhiêu $ mới có lời? Cảm ơn ;)

BTC-E: At the moment, the fee for transactions is 0.2% là phí bán hay mua mọi người? Giá mua và bán chênh lệch bao nhiêu $ mới có lời? Cảm ơn ;)
Lệnh mua hoặc bán khớp sẽ mất 0.2%
Với giá btc hiện tại thì fee mỗi lần mua/bán vào khoang 1.25$ => chênh 3$ trở lên mới đc.

Lệnh mua hoặc bán khớp sẽ mất 0.2%
Với giá btc hiện tại thì fee mỗi lần mua/bán vào khoang 1.25$ => chênh 3$ trở lên mới đc.
ETH thì chênh lệch bao nhiêu cậu? Có công thức tính không?

Là sao? Không hiểu :(
ví dụ bác bán giá 600 (btc) hoặc 13(eth) thì phải phải mua lại giá 0.096x600/13 mới tính là lời vì số btc/eth tăng lên.

Còn bác muốn chi tiết nữa thì e làm cho cái bảng tính excel. có phí nha :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom