Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

10 tỷ có là gì so với táo gặm hơn 500 tỷ

Chính xác và cũng chưa bằng số USD dự trữ của quốc khố nước ta :D

Việt Nam dự trữ ngoại hối 37 tỷ USD và 10 tấn vàng
30/07/2015 07:37 GMT+7
“Dự trữ ngoại hối của chúng ta đến cuối tháng 7/2015 đã đạt 37 tỷ USD. Đây là số dự trữ bằng ngoại tệ, tiền tươi thóc thật, bấm nút một cái là có ngay. Còn nếu tính cả các khoản khác như vàng, tiền gửi của Kho bạc, của các tổ chức tín dụng ở Ngân hàng Nhà nước (không phải bằng tiền đồng)... thì khoảng 40 tỷ USD. Hiện riêng vàng chúng ta có 10 tấn”.

Ngon, động viên tinh thần các thím ôm rồi thì cố mà chày cối cách đây đôi tuần mà các thím nhát chết, giờ một số thím trót bán rồi đang sót của :cool:

nếu 15 triệu bitcoin đang lưu thông có giá trị lên tới 1000$/ 1 bit thì tổng giá trị lưu hành toàn thế giới mới đạt có 15 tỷ USD he ^^

1 bit của em lên xấp xỉ 700 roài, sướng, nhưng mà bán ở BTC-e ra USD xong chỉ kéo về webmoney hoặc paypal được thôi chứ ko kéo luôn về credit card trong nước được hả các bác ? :oops:

à mà cái site santienao.com có bác nào từng mua bán trên đó không ạ ? =.=

Last edited:
1 bit của em lên xấp xỉ 700 roài, sướng, nhưng mà bán ở BTC-e ra USD xong chỉ kéo về webmoney hoặc paypal được thôi chứ ko kéo luôn về credit card trong nước được hả các bác ? :oops:

à mà cái site santienao.com có bác nào từng mua bán trên đó không ạ ? =.=

With về btce-code thì bán đi
Rate cao hơn cả rate PM, chứ rate WMZ và PP thì bèo lắm

em đang bị hold code 3 ngày =.=, bác cho hỏi site santienao.com có uy tín không, em định bán 1 ít ở đó lấy tiền tiêu cho nhanh =.=
Bán ở VBTC hoặc ra máy Bitcoin ATM ở đối diện starbucks được giá cao hơn bạn nhé ;-)

BTC vẫn quá nhỏ bé, chắc chỉ mới độ tuổi học mầm non =))

:D có nên sell chưa mấy huynh chôt lời được rồi , lãi gần 100$/1bit rồi

hóng tin nhảy lầu chốt rate 62x hôm qua

Announcements

Forum statistics

Threads
418,600
170,699
Latest member
longvuhitclub
Back
Top Bottom