Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Chờ xuống vùng 150 gom vốn hốt lấy ít, khi nào cưới vợ thì bán :))

chủ yếu thấy mọi người toàn lướt sóng,lướt sóng hơi bị nguy hiểm
tớ năm khớp lệnh vài lần đủ tiêu ;)
quá nguy hiểm, lúc đầu mua 406 nó lên 440 bán kiếm lãi, rồi mua lại 430 tưởng nó lên 500 ai ngỡ nó xuống 38x, rồi nó nhảy lên 440 không bán, tiếc vãi rồi nó lại xuống 400 chần chừ không bán sợ lỗ, sau đó nó xuống 340 hoảng quá bán nó rate 345, tóm lại lỗ mất 300$ chán thật, bạn nào chơi có kn may ra ăn được chứ lướt sóng nguy hiểm quá

quá nguy hiểm, lúc đầu mua 406 nó lên 440 bán kiếm lãi, rồi mua lại 430 tưởng nó lên 500 ai ngỡ nó xuống 38x, rồi nó nhảy lên 440 không bán, tiếc vãi rồi nó lại xuống 400 chần chừ không bán sợ lỗ, sau đó nó xuống 340 hoảng quá bán nó rate 345, tóm lại lỗ mất 300$ chán thật, bạn nào chơi có kn may ra ăn được chứ lướt sóng nguy hiểm quá

Thím trade đoạn sóng đầu vậy là đúng, ai cũng trade như vậy cả. Nhưng lần này do thím xui + một số thông tin thím không kịp nắm.
Ban đầu nó lên tới gần 400$ thì mình ko hiểu chuyện gì đang xảy ra vì lúc đó mình ko bận tâm tới trade coin nữa. Nhưng khi nó lên tới 440$ và lệch sàn nhiều thì mình đã hiểu vấn đề. Nhưng mình ko hề nói gì cả, chỉ xem trên MMO và các diễn đàn khác cũng như mấy kênh khác xem họ nghĩ gì và họ có hiểu giống mình hay không. Hehe

Thím nào vào Bid BTC đi, giờ ko bid thì còn lúc nào nữa.

h ôm thì hơi liều .........

theo cách trade của bác thì biết ngay là bác là tay ko cứng. Mới chỉ có tầm nhìn ngắn hạn. Nên chỉ trade 100$ vốn thôi. Sau này tay cứng thì tăng dần lên.Giai đoạn này đừng tham lam.

Hehe vụ Neucoin ăn đậm chưa? Giờ nếu muốn thì đầu cơ vào Altcoin đi, vol đang thấp, giá đang tốt.

Group candylop chắc là bỏ luôn, chẳng còn mấy ai chung tình hết. Hẹn gặp ở group thiết kế auto và kiếm tiền bằng tut sau khi mình thiết kế được giá trị lợi nhuận lớn hơn giá trị tham gia group thì sẽ công bố. Bây giờ ko bàn về coin nữa. Hehe
Xin bác chỉ giúp mua Alt coin ở sàn nào ổn ạ :3

Poloniex, c-cex, bter, bittrex, cryptsy...

theo cách trade của bác thì biết ngay là bác là tay ko cứng. Mới chỉ có tầm nhìn ngắn hạn. Nên chỉ trade 100$ vốn thôi. Sau này tay cứng thì tăng dần lên.Giai đoạn này đừng tham lam.
bạn khôn vl vậy thì ai đỡ được, thôi nói chung mình bán hết btce lấy tiền làm cái khác, mấy cái trade này có vẻ ko hợp với mình

btc đang tạo nền tích luỹ đi ngang trong vùng 360 -> 380 chờ đợi sự bùng nổ khối lượng mới.

hi vọng lên típ, đang ém 0.5 btc :D

hè mình thì đang ém

2.246462 BTC tương đương $ 861.52 ở rate 383

Còn ở rate 373 trên btc-e thì nó tương đương 838 $

hị hị ^^

có thể btc sẽ có lúc lại lên lại 400 trogn tuần này hỉ ?

Xem giá bitcoin lên xuống ở trang nào vậy

Mình biết thím này nhiều tiền nè.
Thím nhiều tiền thì để tiền ở 2 sàn mà chơi (tốt nhất là tìm ai đó đi buôn hàng TQ có mở tài khoản bank ở TQ thì tốt nhất). Mỗi khi có biến động, éo cần biết nó tăng hay giảm thím đều bỏ tiền vào bọc.

Thím nào lướt sóng chịu khó đọc kĩ thuật một chút, đừng chơi kiểu mua xong rồi hi vọng nó lên, lên tới tận bao nhiêu, biết lúc nào chốt, lúc nào cắt lỗ, rồi luyện cái đầu lạnh tí, bình thường thì ôm $ thôi :D

hic mà thiệt đau tim nha. có 70$ vèo 1 cái thấy lên 100$ giờ còn 80 :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back