New Get PRIMAL - 1 con hàng Move 2 Earn khá khủng nay đã có app trên IOS và Android

hướng dẫn cheat đi bác :D
dễ nhất là bác dùng 3g bật tắt nếu giả lập pc còn trên đ.t thì e thấy cũng random nếu bác nhân bản app ( cái này vì sao e bảo random là trên đ.t e cũng chưa biết nó có quét id thiết bị ko nữa ). Còn vào app thì đơn giản. Cứ 1 acc là 1 mail + 1 ví bác add vào là được.

dễ nhất là bác dùng 3g bật tắt nếu giả lập pc còn trên đ.t thì e thấy cũng random nếu bác nhân bản app ( cái này vì sao e bảo random là trên đ.t e cũng chưa biết nó có quét id thiết bị ko nữa ). Còn vào app thì đơn giản. Cứ 1 acc là 1 mail + 1 ví bác add vào là được.
ví ở đây thì cứ dùng meta hoặc trust là đc bác nhé

đk trên app 1000% nó có lưu thiết bị hết ! kèo này cheat cũng khá ngon , cứ 1 device , 1 IP , 1 mail , 1 ví . Nhân bản lên 200 300 acc

đk trên app 1000% nó có lưu thiết bị hết ! kèo này cheat cũng khá ngon , cứ 1 device , 1 IP , 1 mail , 1 ví . Nhân bản lên 200 300 acc
1 device, 1 IP, 1 mail, 1 ví thì nhân bản lên 200 acc cần 200 device ạ?

App này chưa đến giai đoạn tập luyện ạ? Mới chỉ đăng ký rồi mời bạn bè các kiểu?

1 device, 1 IP, 1 mail, 1 ví thì nhân bản lên 200 acc cần 200 device ạ?
1 device thôi c , như luôn có tools soft fake đc hết , cả 1000 cái cũng đc ^^

move to earn giờ down trend rồi, con nào mới ra thì cũng đc 1 thời gian thôi
mùa down thì 10u cũng quý như 100u lúc up mà bác, hàng free được đồng nào húp luôn chứ k nên đầu tư. Cứ free là chơi tẹt bác ạ :popo_big_smile:

mùa down thì 10u cũng quý như 100u lúc up mà bác, hàng free được đồng nào húp luôn chứ k nên đầu tư. Cứ free là chơi tẹt bác ạ :popo_big_smile:
chỉ sợ tới lúc rút KYC là đẹp ^^ , chứ lên sàn bybit đúng là 1 chuyện vui , nhưng rút đc từ app về không mới là 1 chuyện :popo_big_smile::popo_big_smile:

chỉ sợ tới lúc rút KYC là đẹp ^^ , chứ lên sàn bybit đúng là 1 chuyện vui , nhưng rút đc từ app về không mới là 1 chuyện :popo_big_smile::popo_big_smile:
giờ trend là con nào cũng ra app để thu hút user bác ạ. Con hàng này cũng mới ra app thôi thì cứ đi trước lụm dc cái gì thì cũng lụm trước còn k thì coi như mất công tí. Như con sweat tuy bèo nhưng vẫn ra $ là quá dc r :popo_big_smile:

Hot chỗ nào vậy bro? Ko thấy mục nào để đếm tập luyện cả
kèo mới ra app chuẩn bị thôi bác, mục đích là khai thác đồng HIT kiếm trước sau quy đổi là chủ yếu. Đầu topic có hướng dẫn đó bác :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom