Bounty GET IT - Tải app và kiếm thẻ điện thoại 120k (Đã có proof)

Giải thích thế còn không hiểu sao bác
B1: Vào Item
B2: Vào Electronics (hoặc mục khác tuỳ thích)
B3: Gõ từ khoá vào ô tìm kiếm

Do bạn bỏ qua bước 2 nên nó ko hiện cái chuông
mình làm như bạn mà nó ko hiện cái chuông, làm trên iphone

mình làm như bạn mà nó ko hiện cái chuông, làm trên iphone
Có 1 số bạn phản hồi là Iphone jailbreak sẽ ko hiện cái chuông, chắc iphone bạn ở trường hợp này
Bạn có thể đăng nhập trên máy khác để hoàn thành nhiệm vụ này hoặc đợi các bản cập nhật sau

Noel rồi, shopping thôi

Hãy để GET IT giúp bạn

đã hoàn tất bán được sản phẩm mà bước 7 vẫn chưa được xác nhận là sao vậy!? :confused::confused::confused:

đã 2 ngày (48h) rồi!! o_Oo_Oo_O
Nhiệm vụ số 7: Hoàn thành giao dịch, yêu cầu 2 người mua và bán phải khớp nhau nhé

1. Nếu bạn là người mua: Mua 1 mặt hàng từ người bán và Đánh giá người bán đó

2. Nếu bạn là người bán: Bán 1 mặt hàng cho người mua và nhấn 'Hoàn thành giao dịch' chọn người đã mua của bạn, xong

Các bạn lưu ý, do lượng thành viên tham gia lớn hơn dự kiến, chương trình ưu đãi có thể kết thúc sớm hơn thời hạn khi hết số lượng phần thưởng

Bạn nào chưa làm thì hãy làm ngay nhé

Nhiệm vụ số 7: Hoàn thành giao dịch, yêu cầu 2 người mua và bán phải khớp nhau nhé

1. Nếu bạn là người mua: Mua 1 mặt hàng từ người bán và Đánh giá người bán đó

2. Nếu bạn là người bán: Bán 1 mặt hàng cho người mua và nhấn 'Hoàn thành giao dịch' chọn người đã mua của bạn, xong

dĩ nhiên là có làm như vậy rồi, đến giờ vẫn hông được tính :confused::confused::confused:

Điền đủ mục thì duyệt ngay thôi, có bác đăng bán đôi dép nhựa còn duyệt
Cái ref 50k là ref phải bán được món hàng mới được tính hay là ref đăng bán được duyệt là ok vậy bác

hôm qua đăng bán bị nó hủy. hôm nay đăng cái khác được duyệt rồi. đang đợi nó xác nhận cái nhiệm vụ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom