Bounty GET IT - Tải app và kiếm thẻ điện thoại 120k (Đã có proof)

đăng bán được duyệt thì chỉ thằng giới thiệu được thôi, thằng làm còn phải làm đủ 5 nhiệm vụ khác mới được tiền....Chỉ có đi giới thiệu là nhanh nhất thôi :D
Sau khi ref và đăng bán 1 món đồ bất kỳ (chỉ cần đăng, ko cần có người mua, đăng bừa cũng được) thì cả người giới thiệu và được giới thiều đều được 50k
Còn bạn làm thêm nhiệm vụ thì được thêm 20k nữa
Giao dịch thành công được thêm 70k nữa

Ref tải app là ăn $ ngay ah bác
Trả thưởng vào ngày 28/12 nhé bạn
Bạn nhớ đăng bán 1 món đồ bất kỳ, cứ đăng đại đi cũng được
Ví dụ bạn có cái điện thoại giá 2 triệu thì cứ đăng bán giá 4 triệu chẳng hạn, mô tải 1 vài từ đơn giản

Ví dụ:

cho em hỏi là nó trả thưởng mã thẻ cào về đâu ạ? về tài khoản hay về số điện thoại.

cho em hỏi là nó trả thưởng mã thẻ cào về đâu ạ? về tài khoản hay về số điện thoại.
Mã thẻ cào sẽ được gửi về app vào ngày 28/12
Chắc là về điện thoại rồi
Về app bạn à, ngày 14/12 đã trả rồi, ngày tiếp theo là 28/12 nhé

Mã thẻ cào sẽ được gửi về app vào ngày 28/12

Về app bạn à, ngày 14/12 đã trả rồi, ngày tiếp theo là 28/12 nhé
Nó có trả số sêri luon k bac. E địh cheat nhưng sim rac toàn vina. Sim chinh viettel. No trả theo mạng mà sim đăng ký. Nếu co cả sêri thì đổi qua tiền mặt luôn. Còn nếu k co seri thì em gia hạn sim viettel cheat lấy thẻ nap nghe goi.

đã ref nv màu xám hết là dc hả b

có bác nào tìm 1 cái gì đó mà nó ra cái chuống đỏ này không?

Attachments

302.6 KB · Views: 64
có bác nào tìm 1 cái gì đó mà nó ra cái chuống đỏ này không?
Cái chuông đấy để cài thông báo khi có món đồ nào đó được bán theo từ khóa của bạn, bấm vào nó chuyển thành dấu - là được

Cái chuông đấy để cài thông báo khi có món đồ nào đó được bán theo từ khóa của bạn, bấm vào nó chuyển thành dấu - là được
của mình dùng ios nó không có

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom