Ask Get info JAV

proboc

Senior
Reactions
172
MR
1.347
mọi người ơi có ai biết cách get info JAV ( tiếng nhật + tiếng anh ) từ dmm không ? chỉ giúp mình với, thank mọi người nhiều
mình copy paste mã series vào dmm.co.jp mà ko ra kết quả

mọi người ơi có ai biết cách get info JAV ( tiếng nhật + tiếng anh ) từ dmm không ? chỉ giúp mình với, thank mọi người nhiều
mình copy paste mã series vào dmm.co.jp mà ko ra kết quả
kiếm ai đó viết cho cái tool cho nhanh ~~~~ làm *** à fen :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:

tool thì đương nhiên r, nhưng tool thì cũng phải biết cách get mới code tool dc chứ :D,
vậy em mới bảo thuê ai đó viết cho nhanh ~~

cơ mà họ cũng k biết cách bác, get k ra thì tool code sao được
em hỏi cái .. bác có code SSIS-003 ... lấy thông tin diễn viên đó đúng ko ?

em hỏi cái .. bác có code SSIS-003 ... lấy thông tin diễn viên đó đúng ko ?
ssis-003 search dmm không ra đó bác mà các web có info mà toàn info của dmm thế mới ảo bác, mình chưa biết cách search kiểu j

ssis-003 search dmm không ra đó bác mà các web có info mà toàn info của dmm thế mới ảo bác, mình chưa biết cách search kiểu j
cái trang dmm chỉ trang thương mai .. họ chỉ bán sản phẩm thui ... Lấy thông diễn viên code ssis-003 ... thông diễn viên nó chưa ở trang s1s1s1. com

mình search thử ssis-003 ở s1s1s1 cũng k ra bác
thông tin vậy thui chứ ~~ chứ bác đòi thông tin gì :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: chả lẻ bác xin địa chỉ em nó :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Attachments

66.8 KB · Views: 155
có hướng thì mk code cho b ơi

mình cần thông tin movies bác
thông tin move là bác cần cái gì mới dc chứ ~~ thông cơ bản thì vô javlibrary. com lôi ra thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom