Help GATOR Và RYUSHARE chiến cái nào đây

mình đâm cc nó, chưa bao h có count sai của mình dù chỉ 1 sale :binhsua11:

thằng này và thằng extabit count sale cực chuẩn nhá :binhsua09:

chỉ trách khách hàng nó ko vào link của bạn buy pre mà lại vào trang chủ để mua thôi :binhsua01:

mình đâm cc nó, chưa bao h có count sai của mình dù chỉ 1 sale :binhsua11:

thằng này và thằng extabit count sale cực chuẩn nhá :binhsua09:

chỉ trách khách hàng nó ko vào link của bạn buy pre mà lại vào trang chủ để mua thôi :binhsua01:

vimeo pro VMW đây sao ~.~

Tùy người, tùy nguồn, tùy nơi Spam, nếu nói về 3x thì RG hiện tại gấp 4 đến 5 Ryushare về sale với những ai là não làng về spamj forum thì sự lựa chọn vẫn là RG còn về Blog thì sẽ chọn Ryushare, vì mem của mình, mình làm gì chả được, miễn là không quá đáng thì nó vẫn theo (rate cao nên có lợi cho webmaster). Ko có Blog khủng thì ryushare chiến chung RG với các forum 3x thì RG sẽ nổi trội hơn. Thay vì câu hỏi mang tính chất ăn sẵn thì nên chiến 2 host song song 1 - 2 tuần là biết, ko nên hỏi những câu tương tự thế này, vì câu trả lời cũng muôn hình muôn vẻ, hỏi cũng không định hướng được đâu. Vì nó căn cứ nhiều yếu tố cậu ạ.

Chúc cậu kiếm được nhiều sale nhé.

Đâu phải ai cũng rành mà đâm cc ...

Bác coi thử xem như vầy có cheat hay ko nhé:
Tuần rồi thứ 2, 3 mỗi ngày 12, 13 sale, kiếm hơn 200$ (chỉ 2 ngày). Vậy mà thứ 4,5,6,7, CN mỗi ngày chỉ 1 con 1 m thôi. Cứ như vậy 2 tuần nay rồi. Hôm nay thứ 2 lại khấm khá:

2012-09-24 1911 (0$) 5 (36.8775$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 36.8775$

Lúc trước chơi oron thì thứ 7,CN là 2 ngày ko thể móm, còn Gator thì chẳng có gì là ko thể cả :D

Cheat hay không cũng tùy suy nghĩ mỗi người cậu ơi. Sale là hên xui, trừ khi cậu chơi mỗi site mình thì có thể chắc chắn đến 60%. Tớ đã test site tớ bằng hình thức sau: Tớ đặt thông báo kêu gọi mua Premium,Mỗi member mua 1 acc trừ site tớ tớ sẽ Refund cho member đó 30% số tiền, một phần để câu view, 1 phần để kiểm tra xem có cheat không, sau 1 tuần thì thấy có bao nhiêu member PM thì nó tính bằng đó sale theo đúng IP, từ IP tớ suy ra nước nó, thây chuẩn phết. Chứ chơi forum là chấp nhận thêm phần hen xui vào. Vì có ngày cậu được nhiều thì không thấy bảo nó hào phóng hay lỗi, hay nhầm lẫn để cậu hưởng lợi mà chỉ nghĩ do mình chăm chỉ :)) (Sale giảm thì bảo cheat, vậy sale tăng thì chúng ta dùng từ gì? phải chăng là cheat ngược hay là cheat remix, hay là cheat 69). Khi có ít sale thì lại kêu cheat, hãy cân bằng nó thì tâm hồn sẽ thỏa mái và làm nó đỡ vật hơn cậu ạ.

Một vài tâm sự mong anh em chém nhẹ>

Cheat hay không cũng tùy suy nghĩ mỗi người cậu ơi. Sale là hên xui, trừ khi cậu chơi mỗi site mình thì có thể chắc chắn đến 60%. Tớ đã test site tớ bằng hình thức sau: Tớ đặt thông báo kêu gọi mua Premium,Mỗi member mua 1 acc trừ site tớ tớ sẽ Refund cho member đó 30% số tiền, một phần để câu view, 1 phần để kiểm tra xem có cheat không, sau 1 tuần thì thấy có bao nhiêu member PM thì nó tính bằng đó sale theo đúng IP, từ IP tớ suy ra nước nó, thây chuẩn phết. Chứ chơi forum là chấp nhận thêm phần hen xui vào. Vì có ngày cậu được nhiều thì không thấy bảo nó hào phóng hay lỗi, hay nhầm lẫn để cậu hưởng lợi mà chỉ nghĩ do mình chăm chỉ :)) (Sale giảm thì bảo cheat, vậy sale tăng thì chúng ta dùng từ gì? phải chăng là cheat ngược hay là cheat remix, hay là cheat 69). Khi có ít sale thì lại kêu cheat, hãy cân bằng nó thì tâm hồn sẽ thỏa mái và làm nó đỡ vật hơn cậu ạ.

Một vài tâm sự mong anh em chém nhẹ>

chuẩn rồi, close thớt

Dunghoi, My idol :X :binhsua113:

Tùy người, tùy nguồn, tùy nơi Spam, nếu nói về 3x thì RG hiện tại gấp 4 đến 5 Ryushare về sale với những ai là não làng về spamj forum thì sự lựa chọn vẫn là RG còn về Blog thì sẽ chọn Ryushare, vì mem của mình, mình làm gì chả được, miễn là không quá đáng thì nó vẫn theo (rate cao nên có lợi cho webmaster). Ko có Blog khủng thì ryushare chiến chung RG với các forum 3x thì RG sẽ nổi trội hơn. Thay vì câu hỏi mang tính chất ăn sẵn thì nên chiến 2 host song song 1 - 2 tuần là biết, ko nên hỏi những câu tương tự thế này, vì câu trả lời cũng muôn hình muôn vẻ, hỏi cũng không định hướng được đâu. Vì nó căn cứ nhiều yếu tố cậu ạ.

Chúc cậu kiếm được nhiều sale nhé.

Cảm ơn bác chia sẽ, nhưng vẫn chưa thuyết phục mình là nó ko cheat sale, hôm thứ 2 tuần nào cũng hơn chục sale đến thứ 3 thì chỉ có 1 hoặc vài. Đều đặn 3, 4 tuần nay. Mình ko có site riêng, chỉ spam thôi. Mình đang suy nghĩ nó chỉ chơi đẹp với mấy người có site chăng?
Cái vụ refund 30% tiền của bác khá hay, nhưng cũng là 1 nơi để rửa tiền quá êm...

Ở Thread này ai cảm thấy mình đã làm việc ngày một chăm chỉ hơn mà sale lại giảm thì THANK cho em 1 phát.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom