Gặp tình huống này khi remove limit, ai giúp e với

tecong712

Junior
Reactions
148
MR
0.001
đầu tiên pp e bị limit (chưa veri), tui đã scan cmnd gửi cho nó, sau nửa ngày hết limit, sau đó tui add card và đã veri thành công, vài hôm trước có về quê, ra tiệm net loggin vài lần, hôm sau log vào thì báo ntn

theo tui bik acc đã bik limit, chắc là do loggin vào nhiều ip khác nhau.
làm như nó hướng dẫn, up những cái nó yêu cầu thì nó báo complete

nhưng acc vẫn bị limit. contact nó ( gữi 3 mail rồi) 3 ngày rồi, mà vẫn chưa nhận được mail của pp, acc vẫn đang bị limit, ai jup tui với.

cái này chắc cậu Login = 2 Ip nên nó limit ấy mà
cậu có thể bỏ ra 10$ để có người sẽ gỡ Limit cho cậu
Thân

Nguy thật, tecong đã confirm lại Credit Card rùi vẫn chưa được. Vậy thử làm thêm: Scan cái CMND/passport gửi cho nó (thông tin trên CMND/passport trùng với thông tin đky acc paypal), hoặc là scan cái hoá đơn tiền điện nước gì đó.
Sau 1 ngày mà paypal ko mail gì cả thì tecong chủ động contact nó theo form trong acc xem.
Lạy trời thành công. :)

Paypal thật chất là một công ty quảng cáo ở Bên US, thằng này nó làm ăn lôi thôi lắm, vơi Việt Nam nó luôn gây khó khăn để tránh những việc đáng tiết do Việt Nam gây ra cho nó
Cậu nhờ ai đó giỏi tiếng anh gọi điện trực tiếp cho nó.
Reg cái skype gọi. sau 24h sau sẽ có phản hồi thôi,
nhưng pro gỡ limit paypal đa số là những bật thầy tiếng anh.
99.9% thành công với cách này. vì thế họ mới có dịch vụ gỡ litmit.
Cái giá của việc thành thạo tiếng anh là rất lớn đó

bạn mún pm yahoo mình sẽ giới thiệu người chuyên về gở limit cho bạn lấy 20% giá trị !!!

Nhờ anh chị em trong nhà ai nói tiếng anh thành thạo và hiểu thành thạo thị gỡ được hết, chỉ cần thông tin của paypal và cậu khớp.
Kèm theo chứng cứ là cậu ko giao dich bất hợp pháp với ai bao giờ. Nếu có thì chắc bị limit 6 tháng để kiểm tra.
Còn không thì sau 24h limit sẽ được thả

Thằng PayPal này phiền dữ lắm, hồi trước mình có bị limit, rồi thì cái IP mình vào blacklist luôn, giờ bất cứ account nào được tạo ra từ IP này hôm sau là đi luôn. Chơi với PayPal có ngày về gặm đất.

Thằng PayPal này phiền dữ lắm, hồi trước mình có bị limit, rồi thì cái IP mình vào blacklist luôn, giờ bất cứ account nào được tạo ra từ IP này hôm sau là đi luôn. Chơi với PayPal có ngày về gặm đất.

Cài lại win là có thể reg mà ko sợ bị trường hợp đó cậu à, ghost cũng được

3 trường hợp trên mình chưa gặp, nhưng với những gì quan sát thì
1. pp đang yêu cầu bạn kích hoạt credit card để xác nhận chủ thẻ là của bạn
2. Yêu cầu thay đổi pass hay cậu đổi pass khác ip nên bị limit hay sao đó
3. Update câu hỏi khi bị limit
Mà hình như paypal cậu bị limit thì phải, cậu nên cung cấp đầy dủ thông tin về hình ảnh cậu share để mọi người hổ trợ cậu tốt hơn, chứ đưa cái hình ra thì có những trường hơp chưa ai gặp như cậu thì sao giúp được cậu

Acc pp của mình đã add card rồi,add bằng visa debit của EXB.
Cho hỏi luôn là : mình muốn bỏ con pp đó,mình remove cái card đi,add vào con pp khác có dc không?

Acc pp của mình đã add card rồi,add bằng visa debit của EXB.
Cho hỏi luôn là : mình muốn bỏ con pp đó,mình remove cái card đi,add vào con pp khác có dc không?

Được cậu, sau khi cậu tao pp mới rồi chuyển tiền từ paypal cũ sang pp mới! nhớ là chuyển dưới 80$ nhá, hơn là nó limit đó
xong rồi cậu del cái paypal cũ đi
Rồi mọi việc sẽ đâu vào đấy thôi

lúc sáng cũng vừa đi làm cái Visa debit của EXB nhưng nó hẹn 10 ngày mới lấy
về làm con PP

tất cả các ý các bác gợi ra tui đã làm thử, pp ko hồi âm, có người nói pp uy tín toàn cầu, nó làm thế là để bảo vệ mình, cũng nhiều người nói pp chán òm, không biết sao

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

3 trường hợp trên mình chưa gặp, nhưng với những gì quan sát thì
1. pp đang yêu cầu bạn kích hoạt credit card để xác nhận chủ thẻ là của bạn
2. Yêu cầu thay đổi pass hay cậu đổi pass khác ip nên bị limit hay sao đó
3. Update câu hỏi khi bị limit
Mà hình như paypal cậu bị limit thì phải, cậu nên cung cấp đầy dủ thông tin về hình ảnh cậu share để mọi người hổ trợ cậu tốt hơn, chứ đưa cái hình ra thì có những trường hơp chưa ai gặp như cậu thì sao giúp được cậu
hjx, bác không thấy nó báo complete hết rùi hả.

bạn pro tiếng anh thì nhiều, bạn tui ở nước ngoài nhiều, mà tìm mãi không có sdt của pp

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom