Suggest Gặp lỗi khi đăng nhập tài khoản PM

phuongnd

Senior
Verified
Reactions
551
MR
123.439
Insuree Balance
88428|1999.99
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-22-95-usdt-23-25-ppus-22-sell-usdt-23-35-pm-23-2-po-23-00-gd-all-bank.409569/|0||0|5
1||Gmail Account|https://mmo4me.com/threads/sell-acc-gmail-chat-luong-rate-4k-all-bank.418909/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
xin chào mn, dạo gần đây khi login tk pm thường xuyên gặp phải lỗi này :
This site can’t be reached
The webpage at might be temporarily down or it may have moved permanently to a new web address.
ERR_NAME_RESOLUTION_FAILED

lúc trang chủ là .is nhưng bấm vào login nó auto sang .com và hiện lỗi kia. muốn login dc thì phải back lại xong bấm login tiếp. làm vậy độ chục lần mới vào load trang login được.
bro nào có cách khắc phục chỉ giáo em với !
thanks all,

PM nó mua lại tên miền .com rồi, khi log sẽ hiện .com

Mình vẫn log bình thường, đổi ip check code email thôi

PM nó mua lại tên miền .com rồi, khi log sẽ hiện .com

Mình vẫn log bình thường, đổi ip check code email thôi

uhm mình biết là nó mua lại rùi pro. nhưng chắc là dính cookies web cũ hay sao mà cứ bấm login nó sang .com là bị lỗi như kia

uhm mình biết là nó mua lại rùi pro. nhưng chắc là dính cookies web cũ hay sao mà cứ bấm login nó sang .com là bị lỗi như kia

Log trình duyệt khác xem có bị không ? à, thằng này cũng có app đấy nhé :) dùng app cho tiện :)

Log trình duyệt khác xem có bị không ? à, thằng này cũng có app đấy nhé :) dùng app cho tiện :)
đợt mình dùng app rùi cùi lắm. nó lag lag ko thích. dev họ k nâng cấp mấy

thanks pro nha. mình làm được rùi ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back