Tutorial Gần Kiếm Được 5300$ thì bị Amazon khoá tài khoản

onlysata

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Insuree Balance
0
Ngay khi đọc cái tiêu đề thì chack các bác đã tò mò và đặt ra hai câu hỏi, một là kiếm bằng cách nào mà dc 5300$ và tại sao bị khoá tài khoản đúng ko ạ .

trước tiên mình xin show cái tài khoản bị khoá trước ạ
8-25-2015 1-44-01 PM.png

8-25-2015 1-43-50 PM.png

Mới chỉ rút được 3190$ bị khoá mất 2110$
8-25-2015 1-48-44 PM.png

Và cái email đau sót
8-25-2015 1-46-19 PM.png

Lý do khóa cũng là lý do kiếm được đó là bán hàng cho đối tác có sự thỏa thuận ( mình có hợp tác với một bác trong mmo4me này làm ăn chia % hoa hồng từ Affiliate, nhưng rất buồn là vì sự cố khoá acc này hai bên đều tổn thất )

bị klhoá vì vi phạm điều khoản số 29 tại https://affiliate-program.amazon.com/gp/associates/help/operating/participation
"29. You will not purchase any Product(s) through Special Links for use by you or for resale or commercial use of any kind. Similarly, you will not request or encourage any of your friends, relatives, or associates to purchase any Product(s) through Special Links for use by you or them or for resale or commercial use of any kind. Further, you will not offer any Products on your site for resale or commercial use of any kind."

Bác nào đang kiếm dc trên 500- 1000$ thì soi cho kĩ 31 điều khoản nhé rút nhiều amazon sót ruột lắm .

có bác nào đang làm như mình ko nhỉ ?

Ngay khi đọc cái tiêu đề thì chack các bác đã tò mò và đặt ra hai câu hỏi, một là kiếm bằng cách nào mà dc 5300$ và tại sao bị khoá tài khoản đúng ko ạ .

trước tiên mình xin show cái tài khoản bị khoá trước ạ
View attachment 59169

View attachment 59168

Mới chỉ rút được 3190$ bị khoá mất 2110$
View attachment 59173
Và cái email đau sót
View attachment 59179

Lý do khóa cũng là lý do kiếm được đó là bán hàng cho đối tác có sự thỏa thuận ( mình có hợp tác với một bác trong mmo4me này làm ăn chia % hoa hồng từ Affiliate, nhưng rất buồn là vì sự cố khoá acc này hai bên đều tổn thất )

bị klhoá vì vi phạm điều khoản số 29 tại https://affiliate-program.amazon.com/gp/associates/help/operating/participation
"29. You will not purchase any Product(s) through Special Links for use by you or for resale or commercial use of any kind. Similarly, you will not request or encourage any of your friends, relatives, or associates to purchase any Product(s) through Special Links for use by you or them or for resale or commercial use of any kind. Further, you will not offer any Products on your site for resale or commercial use of any kind."

Bác nào đang kiếm dc trên 500- 1000$ thì soi cho kĩ 31 điều khoản nhé rút nhiều amazon sót ruột lắm .

có bác nào đang làm như mình ko nhỉ ?

Muốn chơi nhưng chưa có người hướng dẫn :(

amazon affiliate đây mà, ăn đc thì ngon nhưng ko dễ :D

Chơi ship kiểu này ăn nhiều nó khóa ngay

biet cách van choi dc

1156 items mà ship về một vài địa chỉ quen thuộc là nó luộc liền :D
Mà bác này là Tony Nguyễn - vkool phải không nhỉ?

1156 items mà ship về một vài địa chỉ quen thuộc là nó luộc liền :D
Mà bác này là Tony Nguyễn - vkool phải không nhỉ?
ko bác mình đâu pro đến thế :D:D:D

:gach: chơi aff mà chiến mỗi một acc -> bị ban là phải rồi :3 chả khác gì gian lận :D . Với lại nó check active :)) ban là phải rồi
chơi kiểu như thớt mới cần nhiều acc chứ? còn SEO siếc, social traffic cũng ăn ban à ?@@

làm dc mớ thì rút đi, để nhiều quá làm gì :p

Móa, thớt bá đạo thật, amz aff ta làm hoài chả có thằng nào mua, có mua cũng không mua bằng C C, toàn mua bằng balance. Nên có tiền ngồi ngắm.

Đang nhờ đứa em bên US nso vào xem , giới thiệu ai cần mua thì vào ủng hộ

Móa, thớt bá đạo thật, amz aff ta làm hoài chả có thằng nào mua, có mua cũng không mua bằng C C, toàn mua bằng balance. Nên có tiền ngồi ngắm.

Đang nhờ đứa em bên US nso vào xem , giới thiệu ai cần mua thì vào ủng hộ
Bác thớt cheat tự Aff tự mua mà, có phải real traffic đâu bác :D

vi phạm vào điều mà bác nào khi vào aff amz cũng muốn làm kiểu như vậy =)) bác rút được hơn 3k là vẫn ngon rồi đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom