New Game Plant Vs Undead - Hướng dẫn và cập nhật thường xuyên tới game die

theo như mấy bác ở trên tổng hợp lại thì, bác cần đầu tư nhiều để thu lại 1 vườn NFT ấy, còn kiếm ra tiền thì e chưa tổng hợp tới ạ.
vào bao nhiêu bác :v
10-20$ thì ok, còn >50$ chắc thôi

vào bao nhiêu bác :v
10-20$ thì ok, còn >50$ chắc thôi
giờ vào thì tầm khoản 50$
5 PVU x 3.5 = 17.5 Tiền chơi.
0.05 BNB = 21.5 Tiền dự trữ

Dàn cây này trước đó thì chỉ có địa chủ mới có thôi. Bác vào từ lúc nhiều mà tới 300 ngày vậy?
vào lúc nó lên 2.5, tổng tới giờ cũng khoản 500 pvu mà giờ nó giảm quá nên ROI lâu :popo_big_smile:

giờ vào thì tầm khoản 50$
5 PVU x 3.5 = 17.5 Tiền chơi.
0.05 BNB = 21.5 Tiền dự trữ
Giờ vào 5PVU khó chơi lắm. Buộc phải có NFT. Còn 5 PVU xác định là chơi cho vui nha

vào lúc nó lên 2.5, tổng tới giờ cũng khoản 500 pvu mà giờ nó giảm quá nên ROI lâu :popo_big_smile:
Vườn ra 1500LE/ngày cũng cỡ khoảng 250-300 ngày thật. Có điều bán hết vườn thì cũng thu về khoảng 150 PVU rồi, là còn 150-200 ngày thôi. Căng đét

đẻ mình nghiên cưu chơi game này xem sao
5 PVU chơi cho vui,
15 PVU chơi gỡ từ từ
xxx PVU chơi vì tương lai :D

Vườn ra 1500LE/ngày cũng cỡ khoảng 250-300 ngày thật. Có điều bán hết vườn thì cũng thu về khoảng 150 PVU rồi, là còn 150-200 ngày thôi. Căng đét
Thì vậy nên hiện giờ niềm vui mỗi ngày là đi lụm hạt thôi :popo_big_smile:

Thì vậy nên hiện giờ niềm vui mỗi ngày là đi lụm hạt thôi :popo_big_smile:

Lắm hạt vậy, bữa mình có có 2 hạt mà sao ko claim một lúc được nhỉ.

Giờ vào 5PVU khó chơi lắm. Buộc phải có NFT. Còn 5 PVU xác định là chơi cho vui nha

5 PVU chơi cho vui,
15 PVU chơi gỡ từ từ
xxx PVU chơi vì tương lai :D
thật sự thì 5PVU vẫn chơi được nhưng phải chuẩn bị 4 PVU + 0.025bnb làm fee claim seed. Vào 5 PVU thì tầm 20 ngày nhận đủ cây thế giới là có NFT rồi bác

Lắm hạt vậy, bữa mình có có 2 hạt mà sao ko claim một lúc được nhỉ.
thì nó limit claim 24h/hạt mà.

Giờ vào chơi còn được ko các bác. ROI có cao ko ạ
Thấp tè thôi. vào build đợi pvp thì được

a e mới vào toàn hỏi khó :popo_big_smile: Ai dám chắc chắn đâu, xong chơi trước tâm lý nó khác nữa, hỏi vậy ko biết trả lời ra sao :popo_sad:

thật sự thì 5PVU vẫn chơi được nhưng phải chuẩn bị 4 PVU + 0.025bnb làm fee claim seed. Vào 5 PVU thì tầm 20 ngày nhận đủ cây thế giới là có NFT rồi bác
Đây là bài giải thích ngắn gọn cho bạn. Đây mới là đủ tiêu chuẩn rút tiền, phải tốn thêm thời gian nuôi cây nữa mới có tiền để rút.

Thời gian thu hồi vốn cũng đã là lâu rồi nên khó tính được ROI lắm. Chơi xác định đầu tư lâu dài thì được.

Đây là bài giải thích ngắn gọn cho bạn. Đây mới là đủ tiêu chuẩn rút tiền, phải tốn thêm thời gian nuôi cây nữa mới có tiền để rút.

Thời gian thu hồi vốn cũng đã là lâu rồi nên khó tính được ROI lắm. Chơi xác định đầu tư lâu dài thì được.
Rút tiền với rate 550 LE -> 1PVU ở thời điểm hiện tại à bạn. Tối ưu lợi nhuận hiện tại thì gom đủ 100 cây non rồi đổi NFT nhé

Rút tiền với rate 550 LE -> 1PVU ở thời điểm hiện tại à bạn. Tối ưu lợi nhuận hiện tại thì gom đủ 100 cây non rồi đổi NFT nhé
Tăng lên rồi 605, giờ cứ mỗi tuần sẽ tăng lên 10%. Nên càng ngày NFT sẽ càng nhiều, và giá sẽ càng giảm. Vì thế thời điểm đến lúc Farm 3.0 ra thì giá NFT xuống tới đáy bằng với Dollars.

Có điều là sắp đến mùa nhân bản ngày 20/10 thì đây là cơ hội NFT lên giá lần cuối 😚

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom