[Game] Nhờ A_E vÀo giúp Cài giúp 1 số game

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình tính cài cái game Dynasty Warriors 7 nhưng ko để ý mình dow 3 file này, nhưng mình lại ko biết cách giải quyết 3 file này làm sao nữa a-e nào giúp mình với
Tên file : DynastyWarriors7_DVD1_up_by_phonghanh.rar
Trong File nó có 1 tập đuôi .mdf dạng thế này " DynastyWarriors7_DVD1_up_by_phonghanh.mdf "
giờ làm cách nào để xử lý những file này để cài game nhỉ ? mình đã giải nén thử file ra rồi bên trong nó có file cài đặt nhưng mà ko thể bug ra đc giống ISO nên mìnhk biết phải làm sao cả ai giúp với

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
mình tính cài cái game Dynasty Warriors 7 nhưng ko để ý mình dow 3 file này, nhưng mình lại ko biết cách giải quyết 3 file này làm sao nữa a-e nào giúp mình với
Tên file : DynastyWarriors7_DVD1_up_by_phonghanh.rar
Trong File nó có 1 tập đuôi .mdf dạng thế này " DynastyWarriors7_DVD1_up_by_phonghanh.mdf "
giờ làm cách nào để xử lý những file này để cài game nhỉ ? mình đã giải nén thử file ra rồi bên trong nó có file cài đặt nhưng mà ko thể bug ra đc giống ISO nên mìnhk biết phải làm sao cả ai giúp với
mdf là file database thì phải :rolleyes:

hailongk44

Hero
Reactions
634
MR
0.205
he he, hình như bản DW7 khoảng 12Gb, mình cài chơi rồi, nhưng mà từ đời đầu, toàn chữ tàu không hà, patch được một số chữ tiếng anh :D

Đồ họa âm thanh thì khỏi phải bàn rồi :D, nhưng mà máy mình lỡm quá chơi giựt giựt nên xóa

Trước đó mình chơi bản DW6 có 1.6Gb thôi, nhẹ nhàng mà chất lượng, chơi cũng sướng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week