Game NFT free không cần đầu tư có thể kiếm 4$ 1 ngày.

Game sắp update cơ chế kiếm Mat mới, ae có thể đầu tư và kiếm đều đặn hàng ngày như axie

Cơ chế kiếm MAT mới:
- Vượt hết ải mỗi ngày nhận 4 - 10 MAT
- Ải 10 - 12 sẽ có xác xuất may mắn nhận thêm 4 - 11 MAT (MAT bonus này sẽ claim về ví được luôn)
- Có 3 mốc điểm để nhận thưởng: 180/360/540. Khi nhận thưởng đủ mốc cao nhất thì sẽ reset lại mốc.
- Mỗi lần vượt ải đc 10 điểm, tối đa 1 ngày 90 điểm
- Mỗi ngày vượt từ 3 -> 12 ải với yêu cầu về số lượng NFT cần để có thể tham gia ải như sau:
+ Ải 1 - 3 cần có 1 NFT
+ Ải 4 - 6 cần có 2 NFT
+ Ải 7 - 12 cần có 3 NFT
Từ ải 10 có thể ngẫu nhiên nhận được MAT bonus
- Mỗi ải vượt có 3*, đạt 18* mới được tham gia ải bonus MAT

1 user đạt đủ full điều kiện tham gia max ải thì cũng phải 6 ngày sau mới earn đc all mốc nên sẽ ko lo vấn đề lạm phát

🔥MYMASTERWAR NHỮNG CẬP NHẬT ĐẾN CUỐI NĂM 2021 & BẮT ĐẦU NĂM 2022🔥

❤️Một phần của chặng đường đã trôi qua. Cảm ơn tất cả sự ủng hộ và yêu mến của các bạn kể từ khi khởi động dự án

🎯Cho đến cuối năm 2021 và đầu năm 2022, chúng ta sẽ trải qua các cột mốc quan trọng

💹Những cột mốc này hứa hẹn sẽ mang đến những bất ngờ lớn

🌟 Tiếp tục theo dõi các thông báo mới nhất trên tất cả các kênh truyền thông chính thức của Mymasterwar

👉Rt:

Sao có tiếng việt vậy bác
ôi vãi , thấy tiếng Việt là hết muốn tham gia rồi , thôi né cho lành

Hhaha .>Game này chắc cú là của mấy bố Việt Nam nhưng mình vẫn chơi ..Vì AXS là 1 ví dụ cây nhà lá vườn mà vẫn ra rất nhiều tiền !
chiêu cho tiền chắc là để dụ người chơi , mà chắc có điều kiện j đó , kiểu như min hay có bao nhiêu ref mới cho rút , 1 là phát triển tiếp 2 là chết bùng chạy làng khỏi trả luôn

chiêu cho tiền chắc là để dụ người chơi , mà chắc có điều kiện j đó , kiểu như min hay có bao nhiêu ref mới cho rút , 1 là phát triển tiếp 2 là chết bùng chạy làng khỏi trả luôn
Bác nói nhiều cái đúng thế! Nhưng cũng nên góp ti gạo cho họ bùng cho vui, nếu rủi mai mình trúng của trên trời cũng OK mà!

Bác nói nhiều cái đúng thế! Nhưng cũng nên góp ti gạo cho họ bùng cho vui, nếu rủi mai mình trúng của trên trời cũng OK mà!
thì ông góp đi , tui chỉ nói sự thật dựa trên sự từng trải thôi , để mọi người có 1 lựa chọ khác đê tham khảo có nên theo hay ko

thì ông góp đi , tui chỉ nói sự thật dựa trên sự từng trải thôi , để mọi người có 1 lựa chọ khác đê tham khảo có nên theo hay ko
Vãi mấy ông ơi, game ra gần 2 tháng rồi, tôi đã đầu tư và kiếm Mat đều mỗi ngày, sắp tới sẽ ra cơ chế earn mới, bảo đảm đc tối thiểu 4Mat 1 ngày, tối đa là 21Mat, mấy ông sợ mất tiền cứ đăng ký free mà chơi thử. Làm gì có game nào chơi cho chơi free như game này đâu mà bảo lừa.

Vãi mấy ông ơi, game ra gần 2 tháng rồi, tôi đã đầu tư và kiếm Mat đều mỗi ngày, sắp tới sẽ ra cơ chế earn mới, bảo đảm đc tối thiểu 4Mat 1 ngày, tối đa là 21Mat, mấy ông sợ mất tiền cứ đăng ký free mà chơi thử. Làm gì có game nào chơi cho chơi free như game này đâu mà bảo lừa.
hahaha , chỉ cần có khách thì họ sẽ có cách vắt ra tiền nhé

💥THE MYSTERY BOX ĐÃ SẴN SÀNG TRÊN GAMFI

⏰Thời gian mua dành cho Whitelist: 01:30 PM UTC - 02:00 PM UTC
🕰Thời gian mua dành cho những người không có trong Whitelist: 02:00 PM UTC, ngày 29 tháng 11 - 01:30 PM UTC, ngày 4 tháng 12

❌Đừng bỏ lỡ cơ hội của bạn

‼️ Ứng dụng iOS và nhiều chức năng thú vị sẽ được phát hành CÀNG SỚM CÀNG TỐT.
👉Theo dõi chúng tôi để cập nhật thông tin nhanh nhất!

👉Rt:

giờ vào liệu có trâu chậm uống nước đục ko :popo_beated: :popo_beated: :popo_beated:

giờ vào liệu có trâu chậm uống nước đục ko :popo_beated: :popo_beated: :popo_beated:
Ko bác ơi, game đã sống gần 2 tháng, sắp ra cơ chế mới bảo đảm kiếm tối thiểu 4Mat và tối đa 21Mat 1 ngày. Chưa kể còn nhiều phần kiếm Mat khác như Đấu trường, Quốc chiến, đi ải.

đăng kí chơi free có được nhận token đâu bro :)) con này phải nạp vip4 hoặc mua tướng NFT mới nhận được token mà ta?

đăng kí chơi free có được nhận token đâu bro :)) con này phải nạp vip4 hoặc mua tướng NFT mới nhận được token mà ta?
Nếu chơi free ko nạp phải vào được top 1000 Đấu trường Arena tổng kết lúc 9g30, hoặc đánh boss top dame 1000 lúc 8g bạn ạ.

🔥 MARKETPLACE V2 SẮP RA MẮT!

🎉 Chúng tôi đang trong giai đoạn hoàn thiện cuối cùng và sẽ sớm được phát hành!

‼️ Tối ưu hóa marketplace
‼️ Tự list các NFT của mình
‼️ Giao dịch NFT giữa 2 ví

💢Hãy sẵn sàng nếu bạn không muốn bỏ lỡ cơ hội nâng cấp đội hình và bán kiếm lời

👉Rt:

Game đã chạy hơn 2 tháng, khá uy tín, sắp update chế độ earn mới.

💥💥💥BIG UPDATE💥💥💥

🎉Để chào đón Giáng sinh và năm mới 2022, thay vì chỉ cập nhật Marketplace v2, chúng tôi đã làm việc chăm chỉ để mang đến cho bạn một bản cập nhật lớn với nhiều chức năng mới hơn.
🎁Cập nhật này sẽ làm cho game hấp dẫn hơn và tăng khả năng kiếm lợi nhuận

❗️Chức năng và cơ chế mới: Kiếm nhiều tiền hơn và dễ dàng tính ROI
❗️Marketplace v2: Cho phép tự niêm yết và giao dịch P2P trực tiếp
❗️NFT mới và Boss thế giới: tăng tính cạnh tranh trong game

🔜 Vào thời điểm bạn đọc bài viết này, chúng tôi đã hoàn thành 95% khối lượng công việc và bản cập nhật sẽ được phát hành trước khi Giáng sinh đến.

👉Rt:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back