Game NFT free không cần đầu tư có thể kiếm 4$ 1 ngày.

Staking Mat nhận lãi hàng ngày, APY khá cao
🏦Sau 2 ngày phát hành, chức năng STAKING đã đạt được:
🙎‍♂️Số lượng staker: 866
💵Tổng MATs đã stake: 757.550 ~ 2.200.000$
📈Peak APY: 365%
* APY cao vì doanh thu từ game cao

🤹‍♀️Bạn đặt niềm tin vào MAT staking, chúng tôi gửi lại hạnh phúc và lợi nhuận cho bạn

💹Platform: https://staking.mymasterwar.com/staking
📌Hướng dẫn: https://docs.mymasterwar.com/game-play/mat-staking

👉Rt:

Update thêm tướng NFT mới.

💥MYMASTERWAR GIỚI THIỆU TƯỚNG NFT MỚI - LỮ BỐ 💥

🩸 Sức sống bất tận với 10559 điểm sinh lực (HP) và 88 điểm thống soái cao nhất trong các anh hùng NFT.

🤺 Lữ Bố sở hữu kỹ năng có tầm ảnh hưởng lớn nhất trong tất cả các tướng với khoảng cách gây sát thương toàn bản đồ, sát thương diện rộng giúp tiêu diệt lính địch nhanh chóng, giảm sát thương cho lính và tạo điều kiện tập trung hỏa lực vào tướng địch.

⚰️Tất cả các kỹ năng đi kèm với hiệu ứng đẩy lùi làm gián đoạn di chuyển của kẻ thù, làm gián đoạn sát thương của kẻ thù. Kỹ năng gây sát thương toàn bản đồ kèm theo khả năng miễn nhiễm sát thương khi thi triển sẽ giúp Lữ Bố tồn tại lâu hơn trong giao tranh.

👉Rt:

min đầu tư nhiêu bác, em xem youtube thấy bảo mua 1 hero là dc

min đầu tư nhiêu bác, em xem youtube thấy bảo mua 1 hero là dc
Được bác, cứ có 1NFT hero thì bác qua ải sẽ nhận đc tiền, nhưng bác phải build team chuẩn mới qua dc, còn không thì sẽ hơi lâu, qua full chương 2 bác có hơn 100Mat rồi, trong lúc chờ qua ải, có thể hàng ngày đánh boss + ráng xếp trong 1000 Arena là bác có 3Mat hàng ngày.
Bác có thể vào kênh này tham khảo, có review rất nhiều game NFT ngon.

mới vào nó tặng 2 hero, e chơi mở mở được 2 hero nữa rồi có cần bỏ tiền mua thêm hero không bác

mới vào nó tặng 2 hero, e chơi mở mở được 2 hero nữa rồi có cần bỏ tiền mua thêm hero không bác
Tùy thôi bác, bác đầu tư nhiều thì đc nhiều, bác chơi free thì canh cứ mỗi ngày 8g đánh boss, 9g30 tổng kết Arena nếu bác nằm trong top 1000 thì đc khoảng 3Mat 1 ngày. Còn nếu muốn nhận Mat đi ải thì phải có tướng NFT hoặc nạp vip 4. Đi ải Full chương 2 đc hơn 100Mat, full chương 3 được gần 200Mat. Nếu team đủ mạnh thì tranh chức Quốc chiến ngày 10-50Mat

Tùy thôi bác, bác đầu tư nhiều thì đc nhiều, bác chơi free thì canh cứ mỗi ngày 8g đánh boss, 9g30 tổng kết Arena nếu bác nằm trong top 1000 thì đc khoảng 3Mat 1 ngày. Còn nếu muốn nhận Mat đi ải thì phải có tướng NFT hoặc nạp vip 4. Đi ải Full chương 2 đc hơn 100Mat, full chương 3 được gần 200Mat. Nếu team đủ mạnh thì tranh chức Quốc chiến ngày 10-50Mat
có nghĩa là chỉ cần mua 1 tướng nft trên chợ đưa vào thì đi ải sẽ nhận được mat hả bác

có nghĩa là chỉ cần mua 1 tướng nft trên chợ đưa vào thì đi ải sẽ nhận được mat hả bác
Đúng rồi bác! Nhưng sẽ hơi lâu, vì những ải khó thì tướng bác phải mạnh, tướng ko mạnh thì phải lấy lực chiến mạnh mà đè. Càng về những ải sau sẽ được rất nhiều Mat.

Rồi cuối cùng chơi mà ko vào top là không gì luôn à bác

Rồi cuối cùng chơi mà ko vào top là không gì luôn à bác
Món nào cũng vậy bác ơi, phải có kỹ năng mới kiếm đc tiền chứ, bác chơi gà up tướng dở, hoặc nhân phẩm mở free ra tướng cùi thì cũng ko vào top được thì chịu thôi, cũng có mất gì đâu mà, cùng lắm là chơi game giải trí.

Cập nhật thông tin game.
📱ANDROID APP SẮP RA MẮT...💥

📣Phiên bản di động đang đi vào giai đoạn hoàn thiện cuối cùng và sẽ sớm ra mắt trong thời gian tới.
🛋Chúng tôi chắc chắn, nó sẽ mang lại cho bạn sự thuận tiện hơn trong việc chơi game và kiếm MATs.

⏳Về ứng dụng MAT iOS, vui lòng đợi thêm, chúng tôi cố gắng phát hành càng sớm càng tốt

🏦 $MAT STAKING FACT🏦

🤹‍♀️ Bạn tin tưởng vào MAT staking, chúng tôi gửi lại hạnh phúc và lợi nhuận cho bạn

🔥 Cho đến nay, việc stake đã phá vỡ kỷ lục của nó một cách đáng tự hào
🔸Số Staker: 1.225
🔸Tổng MAT đã stake: 1.233.316
🔸Tổng giá trị stake: 3,07M
🔸Giá MAT: Trước khi stake 1,90$ sau khi stake 2,54$
🔸Độ tăng trưởng MAT: ~ 134%
🔸MAT holders: Trước khi đặt cược 6600 sau khi đặt cược 7720
🔸Tốc độ tăng trưởng holders: ~ 117%
📈Peak APY: 365%
* APY cao vì doanh thu từ trò chơi cao

🎯 Stake now: https://staking.mymasterwar.com/staking

👉Rt:

Game sắp mở bán hộp có thể mở ra tướng hiếm. Ae có thể đầu cơ

🧩 MỘT THỨ BÍ ẨN SẮP RA MẮT🧩
Chúng tôi không biết đó là gì. Chúng tôi không biết tại sao nó xuất hiện❓

🧐Bạn biết, phải không?
🤩Nếu biết, hãy để lại ý kiến của bạn bên dưới

📌TỔNG QUAN VỀ #MyMasterWar📌

✅Giới thiệu về trò chơi
⚔️Các tướng NFT sắp tới Lữ Bố, Khương Duy và Thái Sử Từ
🌟Sẵn sàng khởi chạy phiên bản mobile
▪️Tổng số người chơi: 59.035
▪️Tổng số tướng đã bán: 4.554

✅Giới thiệu về MAT
▪️Market cap: $14,582,335
▪️Market rank: #1006
▪️Holders: 7,675
▪️Transfers: 230,309
▪️Price listing: 1.3$
▪️Price now: 2.48$
▪️$MAT growth rate: ~191.5%
▪️ATH: 4.6$

✅Giới thiệu về Staking
💹Peak APY lên đến 365% (tương đương 1% một ngày)
▪️Số Staker: 1.241
▪️Tổng MAT đã stake: 1.358.802
▪️Tổng giá trị stake: 3.385M USD
▪️Giá MAT: Trước khi stake 1,90$ sau khi stake 2,49$
▪️Tốc độ tăng trưởng MAT: 131%
▪️MAT holders: Trước khi stake 6600 và sau khi stake 7,675
▪️Tốc độ tăng holders: 116,5%

🎉Dự án tiềm năng
$ MAT rất vinh dự khi được nhắc đến trên các kênh cryto nổi tiếng như BitBoyCrypto, Animoca Brands,…

👉Rt:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back