Got Paid Game LR-Có nên chơi?

ongdo

Junior
Reactions
32
MR
0.001
Thật ra đã là game thì phải có thắng có thua, quan trọng vẫn là ở mình thôi !
Các cụ có câu tham thì thâm, cấm có sai! Chắc nhìu bác " khát nước " nên đi cả trăm $ rùi nên giờ đâm ác cảm!:binhsua76:
Lỗi ấy là do ai, tại game hay tại mình ? Tự suy ngẫm nhé!:binhsua09:
Các bạn chơi PTC kiếm từng 0,005 $, chờ hàng tuần hàng tháng đợi pay, còn chơi game lại mún một lúc được cả trục $, thậm chí trăm $ , kiếm tiền dễ thế sao?
Vậy mình có chơi không, có chơi, bằng chứng đây:

Với phương châm : bít dừng đúng lúc! Còn thế nào là đúng lúc, các bạn chơi và tự rút ra cho mình nhé
Link reg 2 game mình hay chơi: :
http://wwwbet1s.net/?ref=U0942696

http://www.difforsame.com/?ref=U0942696
Bác nào chơi thì ủng hộ nhé !:binhsua02:

Vốn 1$ là ta có thể kiếm lên vài chục ruj.đừng pàn viec nay nửa.ai cảm k chơi dc thì nghỉ.dừng kêu ka.win sao k kêu

Game LR - có nên chơi

Vốn 1$ là ta có thể kiếm lên vài chục ruj.đừng pàn viec nay nửa.ai cảm k chơi dc thì nghỉ.dừng kêu ka.win sao k kêu

Đồng ý với bạn!
" Hút thuốc lá có hại cho sức khỏe" in rành rành trên vỏ bao như thế, có ai là không bít, sao người ta vẫn hút nhiều thế!
Thế mới bít tất cả là ở mình hết, đừng đổ tội cho ai!:binhsua02:

Đồng ý với bạn!
" Hút thuốc lá có hại cho sức khỏe" in rành rành trên vỏ bao như thế, có ai là không bít, sao người ta vẫn hút nhiều thế!
Thế mới bít tất cả là ở mình hết, đừng đổ tội cho ai!:binhsua02:
haiz....đúng là tư duy ông đồ, lạc hậu và cổ hủ.
Ở VN ta có 4 loại hình hút thuốc cở bản:
1. Bọn chíp hôi cấp 2 tập tành làm người lớn-> hút thuốc chỉ tổ hôi miệng, đứng cách bọn này 2 m nghe nó nói chuyện cũng nghe mùi thuốc rồi. Nhưng 1/2 bọn này lớn lên cũng bỏ thuốc
2. Thanh niên: đa số thanh niên bây giờ ít ai hút thuốc, tỉ lệ hút thuốc ở lớp mình chỉ là 2/100.
Đa số thanh niên hút thuốc bây giờ là do đặc thù công việc tạo ra, thằng bạn mình làm bảo vệ chẳng hạn, trực ca ngày thì ko sao, nếu trực ca đêm 1 mìh thì làm gì với 1 đêm dài đằng dặc trừ việc hút thuốc
3. >Thanh niên 1 tí: hút thuốc là do ngoại giao, vd anh đi đến cở quan "hành là chính" thìcu4ng mời người ta hộp thuốc hay cái tờ mẫunh xanh thì người ta mới quải quyết, đóng dấu cho ânh chứ anh ta rất ít khi hút thuốc.
4. Thế hệ ông cha chúnng ta và những người sắp xuống lỗ: ngaòi những ngươi hú thuốc do làm việc khuya thì hút thuốc là do thói quen từ xưa, trước đây ti vi chưa có, các loại hình giải trí cũng ko, tối tối đốt đẻn dầu hút thuốc chơi cho hết đêm, chứ ngồi ko sức đâu mà ban ngày đi làm, đêm nào cũng trả bài. Hút lâu quá thành thói quen giờ ko bỏ được
ko biết chủ thớt thuộc dạng nào trong 4 dạng trên, nếu dạng 4 thì thôi xin can, sắp xuống lỗ rồi đừng đầu độc con cháu, tụi nó là newbie, chừa cho tụi nó đất sống tí :))

còn lý do vì sao thuốc lạ độc hại mà nhà nước ko cấm mà chỉ ra "khuyến cáo" ko thôi? chắc ông đồ ở miền quê bé tí nên chưa bao giờ nghĩ đến :) lý do kinh tế cả thôi. thằng nào ngu thì chết, tao đã khuyến cáo rồi ->ko nghe ráng chịu :))
thuốc lá là mỏ vàng của nhà nước, thuốc là mặt hàng tiêu thụ đặc biệt nên thuế rất cao, vì vậy biên giới tây nam buôn lâu thuốc lá là việc thường ngày ở huyện ( ko phải ở quê:) ). dân cửu va5n chỉ 1 chuyến xe máy chở hàng thành công là có vài trăm ca ăn chơi đánh bạc rùi

Last edited by a moderator:
Game LR - có nên chơi

haiz....đúng là tư duy ông đồ, lạc hậu và cổ hủ.
Ở VN ta có 4 loại hình hút thuốc cở bản:
1. Bọn chíp hôi cấp 2 tập tành làm người lớn-> hút thuốc chỉ tổ hôi miệng, đứng cách bọn này 2 m nghe nó nói chuyện cũng nghe mùi thuốc rồi. Nhưng 1/2 bọn này lớn lên cũng bỏ thuốc
2. Thanh niên: đa số thanh niên bây giờ ít ai hút thuốc, tỉ lệ hút thuốc ở lớp mình chỉ là 2/100.
Đa số thanh niên hút thuốc bây giờ là do đặc thù công việc tạo ra, thằng bạn mình làm bảo vệ chẳng hạn, trực ca ngày thì ko sao, nếu trực ca đêm 1 mìh thì làm gì với 1 đêm dài đằng dặc trừ việc hút thuốc
3. >Thanh niên 1 tí: hút thuốc là do ngoại giao, vd anh đi đến cở quan "hành là chính" thìcu4ng mời người ta hộp thuốc hay cái tờ mẫunh xanh thì người ta mới quải quyết, đóng dấu cho ânh chứ anh ta rất ít khi hút thuốc.
4. Thế hệ ông cha chúnng ta và những người sắp xuống lỗ: ngaòi những ngươi hú thuốc do làm việc khuya thì hút thuốc là do thói quen từ xưa, trước đây ti vi chưa có, các loại hình giải trí cũng ko, tối tối đốt đẻn dầu hút thuốc chơi cho hết đêm, chứ ngồi ko sức đâu mà ban ngày đi làm, đêm nào cũng trả bài. Hút lâu quá thành thói quen giờ ko bỏ được
ko biết chủ thớt thuộc dạng nào trong 4 dạng trên, nếu dạng 4 thì thôi xin can, sắp xuống lỗ rồi đừng đầu độc con cháu, tụi nó là newbie, chừa cho tụi nó đất sống tí :))

còn lý do vì sao thuốc lạ độc hại mà nhà nước ko cấm mà chỉ ra "khuyến cáo" ko thôi? chắc ông đồ ở miền quê bé tí nên chưa bao giờ nghĩ đến :) lý do kinh tế cả thôi. thằng nào ngu thì chết, tao đã khuyến cáo rồi ->ko nghe ráng chịu :))
thuốc lá là mỏ vàng của nhà nước, thuốc là mặt hàng tiêu thụ đặc biệt nên thuế rất cao, vì vậy biên giới tây nam buôn lâu thuốc lá là việc thường ngày ở huyện ( ko phải ở quê:) ). dân cửu va5n chỉ 1 chuyến xe máy chở hàng thành công là có vài trăm ca ăn chơi đánh bạc rùi
Xin thưa với bạn:
Thứ nhất: Mình không hút thuốc
Thứ 2: Mình cũng không ủng hộ hay khuyến khích việc hút thuốc.
Mình nêu vd như vậy là vì mún nói rằng chơi hay không, hút hay không là ở mình,xin nói lại " đừng đổ tội cho ai , đừng đổ tội cho hoàn cảnh".
Vì ở miền quê bé tý nên mình chỉ am hiểu được có bấy nhiêu thôi!:binhsua02:

uhm mình cũng chỉ nói theo kiểu quan liêu nhà nước như vd ở trên "tao đã khuyến cáo rồi ->ko nghe ráng chịu" :binhsua03:

Thật ra mình thấy game nào mà để người đối kháng với người thì hãy chơi... còn game nào mà mình chơi với máy tính thì thế nào cũng ăn ít thua nhiều... :binhsua76:

Còn thế nào là đúng lúc, các bạn chơi và tự rút ra cho mình nhé
Tựa hay lắm bạn

LẠi LR heat tail .....lại scam đây mà.. ko có công bằng trên các site H-T này đâu các bạn

Headtail thiếu công bằng nhất.nhung tùy site.

nó thả con tôm bắt hàng mớ tép đấy bạn,nhưng mà khôn khéo thì ăn dc 1 vài con tôm chứ đừng ham mà tép cũng chẳng còn mà xơi

chơi giải trí thì đc.chủ yếu tìm niềm vui.chứ chơi nhiều lỗ sặc máu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back