Game chọn 1 số trong 10 số từ 0-9, nạp tối thiểu 5$, min 0.35$/1 lần chọn

lnd983

Junior
Reactions
20
MR
0.127
Có vài lưu ý mà bạn nên biết:
1.Game để giải trí, không phải để làm giàu, vui lòng ghi nhớ điều này.
2.Game luôn có Win và Loss, bạn có thể mất toàn bộ số tiền bạn bỏ vào nếu bạn không kiểm soát được bản thân, các bạn cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi tham gia.
3.Đừng so sách việc kiếm tiền từ game với các công việc khác vì bản chất của chúng hoàn toàn khác nhau.
4.Nếu thấy game không phải “gu” của các bạn thì bỏ qua bài viết này ở đây được rồi.

Sau khi thống nhất các quan điểm trên và cảm thấy muốn trải nghiệm thì các bạn làm như sau:
I.Đăng ký thành viên
Các bạn vào
ĐÂY để đăng ký thành viên, việc đăng ký thành viên khá đơn giản nên chắc mình không ghi ở đây, khi đăng ký các bạn nên cung cấp thông tin chính chủ để sau này có rút số tiền lớn họ bắt xác minh thì còn có cái mà đưa cho họ, không có họ khóa tài khoản mất tiền đấy.

2.Tài khoản ảo và tài khoản thực
Sau khi đăng ký thành viên các bạn sẽ có 1 tài khoản thực và 1 tài khoản ảo. Tài khoản ảo để bạn trải nghiệm trước khi quyết định có nạp tiền vào tài khoản thực hay không.
Đầu tiên bạn hãy thử mọi giao dịch trên tài khoản ảo trước.
Tài khoản ảo khoản ban đầu là 10.000$, Bạn có thể nạp 10.000$ vào tài khoản ảo nếu số dư của bạn là từ 1.000$ trở xuống. Bạn vào phần thu ngân để nạp mỗi khi hết tiền tài khoản ảo. Khi tài khoản dưới 1.000$ phần “Nhận 10.000$” sẽ nổi lên cho bạn nhận, của mình hơn 73.000$ nên nó không nổi lên như hình.
Nếu bạn đang dùng tài khoản ảo thì họ đều hiển thị thông báo để bạn tránh nhầm lẫn 2 tài khoản như trên hình 01.
Sau này nếu muốn nạp tiền thật thì bạn chuyển đổi từ tài khoản ảo sang tài khoản thật rồi vào phần thu ngân để nạp tiền, có rất nhiều phương pháp nạp tiền như PM, WMZ, Skrill, Neteller,...

Hình 01
3. Giao dịch/Game

Để tham gia thì bạn vào phần Giao dịch, chọn SmartTrader như hình 02

Hình 2
Nhấp vào vùng khoanh màu vàng hình 3:

Hình 3
Nó sẽ đưa ra bảng lựa chọn hình 4

Hình 4
Chọn “Những chỉ số tổng hợp” --> chọn 1 trong 10 chỉ số biến động vùng màu vàng, bạn chọn cái nào cũng được, nó khá tương tự nhau, các chỉ số có ghi (1s) là sau 1 giây nó ra 1 số, các chỉ số không ghi gì thì sau 2 giây nó ra 1 số. Mình chọn “Chỉ số biến động 10 (1s)” để minh họa.

Bạn chọn vào vùng màu xanh hình 3
Bạn chọn “Chữ số”, chọn “Khớp/khác nhau” ở hình 05

Hình 05
Giao diện nó sẽ như hình 06

Hình 06

- Trong hình 06, tick ở đây được hiểu 1 nhịp, bạn xem lại hình 4 và nếu bạn chọn chỉ số biến động có chữ 1s thì 1 giây là 1 tick, nếu không có chữ nào thì 2 giây là 1 tick, 1 tick sẽ có 1 số.

- Phần “khoảng thời gian” quy định bạn chọn từ 1 đến 10 tick, như vậy kết quả sẽ có trong khoản từ 1 đến 10 tick do bạn chọn, và nó kết thúc khá nhanh. Ví dụ trong hình mình chọn 2 tick

- Phần “Dự đoán chữ số cuối cùng” bạn chọn 1 số bạn thích từ 0 đến 9, họ sẽ căn cứ vào số cuối cùng ở số mà mình khoanh vùng màu xanh hình h7 để đối chiếu với số mà bạn chọn. Số cuối cùng mình khoanh vùng màu xanh là số 6.

- Phần vốn đầu tư bạn bỏ bao nhiêu tùy bạn, nhưng thấp nhất là 0.35$~8.000vnđ.

+ Nếu bạn chọn "Số phù hợp", bạn sẽ giành chiến thắng nếu chữ số cuối cùng của giá tại thời điểm kết thúc giao dịch giống với dự đoán của bạn.

+ Nếu bạn chọn "Số Khác", bạn sẽ giành chiến thắng nếu chữ số cuối cùng ở tick cuối cùng không giống như dự đoán của bạn.

- Hình 06, Bạn chọn phần “Dữ liệu chữ số cuối cùng” để nó thống kê xem đã ra bao nhiêu chữ số trong khoảng thời gian 100 tick, trong thời gian 25 tick hay 50 tick để xem thống kê chữ số cuối cùng.

- Bạn cũng có thể xem lại lịch sử ra các chữ số bằng cách chọn vào biểu đồ --> chọn Dòng kẻ --> chọn Bảng biểu như hình 7

Hình 07
Bạn nên mở 2 tab, 1 tab chọn xem lịch sử ra các con số, và 1 tab xem thống kê các con số như hình 08

Hình 08

Đó là các khái niệm mà bạn đã làm quen, giờ thì mình thực hành

Hình 09
Nhìn vào dữ liệu chữ số cuối cùng mình thấy số 2,7,9 ra khá ít, mình thích số 2 nên chọn số 2, khoản thời gian mình chọn 2 tick luôn cho nhanh, mình bỏ ra 11$ để chơi. Kết quả là sau 2 tick nó ra số 3 và mình thắng được 1.09$ từ 11$ vốn sau 2 giây. Còn nó ra số 2 thì bạn biết rồi đó, bạn chấp nhận bạn xui thôi vì có đến 10 số lận. Nếu may mắn và biết dựa vào các thống kê bạn có thể kiếm được 5$ trong 1 phút – 2 phút, còn xui thì chịu.

Có thể bạn nghỉ họ ăn gian nhưng thực ra là không có chuyện đó, bạn có thể kiểm tra bằng việc mở 1 cái trên máy tính đăng nhập và 1 cái không đăng nhập, nó đều ra con số như nhau kể cả bạn đăng nhập hay không đăng nhập, nó không gian lận.

Nó cũng dễ ăn vì chỉ chọn 1 số trong 10 số, và vậy bạn ăn mãi à, xin thưa không. Bạn đặt 5-10 lệnh win cả 5-10 lệnh là bình thường, bạn đặt 20 lệnh win 20 lệnh thì hơi hơi khó tí, bạn đặt 30 lệnh, 40 lệnh mà bạn ăn cả 30 lệnh, 40 lệnh thì bạn phải cực kỳ may mắn. Bạn phải nhớ rằng khoa học có 1 thứ là xác xuất thống kê, kiểu gì bạn cũng sẽ phải thua 1 lệnh trong 1 chuỗi thắng, bạn chắc chắc sẽ thua 1 lệnh không chạy đi đâu được nếu bạn đặt nhiều lệnh và khi đó bạn mất đi gấp nhiều lần số tiền bạn thắng lần trước, với 11$ bạn ăn 1.09$ 1 lần còn nếu mất bạn mất luôn 11$, nhưng bù lại bạn rất dễ dàng win vì chỉ chọn 1 số trong 10 số.

Khi thua 1 lệnh bạn có 3 con đường để chọn, 1 là bạn vẫn tiếp tục với số tiền đó và cứ đặt 11 lệnh để gỡ lại, 2 là bạn đặt số tiền gấp nhiều lần để gỡ, và 3 là bạn nghỉ luôn cho khỏe.

Nếu bạn thấy chọn 1 số trong 10 số khó quá thì bạn có thể chọn theo cách chẵn/lẽ bằng cách chọn Hòa vốn/Số dư ở hình 5
Kết quả như hình 10

Viết thì dài dòng thế thôi chứ bạn thao tác trên màn hình thì nhanh lắm chỉ vài giây mà thôi chứ không như mình viết đâu.

Mình đã trình bày xong rồi, mọi quyết định đều nằm ở bạn và một lần nữa mình xin lưu ý:

1.Game để giải trí, không phải để làm giàu, vui lòng ghi nhớ điều này.

2.Game luôn có Win và Loss, bạn có thể mất toàn bộ số tiền bạn bỏ vào, các bạn cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi tham gia.

3.Đừng so sách việc kiếm tiền từ game với các công việc khác vì bản chất của chúng hoàn toàn khác nhau.

4.Đây là giải trí không phải công việc cố định hay công cụ để làm giàu.

5.Chơi là chơi, làm là làm, không thích chơi thì không chơi và cũng không cần thử, còn nếu đã chơi thì vui lòng không ý kiến.

Cảm ơn các bạn đã giành thời gian để đọc đến những dòng cuối cùng của bài viết.

"Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro không thể kiểm soát. Các nhà đầu tư cần cân nhắc và tính toán kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư, để tránh mất tiền và thời gian một cách vô ích."

Last edited by a moderator:
Bạn nên contact site góp ý vấn đề: Nếu kinh doanh tại Việt Nam thì phải đăng kí kinh doanh hợp pháp với nhà nước trước khi hoạt động kinh doanh.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back