New Game bóng đá NFT Sorare

Huyvo1411

Newbie
Reactions
9
MR
0.182
Sorare là một NFT Game với nội dung được xây dựng một đội bóng đá giả tưởng thông qua các bài thẻ. This format also has in the media game. Cái hay của trò chơi đó là Nó mô phỏng hoàn toàn các thủ tục, các lạc bộ, các giải đấu như thế giới thực thụ.

Nếu 1 cầu thủ ở ngoài đời thật đá hay, đá dở một trận đấu thì giá thẻ trong game của cầu đó cũng sẽ giảm dần theo ngày tháng. Khi tạo tài khoản ae sẽ được tặng thẻ cầu thủ trắng miễn phí, nhưng không bán được trên thị trường. Nếu bạn muốn thẻ cầu thủ cao hơn, hiếm hơn, hãy mua trên thị trường

Guide

1. Mọi người tạo tài khoản bằng mail và vào gmail đang hoạt động

2. Làm theo hướng dẫn nhiệm vụ để nhận 12 thẻ trắng thủ thuật (Common) miễn phí

3. Quy trình thực hiện khá đơn giản giúp bạn tìm hiểu những cơ sở kiến thức và sau đó đưa bạn vào Thị trường (Thị trường) để xem xét mua thẻ NFT cao cấp được mã hóa trên blockchain Ethereum. Tab “New Signings” (Chữ ký mới) cho phép bạn định giá trên các thẻ mới được giới thiệu trong trò chơi, trong khi “Thị trường chuyển nhượng” (Thị trường chuyển nhượng) cho phép người dùng bán lại thẻ với giá cố định

4. Cách mua cầu thủ, mọi người đăng nhập, chọn vào thị trường, chọn tiếp vào New Signings và chọn cầu thủ để mua. Có thể thanh toán bằng thẻ chủ thẻ, hoặc ETH

5. Ngoài cách kiếm thẻ hiếm bằng cách mua trên thị trường, thì anh em có tham gia giải đấu và người chơi khác để kiếm điểm thưởng để nhận thẻ hiếm. Điểm cao hay điểm thấp đều thuộc về phong cách thủ thuật ngoài đời thực

Anh em có thể đấu giá thẻ cầu thủ để ôm, biết đâu vài trận sau đó lên đồng thì lại đậm
Thắc mắc thì cứ để lại cmt em rep nhé

https://bitly.com.vn/13cxvl
ủng hộ em 1 lượt ref nhé

Attachments

1.3 MB · Views: 133
Mới đấu giá được 2 em U23, qua giờ lãi mỗi em cũng tầm 3-4E rồi 🥰

Attachments

323.6 KB · Views: 74
View attachment 196351
NHư này là xếp đội xong rồi tự nó chơi giải đúng k bác
Đúng rồi á bác, đây là giải cho thẻ free, may mắn thì bác lọt top 1-3 là ăn được thẻ vàng ( có thể bán ), còn không thì bác cứ vào phần đấu giá, đấu giá mấy em triển vọng, rồi đợi mấy ẻm thể hiện rồi có lãi thôi ( em vốn ít toàn chơi kiểu đấu giá xong bán lại )

Đã ref bác. sign rùi nh e k hiểu cách chơi, và mình fai làm những j @@
View attachment 196465
Có nghĩa mới vào nó sẽ cho bác thẻ trắng để đấu giải free, điểm nó tính theo ngoài đời thật bác nhé, bác có thể trade thẻ bằng cách đấu giá rồi bán lại. Vốn bác cao thì có thể đầu tư 5 thằng thẻ đỏ để 3 ngày kiếm 0,02eth cố định ( nếu tổng 5 thằng đó đủ 250đ )

Có nghĩa mới vào nó sẽ cho bác thẻ trắng để đấu giải free, điểm nó tính theo ngoài đời thật bác nhé, bác có thể trade thẻ bằng cách đấu giá rồi bán lại. Vốn bác cao thì có thể đầu tư 5 thằng thẻ đỏ để 3 ngày kiếm 0,02eth cố định ( nếu tổng 5 thằng đó đủ 250đ )
chơi free thì k có j à bác.

chơi free thì k có j à bác.

free vẫn có xác suất được $ là 0,0001% (có còn hơn không) :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

đại khái: chơi free thì tham gia trận đấu thường (chủ yếu thẻ trắng), trong đó có khoảng vài chục ngàn (trên 50) đội tham gia ... chỉ cần win hạng 1 - 3 (thớt nói ở phía trên) là được phần thưởng thẻ vàng ... rồi mang bán ra $

đã thông chưa!? :popo_feel_good: :popo_feel_good: :popo_feel_good:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back