Ask GA web đăng ký xong chơi content copy được không

vudinh89

Senior
Pre-verified
Reactions
170
MR
4.587
Chào ae. Mình xin hỏi GA web đăng ký xong chơi content copy được không nhỉ? Và liệu có bền không.

Mình lướt thấy nhiều site vẫn toàn nội dung dạng copy, tổng hợp thôi.

Vẫn chơi được. Nhưng nên copy 50% nhé. Bởi vì họ vẫn xem xét lại nội dung website đó. Có điều việc đó khá lâu và không chắc chắn.

Mình thấy nhiếu site view khủng mà copy nhiếu. Có ae khoe web mới cào tuần đầu đã dc 4-5$/ngày google adsense đúng ko mọi người.?
Traffic trang mình tongdanchung.com thì lìu tìu ko giống cái tên nó tý nào. Chả nhẽ đổi hướng qua cào liệu ổn không nhỉ?

Chào ae. Mình xin hỏi GA web đăng ký xong chơi content copy được không nhỉ? Và liệu có bền không.

Mình lướt thấy nhiều site vẫn toàn nội dung dạng copy, tổng hợp thôi.
Cop được nhưng phải xào nấu nha bác, giờ toàn cop mà

giờ ít người tự viết content lắm :v vừa đảo quanh gg search 1 tí mà thấy toàn copy content của nhau, chắc thay đổi được mỗi cái từ đồng nghĩa chứ nội dung chả khác gì mấy :))

chơi kiểu white hat chắc nhọc quá nên chả ai làm, toàn cào trên mấy web to rồi đem đi spin là xong

Vẫn chơi được. Nhưng nên copy 50% nhé. Bởi vì họ vẫn xem xét lại nội dung website đó. Có điều việc đó khá lâu và không chắc chắn.
đúng như bạn này nói khi web bạn có nhiều view, có đội xem xét lại nội dung đấy bạn, tiếng anh làm chặt, tiếng việt thì có ko chặt lắm

time ít người viết nội dung lắm: v vừa đảo quanh gg search 1 tí mà thấy toàn sao chép nội dung của nhau, chắc thay đổi được từng cái từ đồng nghĩa chứ nội dung chả khác gì mấy :))

chơi mũ trắng kiểu chắc chắn quá, chả ai làm, toàn cào trên mấy web rồi quay xong là xong

Ô nào cẩn thận thì xào xáo lại rồi đăng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,416
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom