Suggest GẤP - CẦN CAO NHÂN CODE TOOL BOOT GIÚP MÌNH

Cá nhân mình nghĩ tool không quá phức tạp, vì phức tạp thì phải them cả sock SSH vào nua, nhưng tạm thời mình không cần.

Thật ra phức tạp nó nằm ở phần khác cơ , nhưng nếu chỉ thế này thì cậu kiếm ai code imacros cho nhanh =.=

tớ không biết cái này code là code kiểu gì nên a e tư vấn tớ với, ai pro nhận code nhé. thoả thuận đàng hoàng mà

pro cảm nhận ok làm được, pm t nhé, t vẫn đang cần mà, code băng imacro hay c# gì đó k qtrong, miễn là mượt mà và đầy đủ tính năg trênt hôi

tóm tắt thì nó đơn giản như thế này,

- Giả sử mình có 500account 1 site

- Mình chạy cho 5 user chrome để bật nhạc. vậy là mỗi user sẽ có data là 100 acc để chạy

Tại user thứ nhất:

- mình có 3 link nhạc cần chạy cho user chrome này
- Login 1 account, chạy random 1 trong 3 link nhạc này.
- Chạy tức là stream nhé. Và để stream random trong time khoảng 1 – 1 phút 30 ( cái này cho phép mình tùy chỉnh)
- Log out account ra. Thay account mới làm tiếp quá trình trên
- Đến acc thứ 100 thì lặp lại từ account số 1

4 user còn lại cũng chạy đồng thời voi quá trình tương tự.

Dear anh em, Chúc an hem dịp tết an lành

Hiện tại mình đang cần an hem trợ giúp code cho 1 tool như sau. Có thể hiểu gần như tool boot lượt nghe nhạc.

Về yêu cầu như thế này:

- Ví dụ như website : mp3.zing.vn ( đây là mình ví dụ site này thôi, thực tế làm mình sẽ đua bạn site khác –nhưng về bản chất hoàn toàn giống nhau)

Giờ yêu cầu sẽ như thế này:

1. Mình có 1 list account dạng: tinhyeu1 | anhyeuem ( account | pass) . Ví dụ 300 cái chẳng hạn
  2. Bật trình duyệt (mình ưu tiên chrome cho đỡ lag và tích hợp sẵn flash rồi). Login account thứ nhất trên
  3. Truy cập 1 link nhạc. Link nhạc này cho phép mình được chọn trước mỗi lần chạy. Giả sử: http://mp3.zing.vn/bai-hat/Noi-Dao-Xa-Trong-Tan/ZWZA8AD0.html
  4. Để cho link nhạc này chạy khoảng từ 1phút – 1phút 30 ( cái phần này code thuật toán chạy Random). Chú ý thời gian phải được tính từ lúc load xong bài hát 0:01 – đến 1: 30 chẳng hạn – tức là time stream thực tế bài hát. Chứ không phải tính từ lúc login account rồi load bài hát và chờ đến 1phút 30
  5. Log out account này. Rồi lặp lại quá trình trên với account thứ 2. cứ chạy tuần tự đến account thứ 300 rồi lại vòng về account số 1. chạy liên tục.

Đặc biệt vì làm tool boot nên mình muốn tool có thể chạy đồng thòi với nhiều user chrome – mỗi user chrome hình như có cookies riêng. Cái add user này ở trong phần setting của chrome. Nghĩa là toàn bộ quá trình trên (từ 1- 5) chỉ thuộc về 1 user chrome. Mình muốn chạy được khoảng ít nhất 5 user chrome cùng 1 lúc – tận dụng tối đa VPS, lặp đi lặp lại các quá trình trên. Mục đích để chạy được nhiều link nhạc hơn chẳng hạn và tối đa ram vps.

Cá nhân mình nghĩ tool không quá phức tạp, vì phức tạp thì phải them cả sock SSH vào nua, nhưng tạm thời mình không cần.

An hem nào có thể làm reply ở topic phía dưới hoặc inbox mình nhé. Mình đang cần, giá cả thỏa thuận cho đẹp đôi bên. Mình ưu tiền tool chạy mượt mà, ít lag và dễ sử dụng.

Cảm ơn an hem, mong anh em gioi thiệu mình người có khả năng làm được
Tui làm cho, sử dụng geckoFX nhân của firefox<= có thể fake được chrome, mỗi user đăng nhập trang nhạc là mỗi cookie riêng, cơ mà thớt cho hỏi có cần fake IP hok

Thật ra phức tạp nó nằm ở phần khác cơ , nhưng nếu chỉ thế này thì cậu kiếm ai code imacros cho nhanh =.=
Bác yh cho tui mấy acc traffic moon nha pm yh hok thấy rep @@

Dear anh em, Chúc an hem dịp tết an lành

Hiện tại mình đang cần an hem trợ giúp code cho 1 tool như sau. Có thể hiểu gần như tool boot lượt nghe nhạc.

Về yêu cầu như thế này:

- Ví dụ như website : mp3.zing.vn ( đây là mình ví dụ site này thôi, thực tế làm mình sẽ đua bạn site khác –nhưng về bản chất hoàn toàn giống nhau)

Giờ yêu cầu sẽ như thế này:

1. Mình có 1 list account dạng: tinhyeu1 | anhyeuem ( account | pass) . Ví dụ 300 cái chẳng hạn
  2. Bật trình duyệt (mình ưu tiên chrome cho đỡ lag và tích hợp sẵn flash rồi). Login account thứ nhất trên
  3. Truy cập 1 link nhạc. Link nhạc này cho phép mình được chọn trước mỗi lần chạy. Giả sử: http://mp3.zing.vn/bai-hat/Noi-Dao-Xa-Trong-Tan/ZWZA8AD0.html
  4. Để cho link nhạc này chạy khoảng từ 1phút – 1phút 30 ( cái phần này code thuật toán chạy Random). Chú ý thời gian phải được tính từ lúc load xong bài hát 0:01 – đến 1: 30 chẳng hạn – tức là time stream thực tế bài hát. Chứ không phải tính từ lúc login account rồi load bài hát và chờ đến 1phút 30
  5. Log out account này. Rồi lặp lại quá trình trên với account thứ 2. cứ chạy tuần tự đến account thứ 300 rồi lại vòng về account số 1. chạy liên tục.

Đặc biệt vì làm tool boot nên mình muốn tool có thể chạy đồng thòi với nhiều user chrome – mỗi user chrome hình như có cookies riêng. Cái add user này ở trong phần setting của chrome. Nghĩa là toàn bộ quá trình trên (từ 1- 5) chỉ thuộc về 1 user chrome. Mình muốn chạy được khoảng ít nhất 5 user chrome cùng 1 lúc – tận dụng tối đa VPS, lặp đi lặp lại các quá trình trên. Mục đích để chạy được nhiều link nhạc hơn chẳng hạn và tối đa ram vps.

An hem nào có thể làm reply ở topic phía dưới hoặc inbox mình nhé. Mình đang cần, giá cả thỏa thuận cho đẹp đôi bên. Mình ưu tiền tool chạy mượt mà, ít lag và dễ sử dụng.

Cảm ơn an hem, mong anh em gioi thiệu mình người có khả năng làm được
Đã nhận hàng của thớt :D

bác inbox e cái yahoo nhé, em từng viết tool bot cho các site pay to view của nc ngoài :). có sử dụng socks5 và proxy để bôot kèm fake agent + clean máy mỗi socks. Cần thì inbox em, cái tool e từng viết còn demo dc cho bác xem quyết định viết hay ko :)
tôls nhẹ k pro

tầm 16mb à pro, tool chạy chiếm màn hình và open mutil tab trên trình duyệt nhé pro :D. Cơ mà bao chạy ổn định
bạn tương tác được với realbrowser chứ ví dụ như là fill value and click by element:):):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom