Ask Gà mờ mong được tư vấn về tạo web dạng tin tức game.

Cuongmmo11

Junior
Reactions
22
MR
0.995
Chào các bác.
Tình hình e muốn tạo 1 web tin tức, mẹo, hướng dẫn các kiểu về game moba ..... bằng tiếng anh, gắn thêm video từ kênh youtube
nguồn chắc đi cóp nhặt rồi xào nấu qua gogle dịch, chứ tiếng anh e cũng ngu thấy mẹ.
E cũng k biết code gi hết, đọc bài của các bác về tạo web bằng wordpress nên tính chơi ngu làm thử, không biết có nên cơm cháo gi không. Vào MMO e chỉ biết mỗi cày pico, cày sml ra mỗi ngày dc 5$ mà có ngày móm, e ngồi dí đít sáng chiều tối.
Các cao nhân đã từng trãi qua phán cho e ít lời cho e bớt ngu với.
Tiện cho e hỏi nên mua host vs tên miên ở đâu luôn.
Cảm ơn các bác.

Chào các bác.
Tình hình e muốn tạo 1 web tin tức, mẹo, hướng dẫn các kiểu về game moba ..... bằng tiếng anh, gắn thêm video từ kênh youtube
nguồn chắc đi cóp nhặt rồi xào nấu qua gogle dịch, chứ tiếng anh e cũng ngu thấy mẹ.
E cũng k biết code gi hết, đọc bài của các bác về tạo web bằng wordpress nên tính chơi ngu làm thử, không biết có nên cơm cháo gi không. Vào MMO e chỉ biết mỗi cày pico, cày sml ra mỗi ngày dc 5$ mà có ngày móm, e ngồi dí đít sáng chiều tối.
Các cao nhân đã từng trãi qua phán cho e ít lời cho e bớt ngu với.
Tiện cho e hỏi nên mua host vs tên miên ở đâu luôn.
Cảm ơn các bác.
Mình nghĩ Bạn nên:
- Ngâm cứu WP: cho lẹ vì nhiều Plugin
- Domain-Host mua cùng một chỗ để hưởng ké support: ví dụ Godaddy hay tương tự...
Cân nhắc chừng chục cái site đặt ở US, EU để có đồng ra đồng vào, sau này trùm rồi thì tiền sẽ ++

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom