Ask Gà mờ mong được tư vấn về tạo web dạng tin tức game.

Cuongmmo11

Junior
Reactions
22
MR
0.995
Chào các bác.
Tình hình e muốn tạo 1 web tin tức, mẹo, hướng dẫn các kiểu về game moba ..... bằng tiếng anh, gắn thêm video từ kênh youtube
nguồn chắc đi cóp nhặt rồi xào nấu qua gogle dịch, chứ tiếng anh e cũng ngu thấy mẹ.
E cũng k biết code gi hết, đọc bài của các bác về tạo web bằng wordpress nên tính chơi ngu làm thử, không biết có nên cơm cháo gi không. Vào MMO e chỉ biết mỗi cày pico, cày sml ra mỗi ngày dc 5$ mà có ngày móm, e ngồi dí đít sáng chiều tối.
Các cao nhân đã từng trãi qua phán cho e ít lời cho e bớt ngu với.
Tiện cho e hỏi nên mua host vs tên miên ở đâu luôn.
Cảm ơn các bác.

Muốn bớt ngu thì phải học, mà học mãi vẫn ngu thì đi cướp ngân hàng thôi :popo_sexy_girl:
Mua host vs tên miền thì đầy, chỉ có cái là, từ số 0 đến thành công thì lâu lắm bạn ạ, có duy trì được hay không

Upvote 0
Muốn bớt ngu thì phải học, mà học mãi vẫn ngu thì đi cướp ngân hàng thôi :popo_sexy_girl:
Mua host vs tên miền thì đầy, chỉ có cái là, từ số 0 đến thành công thì lâu lắm bạn ạ, có duy trì được hay không
100% cướp ngân hàng ở vn đều bóc lịch bác ạ kaka.

Upvote 0
Host thì bạn có thể mua ở đây: https://www.linode.com/
Nó cho bạn 2 tháng sử dụng free tẹc ga.

Còn domain thì rẻ bèo rồi. Mua ở namecheap ấy.

Bắt đầu với wordpress cũng đc, sau cần tinh chỉnh nhiều thì thuê coder riêng.

Last edited:
Upvote 0
Chắc lại nghe phong phanh từ ai đó kiểu "tao thấy thằng kia nó làm web, xong gắng ads vào tiền không tháng rút vài ngàn, việc nhẹ lương cao chứ ko phải ngày kiếm 5$ như mày, sẵn mày biết chơi game đó làm web chia sẽ về chơi game đi, biết đâu hốt bạc"

Phớ hơm :popo_adore: :popo_adore:

Upvote 0
Chắc lại nghe phong phanh từ ai đó kiểu "tao thấy thằng kia nó làm web, xong gắng ads vào tiền không tháng rút vài ngàn, việc nhẹ lương cao chứ ko phải ngày kiếm 5$ như mày, sẵn mày biết chơi game đó làm web chia sẽ về chơi game đi, biết đâu hốt bạc"

Chắc đúng r. :popo_bye:

Upvote 0

v là bác làm web kiếm dc ngàn đô rồi chơ k ai nói với e v hết bác ơi.
:popo_bye::popo_bye:
Ông nào làm pico mới thấy vất vả vãi lọ ra, tốn time, dại gi k thử cái khác, thua thì làm lại:popo_bye:

Upvote 0
Căng các bác nhỉ, xem chùa mmo đc thời gian mà mãi vẫn dùi đít cày seo pico. lương văn phòng h còn k đủ đổ xăng,:popo_cry:

Upvote 0
Chào các bác.
Tình hình e muốn tạo 1 web tin tức, mẹo, hướng dẫn các kiểu về game moba ..... bằng tiếng anh, gắn thêm video từ kênh youtube
nguồn chắc đi cóp nhặt rồi xào nấu qua gogle dịch, chứ tiếng anh e cũng ngu thấy mẹ.
E cũng k biết code gi hết, đọc bài của các bác về tạo web bằng wordpress nên tính chơi ngu làm thử, không biết có nên cơm cháo gi không. Vào MMO e chỉ biết mỗi cày pico, cày sml ra mỗi ngày dc 5$ mà có ngày móm, e ngồi dí đít sáng chiều tối.
Các cao nhân đã từng trãi qua phán cho e ít lời cho e bớt ngu với.
Tiện cho e hỏi nên mua host vs tên miên ở đâu luôn.
Cảm ơn các bác.
học fulstack đi bác :v muốn kiếm tiền phải đầu vào kiến thức tí chứ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week