Cheat Traffic GA cho blog tiếng việt

kris09

Senior
Reactions
129
MR
0.000
Mình có 1 fanpage dùng để kéo view cho blog, traffic việt thực, mỗi ngày mình post 4 bài, mỗi bài được tầm 2k5 - 3k view, nhưng đăng kí GA bị từ chối do nội dung là tiếng việt, có cách nào để đăng kí GA cho blog tiếng việt ko các bác? Của mình dùng blog của google.

reg thì xem blog đó có cho đk ko đã hay đk còn ko thì nên chờ đợi hoặc mua cái khác

ga tiếng nào mà chả được . vào blog chỉnh xuống phần doanh thu coi có nút kiếm tiền bật sáng chưa

reg thì xem blog đó có cho đk ko đã hay đk còn ko thì nên chờ đợi hoặc mua cái khác
Mình đa số là dùng blogger, và mình đã reg dc GA cho blog tiếng anh rồi nhưng đk blog tiếng việt ko dc, tham khảo mấy bác kia thì bảo blog tiếng việt ko đk dc GA, thế có đúng ko bác.

Mình đa số là dùng blogger, và mình đã reg dc GA cho blog tiếng anh rồi nhưng đk blog tiếng việt ko dc, tham khảo mấy bác kia thì bảo blog tiếng việt ko đk dc GA, thế có đúng ko bác.
blog tiếng việt cũng giống tiếng anh đăng kí dc hết quan trọng blog cậu đủ tiêu chuẩn để đăng kí không thôi

đăng ký gà cho blog là gà content hay hosted vậy cậu

blog tiếng việt cũng giống tiếng anh đăng kí dc hết quan trọng blog cậu đủ tiêu chuẩn để đăng kí không thôi
Của mình 100% tự viết (chủ đề tình yêu, tâm sự) chứ ko có copy trên mạng đâu bác, vs traffic mỗi ngày cũng khá.

Của mình 100% tự viết (chủ đề tình yêu, tâm sự) chứ ko có copy trên mạng đâu bác, vs traffic mỗi ngày cũng khá.
quan trọng là cậu kéo xuống phần doanh thu trong blog coi nút kiếm tiền sáng chưa.
và thêm trường hợp nữa quá nhiều blog / mail cũng không đăng kí được đâu

quan trọng là cậu kéo xuống phần doanh thu trong blog coi nút kiếm tiền sáng chưa.
và thêm trường hợp nữa quá nhiều blog / mail cũng không đăng kí được đâu
Nó gửi mail từ chối rồi còn đâu, để vài tuần sau reg lại xem sao.

Nó gửi mail từ chối rồi còn đâu, để vài tuần sau reg lại xem sao.
từ chối vì lí do gì. nếu blog mới lập thì cũng bị từ chối
bài viết quá ít cũng bị từ chối.

từ chối vì lí do gì. nếu blog mới lập thì cũng bị từ chối
bài viết quá ít cũng bị từ chối.
Trang web không tuân thủ chính sách của Google: Chúng tôi không thể chấp thuận đơn đăng ký AdSense của bạn vào lúc này bởi vì trang web của bạn không tuân thủ chính sách chương trình của Google AdSense hoặc Nguyên tắc về chất lượng dành cho quản trị viên web.Mục tiêu của chúng tôi là cung cấp cho nhà quảng cáo các trang web cung cấp nội dung phong phú và có ý nghĩa, nhận được lưu lượng không phải trả tiền và cho phép chúng tôi phân phát quảng cáo được nhắm mục tiêu tốt đến người dùng.Chúng tôi tin rằng trang web của bạn hiện không đáp ứng tiêu chí này.

- Chăc do bài viết ít, để tháng sau mình đk lại thử xem.

h
Trang web không tuân thủ chính sách của Google: Chúng tôi không thể chấp thuận đơn đăng ký AdSense của bạn vào lúc này bởi vì trang web của bạn không tuân thủ chính sách chương trình của Google AdSense hoặc Nguyên tắc về chất lượng dành cho quản trị viên web.Mục tiêu của chúng tôi là cung cấp cho nhà quảng cáo các trang web cung cấp nội dung phong phú và có ý nghĩa, nhận được lưu lượng không phải trả tiền và cho phép chúng tôi phân phát quảng cáo được nhắm mục tiêu tốt đến người dùng.Chúng tôi tin rằng trang web của bạn hiện không đáp ứng tiêu chí này.

- Chăc do bài viết ít, để tháng sau mình đk lại thử xem.
blog lập lâu chưa nữa. 30 -50 bài là có thể đăng kí dc rồi

có thấy chỗ Doanh Thu không? blog bạn lập lâu chưa? thử đổi sang ngôn ngữ Hoa kỳ xem sao...

h

blog lập lâu chưa nữa. 30 -50 bài là có thể đăng kí dc rồi
E biết vấn đề nằm ở đâu rồi, do e có cái fanpage khá đông mem nên mới lập blog chiến GA, blog lập thì lâu rồi nhưng chỉ mới viết bài 2 tuần nay ak, chắc do vậy nên ko đk dc.

E biết vấn đề nằm ở đâu rồi, do e có cái fanpage khá đông mem nên mới lập blog chiến GA, blog lập thì lâu rồi nhưng chỉ mới viết bài 2 tuần nay ak, chắc do vậy nên ko đk dc.
có 2 bài mà đi đăng kí vãi. lậy hồn. ah mà trao đổi text link với site mình không. mình cũng có blog lập chiến ga dc thì inbox mình textlink của cậu nhé trao đổi cho vui

có 2 bài mà đi đăng kí vãi. lậy hồn. ah mà trao đổi text link với site mình không. mình cũng có blog lập chiến ga dc thì inbox mình textlink của cậu nhé trao đổi cho vui
30 bài chứ 2 gì bác, e nói là mới viết 2 tuần chứ ko phải 2 bài. Inbox cho mình link face để nc đi.

linh fb mình đây có gì pm nhé. trao đổi thêm . 30 bài mà không đăng kí dc thì cũng có vài nguyên nhân . của nó
https://www.facebook.com/phudu.15
Tại chưa dc 1 tháng mà đã reg rồi nên xịt, vs lại chỉ chú ý phát triển fanpage trc, khi nào fanpage dc tầm 50k like e bắt đầu chiến GA blog, bây h chỉ mới 30k like thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel
Back
Top Bottom