Help GA bây giờ bèo nhèo quá đi mất

thanhca

Junior
Reactions
8
MR
0.032

22K view mà chỉ được $1.52. View toàn là US, UK, và mấy nước Châu Âu thế mà bèo nhèo quá đi mất. Tôi thấy mấy cái proof GA khác đâu có tệ đến thế này. 20K view ít nhất cũng được $10. Nếu là tình trạng chung thì chẳng nói làm gì. Đúng là Youtube phân phối quảng cáo không đều, có kênh nhiều, kênh ít.

Không biết có ai cũng ở tình trạng như tôi thế này không? Các bạn share proof GA lên để chúng ta nắm tình hình 1 chút nhé. Thanks

Last edited:

22K view mà chỉ được $1.52. View toàn là US, UK, và mấy nước Châu Âu thế mà bèo nhèo quá đi mất. Tôi thấy mấy cái proof GA khác đâu có tệ đến thế này. 20K view ít nhất cũng được $10. Nếu là tình trạng chung thì chẳng nói làm gì. Đúng là Youtube phân phối quảng cáo không đều, có kênh nhiều, kênh ít.

Không biết có ai cũng ở tình trạng như tôi thế này không? Các bạn share proof GA lên để chúng ta nắm tình hình 1 chút nhé. Thanks
Cho e theo bác với :)

tiền nó theo nhiều cái lắm. giá quảng cáo + video xem bao nhiêu phút + người xem ở đâu==> nó sẽ quyết định bạn kiếm nhiều tiền hay ko

Hiện tại các kênh GA của mình đã vào hết nét rồi. ở GA dạo này CPM thấp lắm lại còn cái tội hơi tí là không tổng kết. nhức đầu và mất công chờ đợi. Nếu bạn nào muốn chuyển GA sang nét pay theo ngày luôn thì tham khảo topic này nhé!
https://mmo4me.com/threads/huong-dan-vao-ifree-network-pay-theo-ngay-luon.340272
Bác chào mồi nhiều quá. BÁc show cái proof GA của kênh trong net cho anh em xem có đáng vào net không :D:D

Bác chào mồi nhiều quá. BÁc show cái proof GA của kênh trong net cho anh em xem có đáng vào net không :D:D
Hi, mình sẽ stop mời ae ở đây. Hôm trước mình đã show proof nhận nằng ngân hàng rồi. Vì sợ vi phạm nội quy diễn đàn mình chỉ nhờ ad show proof đó trong 24h và mình đã xóa rồi. Mếu bạn cầm thì inox mình.

Reup hay content :D một số chủ đề reup bây giờ ytb nó vẫn cho bật kiếm tiền nhưng éo cho quảng cáo :p

tuỳ chủ đề với thời gian xem nữa, ko phải cứ us hay nước ngoài là rpm cao đâu.

Các bác cho em hỏi ga của em đã pin, nếu không vấn đề gì thì đủ tiền là chắc chắn đc pay phải không ak?
Em thấy giờ nói người nói ga gì 68% gì đos, em không hiểu

Chắc là tùy quảng cáo chứ bác. Chứ 22k view US thì đâu ít vậy.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back
Top Bottom