FXCE - Cuộc thi giao dịch (demo) toàn cầu với giải thưởng lớn!

phucdigan

Expert
Pre-verified
Solutions
1
Reactions
658
MR
0.000

• Lời giới thiệu:

..............

• Cuộc thi (demo) Risk management trading contest của fxce:

- Thông tin chi tiết:

- Hướng dẫn đăng ký:

+ Trước tiên bạn cần đăng ký một tài khoản ở đây: https://www.fxce.com/register?ib=VtX6ksC2eE

+ Sau khi đăng ký tài khoản và xác thực email bạn vào https://www.fxce.com/contest và bấm chọn đăng ký cuộc thi, hệ thống sẽ tự động gửi thông tin tài khoản mt5 tham gia thi về email cho bạn. Khuyến nghị sau đó bạn nên verify luôn tài khoản, chỉ đơn giản cần up 2 mặt cmnd.

+ Mình post bài ở đây nhằm tìm kiếm đồng đội tổ kiến một nhóm trader để đồng hành cùng nhau trong cuộc thi, bởi vì có cả giải thưởng dành cho IB và đoàn đội của người đó (người giới thiệu người khác đến cuộc thi).

Mình đã tạo một kênh telegram riêng để những ai đăng ký cuộc thi dưới link ib của mình join vào đó nhằm thuận tiện thảo luận và giúp đỡ lẫn nhau về kĩ thuật và mọi thứ khác trong thời gian diễn ra cuộc thi.

Xin mời các bạn join vào kênh và mình sẽ trả lời mọi câu hỏi cũng như giúp đỡ các bạn hết sức có thể: t.me/fxcecontest (hoặc gõ @fxcecontest trong ô tìm kiếm trên telegram)

+ Về giải thưởng: giải thưởng sẽ được cung cấp bằng fxce token trên nền tảng của tron blockchain, đây là token được chính sàn phát hành để phát triển hệ sinh thái của họ, giá hiện tại là $0.35/token.

- Rất mong anh em tham gia nhiệt tình cùng mình và tổ kiến một team đủ mạnh để thi đấu vì màu cờ sắc áo với các trader ngoại quốc (vì đây là cuộc thi toàn cầu).

Trân trọng.

PD.

Last edited:
Thi trade với tài khoản demo giải thưởng ngon thế mà không có ai hứng thú ah? :popo_burn_joss_stick:

Up - cuộc thi trade forex trên tài khoản demo với tổng giải thưởng tối thiểu 400.000 usd!!!

Mại dô!!!

Thi trade với tài khoản demo giải thưởng ngon thế mà không có ai hứng thú ah? :popo_burn_joss_stick:
Real luôn cho nó máu thi thố gì nữa bác

Real luôn cho nó máu thi thố gì nữa bác
Thì Bác xài TK khoản Real ở đâu đó vào cuộc thi đánh ngược tham dò cũng có lợi nhuận mà hihi!

Thì Bác xài TK khoản Real ở đâu đó vào cuộc thi đánh ngược tham dò cũng có lợi nhuận mà hihi!
Nghe hợp nó đó nhỉ.Ok để m thử biết đâu ... ka ka

Cuộc thi sẽ kết thúc trong tuần này, mình đánh giá cao Trader's Guard giúp trader mới kiểm soát tâm lý khi giao dịch rất tốt. FXCE cũng có chương trình cấp vốn cho các trader nếu đủ điều kiện, hàng VN chất lượng cao nhé ae!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom