Doubtful Funsharing.vip App Reviews : SCAM or LEGIT ?

lunlun

Junior
Reactions
11
MR
0.000
App like Tik Tok .Facebook và Youtuber . ngày 3 nhiệm vụ 2 Facebook và 1 youtube (12k). Min rút 200k
Mã mời : 766504
Link đăng kí: https://bitly.com.vn/g3qxam

Ai đăng ký về đội của mình nhé nạp vip mình sẽ ref back lại 10% số tiền lên vip, đầu tư 2 tuần lấy lại vốn còn lại là kiếm tiền thôi các bác, app mới ra được 1 ngày nên ai đầu tư trước sẽ có lợi, hãy là những người đâu tư thông mình nhé, có gì không hiểu cứ box cho mình. Kiếm tiền tiêu tết thôi các bác. Mình mới rút 200k về ngay đây các bác.

Attachments

33.6 KB · Views: 528
    30.2 KB · Views: 184
Last edited:
Nhờ Admin giải thích dùm video này.

Last edited:
Mấy cài này chả ăn uống gì được đâu, lớ mớ bì lừa mất tiền, bao nhiêu app xem youtube, tiktol 99,99 là scam

Trong forum có bạn nào bị app này scam thì post proof nhé.

mod nói app này là scam mà
Đúng là mình nói app này scam nhưng chưa có đủ bằng chứng đó bạn, đây cũng là sơ xót của mình. :popo_too_sad:

Bạn nào có proof bị SCAM thì post lên đây cho admin app đối chất nha.

Nếu tới ngày mai mà chưa có ai đăng proof scam thì mình sẽ đổi Prefix cho topic này nhé.

Tới hôm nay vẫn chưa ai có proof SCAM nên mình đổi Prefix sang New. Có thông tin gì mới mọi người post vào topic này luôn nhé.

App like Tik Tok .Facebook và Youtuber . ngày 3 nhiệm vụ 2 Facebook và 1 youtube (12k). Min rút 200k
Mã mời : 766504
Link đăng kí: https://bitly.com.vn/g3qxam

Ai đăng ký về đội của mình nhé nạp vip mình sẽ ref back lại 10% số tiền lên vip, đầu tư 2 tuần lấy lại vốn còn lại là kiếm tiền thôi các bác, app mới ra được 1 ngày nên ai đầu tư trước sẽ có lợi, hãy là những người đâu tư thông mình nhé, có gì không hiểu cứ box cho mình. Kiếm tiền tiêu tết thôi các bác. Mình mới rút 200k về ngay đây các bác.
Hiện tại bạn còn chơi App này không? Và thấy app đang như thế nào?

thế gian nhiều thị thị phi phi, biết đâu đc, "nực cười kẻ dại nghe lời thị phi", mình đã từng phạm sai lầm này 1 lần, và mãi mãi kg bao giờ nghe thông tin sai lệch nữa

Chưa bao giờ đi kiếm cơm online lại khó khăn như bây giờ, bao nhiêu thiên la địa võng lừa đảo biến tướng đủ các hình thức chỉ cần sơ sót tí là ngậm đắng nuốt cay ngay. :popo_too_sad:

Hiện tại bạn còn chơi App này không? Và thấy app đang như thế nào?
Mấy Dự án kiểu này thật sự thì chỉ là người sau trả cho người trước mình cũng trong lúc bí bách mới chơi, cũng là người trước thì ăn của người sau, đã gần 1 tháng mình nghĩ gần đến tết nó sẽ scam lấy tiền ăn tết, mọi người ko nên đầu tư chơi nữa.

Mấy Dự án kiểu này thật sự thì chỉ là người sau trả cho người trước mình cũng trong lúc bí bách mới chơi, cũng là người trước thì ăn của người sau, đã gần 1 tháng mình nghĩ gần đến tết nó sẽ scam lấy tiền ăn tết, mọi người ko nên đầu tư chơi nữa.
Cám ơn về nhận định khách quan của bạn. Của bạn là chơi free hay có mua gói VIP nào ko ?

???BẢN THÂN NẠP HIỆN TẠI ???
?v1: 680.000 hoàn 30% = 204.000 ( bản thân được rút tiền 100% )
?v2: 1.700.000 hoàn 30% = 510.000 ( bản thân được rút tiền 100% )
?v3: 3.400.000 hoàn 30% = 1.020.000 ( bản thân được rút tiền 100% )
?v4: 10.000.000 hoàn 30% = 3.000.000 ( bản thân được rút tiền 100% )
???NẾU MỞ 1 TÀI KHOẢN F1 VÀ CÓ ĐẦU TƯ ???
?- F1 nạp - F1 được hoàn trả 30% - F0 được hoàn trả 15%
V.DỤ:
?F1 NẠP 10.000.000 - hoàn 30% = 3.000.000
- hoàn 15% cho F0 = 1.500.000
?- Tổng hoàn trả 45% = 4.500.000.
( bản thân & cấp trên được rút tiền 100% )
????????????????
=> RÚT CẢ SỐ DƯ + TIỀN HOÀN TRẢ - CÙNG 1 LÚC
ĐÂY LÀ CHÍNH SÁCH MỚI CHỨ KHÔNG CÓ GÌ LÀ SACM NÀY KIA NHA

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week