funky - Ngừng Bảo Hiểm - Rút lại Tiền Đầu Tư

Status
Not open for further replies.

funky

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Hi,
Thời gian vừa qua, tôi có nộp bảo hiểm với ý định kinh doanh 1 chút, tuy nhiên do không sắp xếp được thời gian nên cũng không rảnh để vào forum buôn bán gì được. Vì thế mong rút lại số tiền bảo hiểm ở topic http://mmo4me.com/showthread.php?75233-funky-Chuong-trinh-dong-phi-bao-hiem để đầu tư 1 số dự án riêng.
Sau khi ổn định và sắp xếp được công việc, mình có thể sẽ xin nộp lại và tiếp tục buôn bán :)

Chắc là không có tranh chấp gì vì hầu như không giao dịch với ai trong thời gian qua hết :D. Admin Shin xem xét nhé!

Hi,
Thời gian vừa qua, tôi có nộp bảo hiểm với ý định kinh doanh 1 chút, tuy nhiên do không sắp xếp được thời gian nên cũng không rảnh để vào forum buôn bán gì được. Vì thế mong rút lại số tiền bảo hiểm ở topic http://mmo4me.com/showthread.php?75233-funky-Chuong-trinh-dong-phi-bao-hiem để đầu tư 1 số dự án riêng.
Sau khi ổn định và sắp xếp được công việc, mình có thể sẽ xin nộp lại và tiếp tục buôn bán :)

Chắc là không có tranh chấp gì vì hầu như không giao dịch với ai trong thời gian qua hết :D. Admin Shin xem xét nhé!

+ Tiền bảo hiểm bạn muốn đóng thì đóng muốn rút thế nào củng được à . Phải có thơì gíian chờ đơi những khiếu nại khác từ mmo4vn.com chứ . ít nhất cũng phải đơi 1 tháng bạn ạ . Lỡ bạn có giao dịch gì hay vay tiền ai đó. hay tuyển ref một số chương trình đầu tư quyt tiền ref từ họ . Mong admin Shin xem sét chế độ đóng bảo hiểm và thời gian rút được bảo hiểm lại để tránh scammer lợi dụng lỗ hỏng đó thực hiện điều xấu. Đây là ý kiến của mình mong mod và admin Shin tiếp nhận

+ Tiền bảo hiểm bạn muốn đóng thì đóng muốn rút thế nào củng được à . Phải có thơì gíian chờ đơi những khiếu nại khác từ mmo4vn.com chứ . ít nhất cũng phải đơi 1 tháng bạn ạ . Lỡ bạn có giao dịch gì hay vay tiền ai đó. hay tuyển ref một số chương trình đầu tư quyt tiền ref từ họ . Mong admin Shin xem sét chế độ đóng bảo hiểm và thời gian rút được bảo hiểm lại để tránh scammer lợi dụng lỗ hỏng đó thực hiện điều xấu. Đây là ý kiến của mình mong mod và admin Shin tiếp nhận

có rule rồi -- trong vòng 1 tuần thôi :binhsua25:

hj bạn ấy cũng đang làm theo rule mà.Bác làm gì nói ghê vậy.hj post để có ai tranh chấp gì vô mà. ;))

bác ấy chỉ thông báo xin rút lại tiền thôi chứ có làm gì mà bác nói ghê vậy :(

bác ấy chỉ thông báo xin rút lại tiền thôi chứ có làm gì mà bác nói ghê vậy :(

Tại hỗm giờ có nhiều người rút bảo hiểm quả .. nên lo sợ bọn scammer lợi dụng

bác xem . lại ruller nhá :binhsua122:

Đọc kỹ rule rồi hãn lập topic nhé :binhsua94:

@ supportupinvest: nếu có ý kiến đóng góp cho BQT thì bạn nên tạo topic riêng, nhảy vào topic người khác nói giọng đó có vẻ ko lịch sự lắm.
@ traimo91: tôi đã đọc kỹ rule rồi và ko làm gì sai hết. Vui lòng đọc kỹ trước khi comment

Thực ra tôi cũng lớn tuổi rồi nên cũng chẳng muốn tranh luận mấy chuyện linh tinh này, nhưng vừa rồi thấy thông báo gửi vào mail:
Dear funky,

Someone has tried to log into your account on MMO4VN - MMO4ME - Kiếm Tiền Trên Mạng - Kiếm Tiền Online - Make Money Online with an incorrect password at least 5 times. This person has been prevented from attempting to login to your account for the next 15 minutes.

The person trying to log into your account had the following IP address: 171.252.64.72

All the best,
MMO4VN - MMO4ME - Kiếm Tiền Trên Mạng - Kiếm Tiền Online - Make Money Online

thấy vui vui nên vào chém tý, BQT có tiện tay kiểm tra thử bạn nào vừa rảnh giúp mình kiểm tra độ an toàn của pass đc không? Muốn cảm ơn quá :D. IP đó vừa định log vào acc của mình lúc 18h08' nhé ! ( IP Hà Nội - Viettel : chắc ko phải đang ở quán internet rồi )

Last edited by a moderator:
Bọn scam giờ ghê ghớm thật :binhsua53:

Hi,

Chào bạn,

Vì bạn cũng đã lâu rồi không hoạt động, và cũng không ai kiện cáo. Không biết bạn muốn Refund vào tài khoản nào đó nhi?

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Ok, sorry mấy hôm bận quá ít vào frum đc, vui lòng chuyển giúp mình vào VCB : 0541001678609 nhé Thks!

Ok, sorry mấy hôm bận quá ít vào frum đc, vui lòng chuyển giúp mình vào VCB : 0541001678609 nhé Thks!

gghi tên luôn đi bạn . tránh nhầm lẫn sang VCB của mềnh :binhsua172:

vãi chủ thớt. ghi thì ghi cho đầy đủ đi. cứ mỗi lần ghi dc một tí :m098:

Chào bạn,

Mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu