FUGA Aggregation nhận vơ bản quyền nhạc piano của Danbi

tieukhach

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Thời gian gần đây, đại đa số các bản nhạc piano của Danbi đều bị dính bản quyền thằng [Merlin] FUGA Aggregation. Qua tìm hiểu trên net thì FUGA Aggregation chỉ là trang phân phối âm nhạc trên net và nó chuyên nhận vơ bản quyền.

Chính vì thế mình mới mạnh dạn kháng lại nó.
Kháng lần đầu thì FUGA Aggregation từ chối, nên mình kháng lần 2 và đợi nửa tháng rồi vẫn chưa giải quyết (Theo kinh nghiệm các tiền bối truyền lại, video bị dính bản quyền mình để chế độ Private trước khi kháng cáo).

Vậy bạn nào từng chơi nhạc piano của Danbi mà bị dính bản quyền FUGA Aggregation mà kháng cáo thành công thì cho mình xin chút chút kinh nghiệm, cũng như mẫu kháng cáo được không?

Cảm ơn các bác trước! ^_^

mail cho support YTB đi bạn
Mail cho support YTB mình thấy khá nguy hiểm, không cẩn thận là nó cho nó ăn gậy và chấm dứt tài khoản luôn!
Cái này chỉ dành cho những ai thực sự nắm bản quyền nội dung thui, chứ lơ tơ mơ là "chết không kịp ngáp"!

Kháng cáo lần 2, đợi 1 tháng thì bản quyền dính trong video đã được gỡ bỏ!:)
Nay thông báo cho những bác nào cũng đang chơi nhạc piano của Danbi cùng biết, để lỡ có bị FUGA Aggregation nhận bản quyền thì yên tâm mà kháng cáo lần 2 nhé!!:D

Kháng cáo lần 2, đợi 1 tháng thì bản quyền dính trong video đã được gỡ bỏ!:)
Nay thông báo cho những bác nào cũng đang chơi nhạc piano của Danbi cùng biết, để lỡ có bị FUGA Aggregation nhận bản quyền thì yên tâm mà kháng cáo lần 2 nhé!!:D
bạn còn làm youtube không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,429
Latest member
quanmactieu869

Most viewed of week

Most viewed of week

Back