Spotlight FSN kính mời

Status
Not open for further replies.

alright97

Senior
Reactions
386
MR
0.000
có gì đâu bạn ?,mua 1 cái 1y sài cho sướng,chứ sài hàng free thế này,nay sống mai chết thì sài làm gì ?

Leo96

Banned
Verified
Reactions
631
MR
0.000
Lập topic sell thì lập cho lẹ đi chú ơi ! ^^
Câu giờ tạo uy tín lâu thế . ^^
Cứ như lão Phuơng phát vô sell ngay h uy tín đầy mình đấy. ^^

mình thì đang nghĩ đến 1 con rùi khác nữa , bạn có bao giờ share ai cái gì không mà mở miệng nói thế ?

mình có gì không phãi sr mod nhé cũng có cậu kia topic trước share video cách tạo hotsleech cho newbie làm nhưng cậu ptuseller lại tõ ra nguy hiễm hơn nên mình chĩ nói lại trong topic nay thôi

còn bạn ptuseller bạn cũng dám khẵng định không ai cần cái video tạo hotsleech không mà sao mạnh miệng vậy. nói vậy thui tự hĩu coi ai nguy hiễm trước nhé

Last edited by a moderator:
mình có gì không phãi sr mod nhé cũng có cậu kia topic trước share video cách tạo hotsleech cho newbie làm nhưng cậu ptuseller lại tõ ra nguy hiễm hơn nên mình chĩ nói lại trong topic nay thôi

còn bạn ptuseller bạn cũng dám khẵng định không ai cần cái video tạo hotsleech không mà sao mạnh miệng vậy. nói vậy thui tự hĩu coi ai nguy hiễm trước nhé

ah. là vì thằng đó nó làm ko khác gì bài đã có người post trước mà lại còn bào người post bài trước đó là gà :D
vì nó nguy hiểm quá nên phải nói cho nó biết chứ ko nguy hiểm lắm :)

ah. là vì thằng đó nó làm ko khác gì bài đã có người post trước mà lại còn bào người post bài trước đó là gà :D
vì nó nguy hiểm quá nên phải nói cho nó biết chứ ko nguy hiểm lắm :)

thôi cậu đừng biện minh cho mình làm gì?
đính chính lại là lúc nó share cái video cài hostlecch đó nó có nói là video of nó còn gà chứ nó có chê ai đâu không phãi bênh ai hết cái nào đúng thôi nó có tinh thần chia sẽ vậy mà cậu vô topic nó ném gạch nên mình thấy ngứa mắt:)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week