Freedom network có ok không?

Dusama

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Xin chào cả nhà, như tiêu đề, mình vừa mới vào cái nét này, phải chát với nó mất gần 1h cuối cùng thì nó cũng cho vào. nhưng thật buồn tỷ lệ ăn chia có được 60% thôi.
Ai đã chơi nét này cho mình xin ý kiến với nhé!

Xin chào cả nhà, như tiêu đề, mình vừa mới vào cái nét này, phải chát với nó mất gần 1h cuối cùng thì nó cũng cho vào. nhưng thật buồn tỷ lệ ăn chia có được 60% thôi.
Nghe đâu uy tín pay đúng hạn đó bác
Bác chát sao chỉ e vs. Tiếng a hạn chế nên k biết nói j để nó cho vào cả :(

Vào trang chủ của nó có mail của nó mà. Để chát thì bạn vào bảng quản lý của nó, nói là ng vn nó bảo đó làm một người bạn tốt ở châu á. Thấy cũng thân thiện và nhiệt tình,

Freedom là NET quá tuyệt rồi :) khi view khủng thì có mail tăng % tỷ lệ ăn chia.

60% thì bèo nhèo quá. Chưa chơi bao giờ.

Freedom là NET quá tuyệt rồi :) khi view khủng thì có mail tăng % tỷ lệ ăn chia.

Em mới vào Net này nhờ các bác có kinh nghiệm chia sẻ giúp :

1. Phần thống kê thu nhập theo ngày chưa hiện,( trong Freedom) không rõ bao lâu thì có thể bắt đầu xem

2. Sau khi Vào Net thì thống kê thu nhập theo ngày trên youtube đã trừ theo tỷ lệ ăn chia chưa

1. Phần thống kê thu nhập theo ngày chưa hiện,( trong Freedom) không rõ bao lâu thì có thể bắt đầu xem

2. Sau khi Vào Net thì thống kê thu nhập theo ngày trên youtube đã trừ theo tỷ lệ ăn chia chưa
Điều kiện vào net là gì vậy bạn ơi

2-CHƯA

1. Thống kê thu nhập hiện trong vòng 24h - 48h
2. Thống kê trong Analytic Youtube là chưa trừ theo tỷ lệ ăn chia.

1. Thống kê thu nhập hiện trong vòng 24h - 48h
2. Thống kê trong Analytic Youtube là chưa trừ theo tỷ lệ ăn chia.

Cám ơn bác, của em được cả tuần rồi chưa xem được là sao nhỉ, Có phải vào phần Revenua không bác .

Của bác sau khi vào Net nó có hỗ trợ gì được seo đề xuất không vậy, nghe nói Yeah1 tăng được đề xuất do nó ưu tiên đề xuất các kênh cùng nội dung trong Net

Cám ơn bác, của em được cả tuần rồi chưa xem được là sao nhỉ, Có phải vào phần Revenua không bác .

Của bác sau khi vào Net nó có hỗ trợ gì được seo đề xuất không vậy, nghe nói Yeah1 tăng được đề xuất do nó ưu tiên đề xuất các kênh cùng nội dung trong Net
Bạn xem trong Ânalytics Youtube đi, Freedom từ từ nó cập nhật.

>>> Chả được đề xuất gì đâu nhé bạn

xưa nay mình chỉ chơi những net này : yeah1, pops, metub, bbtv, tmg, machina, còn masy net khác vứt đi

chào bạn, net này vẫn RẤT TỐT, thanh toán đều nhé (hôm nay là 26/8/2017)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom