Freecrypto - web trùm khảo sát và offer kiếm Paypal/BTC/ETH

Solutions
3
Reactions
1,240
MR
1.319
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Web Freecrypto này trả cũng rất cao dù không cao bằng Lootup nhưng được cái khảo sát dồi dào và có thể quen khá nhanh:
Mình một ngày cày trang này chỉ 30-40 phút vì còn phải cày Superpay, Yougov, Surveytime, Lootup, Freecash mà vẫn rút tiền đều đều
(2-4 ngày là rút 3 usd):

Đăng ký -> được tặng 0.5 usd -> hoàn thành profile (hồ sơ) được thưởng 0.5 usd + 0.5 usd vậy là có 1.5 usd rồi.
Min rút 3 usd = 3090 điểm, cơ cấu phần thưởng như sau:

Trang chủ sau khi đăng nhập: NÊN làm khảo sát của Yuno (tất cả ô trên 500 điểm) và của Adgate MediaWannAds. Riêng CPX ResearchPollFish có thể check một ngày 3 lần vào 7-8h sáng, 5-6h chiều và 9h30-10h30 tối là các khung giờ hay xuất hiện khảo sát.

Tại menu Surveys nên hoàn thiện profile (hồ sơ) trước nhận 0.5 usd.
Hồ sơ theo dạng: Nam/nữ 30-35 tuổi, đã có gia đình và 2 con, ở thành phố lớn, làm ngành công nghệ phần mềm và thu nhập gia đình 30-40tr/tháng, có xe tay ga và xe hơi, là người quyết định chính trong việc mua sắm của gia đình.
Nên làm khảo sát của DynataYoursurveysdanh sách khảo sát được hiển thị ở phần dưới cùng của trang (vào giờ cao điểm thường có)

==>>Đăng ký: Freecrypto

Lưu ý: KHÔNG chọn đăng ký bằng Google hay Facebook (đăng ký = điền mail để được thưởng 1 usd: 0.5 lúc đầu và thêm 0.5 lúc hoàn thành profile).

Attachments

117.2 KB · Views: 97
Last edited:
Lúc đầu mình chỉ định lập post tuyển ref qua loa chứ không định hướng dẫn chi tiết đâu. Hướng dẫn chi tiết thế này cốt là để Idol @pipidn đọc :v

Hóng gió đông :popo_bye:

sao em khả sát nó toàn báo ko phù hợp bác nhỉ ? mặc dù e khảo sát đúng thông tin của em mà @@

sao em khả sát nó toàn báo ko phù hợp bác nhỉ ? mặc dù e khảo sát đúng thông tin của em mà @@
Vì nó không khảo sát bác thôi :v Nó cần hỏi người ngày mai mua ô tô chẳng hạn thì "đúng thông tin" của bác là ngày mai mua ô tô chứ?

Vì nó không khảo sát bác thôi :v Nó cần hỏi người ngày mai mua ô tô chẳng hạn thì "đúng thông tin" của bác là ngày mai mua ô tô chứ?
e ko thấy câu hỏi như bác nhưng mới tói vòng tuổi tác , zipcode nó đã báo ko phù hợp rồi :(

e ko thấy câu hỏi như bác nhưng mới tói vòng tuổi tác , zipcode nó đã báo ko phù hợp rồi :(
Thì nó khảo sát người độ tuổi khác hoặc vùng khác :v không phù hợp thì thôi. Bác có là tiên tri thì mới biết được vòng loại cần trả lời thế nào :v

hic thế thì chua quá bác nhỉ :((
Bác lên làm CEO mấy cty nghiên cứu thị trường rồi cho mọi khảo sát đều bất kể độ tuổi, thu nhập, giới tính, vùng miền thì không quá 1 tháng cty bác phá sản =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom