Freebitcoin - Trang WEB Miễn Phí Siêu Uy Tín - 1h Quay 1 lần. Cuối Năm BTC = 300K thì....

Thuthuy13

Junior
Reactions
17
MR
0.301
Trang này uy tín từ năm 2012 đến tận bây giờ. Nên cả nhà chả phải lo lắng gì cả.
Miễn Phí BTC nên ta cứ chiến thôi.

Trò chơi thì có nhiều, Nhưng chủ đạo vẫn là vào Roll.

+ 1h quay 1 lần, Mỗi lần được tầm 5 - 12 Satoshi, may mắn thì làm quả 5k- 100K Satoshi ( Tùy vào giá trị BTC tại thời điểm hiện tại, Cập nhập liên tục )
+ Ngoài ra, Khi quay 1 lần, bạn tích được 2 Điểm Poin Thưởng. 1 Điểm = 1 Satoshi và 2 vé Sổ số miễn Phí/ 1 lần quay. 1 Ngày đẹp zời trúng sổ số, Giải thưởng từ 200$ - 10K$.

Có quả Đánh cược cũng rất hay, mà đi cũng rất nhanh, nên mọi người chú ý chơi ít thôi nhá.

Đăng Ký bằng Gmail. Links : Links Đăng Ký FREE BTC Tại Đây

Min Rút: 0.0003 BTC. Rút về Mọi ví, Mọi sàn. Cứ có địa chỉ BTC là rút được về.

Mình xin giới thiệu Mọi chức năng trong trang Web Huyền Thoại này.

1. FREE BTC

Đây là mục Faucet, thứ cơ bản nhất của trang, 1h nhận 1 lần, mỗi lần từ ít nhất 0.002$ đến nhiều nhất là 200$ BTC

2. MULTIPLY BTC
Đây là mục quay số đánh cược, bạn có thể chọn Thấp hoặc Cao và quay số, hệ thống sẽ quay số ngẫu nhiên và bạn đoán đúng sẽ được x2 số tiền đặt cược, thua thì mất số đặt cược
Số tiền đặt cược là không giới hạn, từ 1 satoshi đến vô hạn (miễn là bạn có đủ số dư trong tài khoản)
Xác suất thắng của bạn là 45%, xác suất thua là 55%
Vì vậy chỉ nên chơi vừa phải, ăn đủ là dừng, không nên ham hố

3. BETTING
Đây là mục rất hay khi mà bạn có thể dùng tiền để dự đoán những sự kiện trong đời thực, nếu đoán đúng bạn sẽ được thưởng lớn, còn nếu thua, tất nhiên bạn sẽ mất số tiền đặt cược
Có nhiều mục để bạn dự đoán như: Đội vô địch UEFA 2020, Người đắc cử tổng thống Mỹ 2020, bài hát đứng đầu 2020 MTV VIDEO MUSIC AWARD, hoặc dự đoán giá BTC vào 1 thời điểm nào đó (31/12/2020 chẳng hạn) ...vv..vv...
Kết quả là các sự kiện ngoài đời thực nên cực kỳ minh bạch

4. GOLDEN TICKET
Đây là mục mua vé để bốc thăm trúng giải, thường mỗi năm chỉ có 1 hoặc 2 giải, mỗi giải thưởng thì siêu to khổng lồ: Một chiếc Lamborghini Huracan LP 580-2 trị giá 200.000$
Tuy nhiên để trúng được thì khó vô cùng, khó không kém gì trúng số độc đắc

5. EARN BTC
Đây cũng là mục rất hay, mỗi ngày bạn sẽ được tính lãi 0.01% trên số dư tài khoản của bạn, điều kiện là tài khoản có ít nhất 0.0003 BTC
Mục này chỉ thống kê tiền lãi hàng ngày, bạn ko phải thao tác gì cả

6. LOTTETY
Đây cũng là mục mua vé trúng thưởng giống mục GOLDEN TICKET nhưng giải thưởng nhỏ hơn và nhiều giải hơn (mỗi tháng có 10 giải)
Bạn có thể vào đây mua vé dự thưởng, mỗi vé rất rẻ chỉ 1 satoshi
Ngoài ra mỗi lần nhận FREE BTC bạn sẽ được thưởng miễn phí 2 vé

8. CONTEST
Đây là mục đua top, bạn có thể cùng, 10 người có nhiều BTC đua top được phần thưởng 10k-20k$
Nói chung ko cần quan tâm mục này vì nó chỉ dành cho người có vài chục BTC trở lên

9. REFER
Đây là mục giới thiệu, bạn muốn có thêm thu nhập có thể copy đường link ở mục này và giới thiệu cho người khác, khi người khác đăng ký theo link của bạn thì bạn sẽ có hoa hồng như sau:
  • 50% khi người được giới thiệu chơi FREE BTC
  • 0.4% khi người được giới thiệu chơi MULTIPLY BTC
  • 25% khi người được giới thiệu hưởng lãi ở mục EARN
Ở mục này bạn cũng có thể cài đặt trả lại 1 phần hoặc toàn bộ hoa hồng cho người được giới thiệu
Các bạn đăng ký theo link của mình sẽ được trả lại 50% hoa hồng
(Hệ thống sẽ tự động trả cho các bạn 50% này vào 10h sáng thứ 2 mỗi tuần)

10. REWARDS

Đây là mục điểm thưởng, bạn sẽ được 2-10 REWARDS POINT mỗi khi nhận BTC ở mục FREE BTC
Với REWARDS POINT bạn có thể đổi được nhiều thứ có giá trị: Như điện thoại, thẻ gift hoặc đơn giản đổi thành BTC, vé Lottery, hoặc đơn giản để mua x5, x10 mỗi lần FREE BTC

11. FAQ
Nội quy của Site và 1 số câu hỏi thường gặp

12. PROFILE
Thông tin cá nhân của bạn

13. STATS
Nơi đây thống kê các người chơi top: Người kiếm Free nhiều nhất, người chơi Multiply nhiều nhất, người giới thiệu nhiều nhất ...

14. BONUS: WHEEL OF FORTUNE
Sinh nhật 7 năm, site ra mắt thêm vòng quay may mắn WHEEL OF FORTUNE với phần thưởng khá lớn: cao nhất là 15000$, tất nhiên giải này thì cực khó trúng, nhưng giải thưởng trung bình 500 - 5000 satoshi (khoảng 0.2 - 2 USD) thì thấy trúng rất nhiều, 1 tháng mình được tới 4 lần trúng 2$
Để nhận WHEEL OF FORTUNE bạn cần check các email mà Freebitco.in gửi đến, mỗi ngày 1 - 2 lần để nhận vòng quay, kick vào cái vé như hình dưới để nhận vòng quay

Trên đây mình đã thống kê những chức năng cơ bản nhất của Site Faucet huyền thoại này, chúc các bạn may mắn
Chúc cả nhà may mắn

Tổng Hợp các cách Kiếm BTC trên trang:
1/ Roll nhận free Bitcoin mỗi 60 phút tại freebitco.in
Sau đó click nút [ROLL] để quay số nhận free BTC (Roll vào số càng lớn càng được nhiều free bitcoin).

Bạn sẽ nhận được số free Bitcoin tương ứng với số bạn quay được theo như bảng trên (số 10000 là phần thưởng cao nhất).

Ngoài ra, số lượng Bitcoin được thưởng còn được điều chỉnh tương ứng với tỉ giá của bitcoin. Với giá Bitcoin hiện tại phần thưởng thấp nhất chỉ có 2 satoshi. (mình sẽ hướng dẫn các bạn tăng thu nhập x10 lần ở phần cuối bài)

2/ Hold Bitcoin và nhận lãi free Bitcoin hàng ngày tại freebitco.in

Đây là hình thức kiếm free Bitcoin từ Freebitco bằng cách giữ bitcoin và được thưởng huê hồng mỗi ngày mà không cần làm gì cả. Đầu tiên bạn click vào tab [EARN BTC] để xem điều kiện, mức % huê hồng và số free Bitcoin đã kiếm được từ đầu tư trên Freebitco . Điều kiện thấp nhất để tham gia là trong tài khoản bạn có 30000 satoshi (0.0003btc). Số vốn này bạn có thể rút mọi lúc và không bị đóng băng, chỉ cần trong tài khoản bạn có đủ 0.0003BTC là có thể nhận lãi mỗi ngày. Lãi suất mỗi năm là 4.08%, được trả hàng ngày (bạn giữ bitcoin 1 ngày thôi thì cũng nhận được lãi).

3. Hold Fun Token để Trở thành thành viên Premium tăng lợi nhuận 25% tại freebitco.in

Đây là tính năng rất mới Để chuyển đổi thành Premium bạn cần mua và nắm giữ ít nhất 2500 FUN token. Bạn có thể mua FUN token tại sàn Binance bằng tiền VND, hoặc mua trực tiếp từ trang Bạn mua càng nhiều, hold càng lâu thì lợi ích càng lớn.

4. Cách tăng thu nhập free bitcoin nhận được từ roll tại freebitco.in (Vào menu MORE => REWARDS)

Các bạn chạy vài ngày để tích lũy đủ 1200RP và kích hoạt Reward points Bonus (CLICK REDEEM)

Sau khi tích lũy đủ RP bạn có 2 lựa chọn:

Lựa chọn 1: Mua gói Free BTC Bonus với phí là 3200RP để x10 Free Bitcoins mỗi roll như hình trên. Chú ý luôn giữ đủ 1200RP để kích hoạt RP Bonus (Ví dụ sau khi -3200RP kích hoạt BTC Bonus bạn vẫn còn lại 1200RP để kích hoạt RP bonus thì hãy mua).

Lựa chọn 2: Không mua gói Free BTC Bonus, để dành RP cho đến khi đủ 100.000 và dùng 100.000RP đổi sang Bitcoin bạn sẽ được 0.00100000BTC (1RP = 1 satoshi). Với cách này bạn sẽ phải chờ rút Bitcoin lâu hơn, tuy nhiên bạn sẽ lời Bitcoin hơn so với lựa chọn 1 (với giá bitcoin hiện tại) . Vì bạn mua gói Free BTC BOnus với giá 3200RP thì mỗi Roll bạn được khoản 20 satoshi tương đương 0.00000020BTC (bonus chỉ x10 LUCKY NUMBER hàng đầu tiên). 1 ngày bạn roll được khoản 23 lần (auto roll) x 20 tương đương 460 satoshi. Vậy 3200RP = 460 Satoshi với lựa chọn 1. Nhưng với lựa chọn 2 bạn đổi 100.000RP = 100.000 satoshi, rất dễ thấy lựa chọn nào cho bạn thu nhập tốt hơn.

Như vậy nếu 1 ngày các bạn kích hoạt “Reward points Bonus” 1 vòng quay bạn được thưởng: 100RP (100 satoshi) +2 satoshi (hưởng vòng quay) =102 satoshi x 24 = 2448 satoshi – 1200 = 1248 satoshi/ 1 ngày

Nếu bạn có điều kiện có thể kết hợp với các tính năng đầu tư như Hold BTCHold FUN token (đã hướng dẫn ở trên) ngay trên nền tảng Freebitco.in để tối ưu nhất thu nhập của mình.

5. SPIN THE WHEEL – Vòng quay may mắn mỗi ngày trên Freebitco.in

Với tài khoản thường, mỗi ngày WEB sẽ gửi cho bạn 1 email vao email mà bạn đã đăng ký tài khoản. Bạn vào email này và kéo xuống dưới cuối email sẽ thấy nút CLAM FREE SPIN. Click vào nó để vào vòng quay may mắn. Với vòng quay này bạn sẽ có cơ hội trúng các phần thưởng miễn phí như: Reward Poin, Lottery, Satoshi ( Bitcoin), xe, đồng hồ,… Tài khoản bình thường chỉ có 1 cơ hội quay mỗi ngày. Nếu bạn muốn thêm lượt quay thì hay mua và HOLD FUN token và trở thành thành viên PREMIUM.

Tài khoản bạn nào đã được mở Capcha thì có thể dùng auto Roll 24/24 trên điện thoại.

Có thể mở capcha bằng cách nạp tiền BTC vào mua 2500 Token Fun ( Mình đã nạp, và đang auto Roll )

Links hướng dẫn xài auto Roll: Download trực tiếp ở trên CHPLAY nhé

Cách nạp BTC mua Token Fun ở tài khoản FreeBTC: ( Chi phí rẻ nhất )
  • Nạp tiền vào tài khoản VNDC
  • Quy đổi VNDC ra BTC ( Tối thiểu là 0.001 BTC )
  • Chuyển on Chain BTC từ VNDC >> Tài khoản FREEBTC
  • Vào phần PREMIUM để chuyển đổi BTC sang Token Fun

RÚT VỀ ĐÂU: RÚT VỀ VNDC
Các bạn đăng ký VNDC theo Links : https://signup.vndc.io/6277729707551956894
Mã Giới thiệu : 4177703692
Các bạn có 200K , Mình có 20K khi đăng ký VNDC qua mình.
Sau đó vào CH Play Or APP Stone download APP: VNDC Wallet PRO về để tiền hành KYC
Cài đặt ra thì KYC như hình dưới: + Chụp ảnh CMT + Bổ sung Số điện thoại.

Attachments

86.8 KB · Views: 3,321
Last edited:
mình muốn biết thêm được không ạ ?
Biết thêm về cái gì bạn? Bạn cuộn 1 lần được 2 điểm thưởng + 2 vé số. Vé số may mắn nổ thì giải thưởng từ 0.0001 - 0.1 BTC. Cái này miễn phí, nhưng tỷ lệ nó thấp.
Có quả đánh cược Multiply BTC thì chơi ít thôi bạn, vui vẻ là chính, Cay cú lên lại mất sạch
Nói chung WEB này là may mắn. Nó cho bao nhiêu thì cho. Mình cuộn hàng ngày được được tổng 4$ rồi. Thích thì vào cuộn thôi, quên thì thôi, chả mất gì.

Trang này uy tín từ năm 2012 đến tận bây giờ. Nên cả nhà chả phải lo lắng gì cả.
Miễn Phí BTC nên ta cứ chiến thôi.

Trò chơi thì có nhiều, Nhưng chủ đạo vẫn là vào Roll.

+ 1h quay 1 lần, Mỗi lần được tầm 4 - 10 Satoshi, may mắn thì làm quả 4k- 40K Satoshi ( Tùy vào giá trị BTC tại thời điểm hiện tại, Cập nhập liên tục )
+ Ngoài ra, Khi quay 1 lần, bạn tích được 2 Điểm Poin Thưởng. 1 Điểm = 1 Satoshi và 2 vé Sổ số miễn Phí/ 1 lần quay. 1 Ngày đẹp zời trúng sổ số, Giải thưởng từ 200$ - 10K$.

Có quả Đánh cược cũng rất hay, mà đi cũng rất nhanh, nên mọi người chú ý chơi ít thôi nhá.

Đăng Ký bằng Gmail. Links : Links Đăng Ký FREE BTC Tại Đây

Min Rút: 0.0003 BTC. Rút về Mọi ví, Mọi sàn. Cứ có địa chỉ BTC là rút được về.

Chúc cả nhà may mắn
Đã ref cho bạn ?
Cho mình hỏi ngoài lề tí, bạn có dùng đt xiaomi redmi note 5 ko ạ

Đã ref cho bạn ?
Cho mình hỏi ngoài lề tí, bạn có dùng đt xiaomi redmi note 5 ko ạ
Trời, Sở thích giống nhau à, Mình đang xài Mi 8 SE. Chơi hàng MI đi bạn. 8, 9, 10 ok hết. Mình chờ MI 13 sẽ update cho ló mát :D.
Cái này hên xui lắm, may mắn làm phát 20 đô thôi cũng ngon rồi. Nhớ đừng chơi Cờ bạc trong trang này nha. Mình mất 1 lần cỡ 0.00008 BTC rồi, tiếc voãi ra

chơi site này thì nên kiếm bonus điểm Rp cho nhiều,chứ quay free ko đc bao nhiêu đâu.Muốn kiếm rp nhiều thì tắt cái bonus ticket đi,chỉ nhận mỗi rp thôi,vs canh mấy cái event x3 x5 rp của nó mà kiếm.Chưa kể kiếm đc tí satoshi hay rp từvòng quay may mắn khi các bác subcribe mail của nó

Attachments

377 KB · Views: 145
chơi site này thì nên kiếm bonus điểm Rp cho nhiều,chứ quay free ko đc bao nhiêu đâu.Muốn kiếm rp nhiều thì tắt cái bonus ticket đi,chỉ nhận mỗi rp thôi,vs canh mấy cái event x3 x5 rp của nó mà kiếm.Chưa kể kiếm đc tí satoshi hay rp từvòng quay may mắn khi các bác subcribe mail của nó
Cái này phải nạp BTC rồi mua Token Fun của bọn nó mới được. Không Free mà bạn.

Ai được gỡ captcha thì tải app về tự động quay, mỗi ngày đc tầm 1k điểm RP ~ 0.5$ đấy
Tưởng 1h quay được 1 lần bạn, Gỡ được thì cũng 1 ngày được 24 lần chứ mấy. Kiếm thêm được ít điểm RP thôi. Chưa kể còn phải treo máy :V. Phí điện cũng voãi rồi bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom